[The Big Picture] Lễ khai mạc Olympic London 2012 (P2)

levuongthinh
31/7/2012 13:43Phản hồi: 55
[The Big Picture] Lễ khai mạc Olympic London 2012 (P2)

Vừa rồi chúng ta đã được xem những hình ảnh đẹp tại Lễ khai mạc Olympic London 2012. Và giờ chúng ta lại có thêm nhiều hình ảnh đẹp khác. Điều đáng quan tâm là nó đẹp hơn và chúng ta không dại gì bỏ qua. Có thể nói London đã tạo ra một Lễ khai mạc Thế Vận Hội tuyệt vời, ấn tượng và đậm chất Anh. Giờ đây thì hàng ngàn VĐV đang tranh tài hết sức mình với hy vọng mang vinh quang về cho tổ quốc. Chúc cho họ sẽ thành công.

[prebreak][/prebreak]

55 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

rinna
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đẹp ghê 😃
tuyệt vời😃
phải nói là đẹp như chưa bao giờ được đẹp
lại hoành tráng nữa chứ
đợi ngày olympic Việt Nam.
cuopvatdn
ĐẠI BÀNG
12 năm
@KyNuConTrinh 1000 năm nữa😆))))))))))
@KyNuConTrinh kiểu này thì fai đợi mòn gông mới có ở VN
Quá đẹp. Bác nào có series ảnh về lễ khai mạc có thể làm cái theme về olympic cho anh em được ko ạ ?
Theo tớ kì Olympic này Anh làm đẹp hơn bọn Khựa làm năm 2008 nhiều ( đậm chất khựa ) @@
chatnever
TÍCH CỰC
12 năm
@nukepro5555 Đồng ý với bạn, khai mạc 2008 mình nghĩ nó chỉ là một màn khoe mẽ của anh Khựa thôi, còn về ý nghĩa thì còn lâu mới được như London2012.
Cái đài lửa lạ, nhưng nói thật là ko hoành sờ tráng lắm....
Dtbi
ĐẠI BÀNG
12 năm
Ấn tượng nhất về đài lửa, quá sáng tạo!
đẹp thật
đẹp vãi
xem bằng mắt thật thì, quên đời
green56771
ĐẠI BÀNG
12 năm
hoành tráng quá
bọn khựa bắn pháo hoa còn chỉnh sửa lại rồi phát cho người dân xem thế mới bít thế nào là khựa😁
rất ý nghĩa , đài lửa thì sydney 2000 hoành tráng , nhưng london 2012 thì rất là ý nghĩa với 204 cánh hoa tượng trưng cho 204 nước và vùng lãnh thổ tham gia olympic lần này 😃 .
kể cả hình ảnh khu công nghiệp , tạo ra 5 vòng tròn rồi bay lên tạo thành biểu tượng olympic quả thực quá ý nghĩa và sáng tạo :x
tung_lt
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bộ ảnh quá đẹp! Có mấy tấm chụp từ máy bay hay sao các bác nhỉ?
Olympic năm nay không ủng hộ "trung quốc" một nội dung nào hết, cho dù đội nó có yếu môn đó hay ko!

(thật ra thì tin này đã sau khi tq vẫn đang thứ 1 bảng xếp hạng huy chương)
@wildwildwind chiều qua 2 anh em ngồi xem table tennis mà nóng hết nuột gan.
khi thì ủng hộ nữ Kor hạ Sin.. nhưng rồi Sin vào vào trong thì chỉ mong nó đập nát con Chi..
tiêc là ko dc. hic.
@wildwildwind rất nghi con CHi bơi lội dùng doping. làm oái gì mà hơn cả WR của nam giới cơ chứ.
nhìn cái hình chú trieu tien nâng tạ mà xót xa như cái chùa bà ba

nâng tạ lớn ko nỗi mà còn lun miệng hô thần cái thằng kim jong ung
@clickeveryday Hình ở đâu vậy?
zeustb
ĐẠI BÀNG
12 năm
ko có ảnh chụp Mr.Bean nhỉ, chiều nay xem cái clip trên dân trí mà đau cả bụng 😁
tải về làm ảnh nền thì ôi thôi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019