[The Big Picture] Những bức ảnh tiêu biểu của năm 2011

levuongthinh
10/12/2011 7:22Phản hồi: 184
184 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

owentien
ĐẠI BÀNG
12 năm
những bức ảnh nói lên tất cả, đều là con người trên 1 ngôi nhà trái đất hãy tương trợ nhau đừng vì những âm mưu, mưu lợi cá nhân,xích mích nhỏ mà gây hại cho nhau mà quên đi bản chất thật của con người. Cám ơn bạn đã up những hình ảnh này lên để mình và mọi người cùng suy nghĩ nhìn nhận lại con người của mình thank rất nhiều
thiếu hình ảnh công dân thứ 7 tỷ:running:.
rất đẹp nhưng chiếm đại đa số trong đó là thiên tai, là sự chết chóc của chiến tranh, sự tàn nhẫn của loài người..cầu mong hòa bình cho năm 2012...
starndq
TÍCH CỰC
12 năm
nhìu cảnh hay ý nghĩa nhưng cũng nhìu cảnh khó đỡ quá 😆
V2TV2T
TÍCH CỰC
12 năm
hay tuyệt...................................
Nhg pic trên rất ý ngĩa, m ơn tác giả của các bức hình nké
Lúc nào trên tinhte có topic về Big picture thì mình liền click vào xem, cảm giác hay khó tả
AnhBaKhia
ĐẠI BÀNG
12 năm
... những bức ảnh thật của cuộc sống ... mình cảm ơn chủ topic ... Chúc cà nhà tinhte cuối tuần vui vẻ 😃
thích tấm cuối ^^
mình mong sẽ chụp được 1 vụ sóng thần ở 1 nơi nào đó trên thế giới bằng n9 sau đó post lên facebook bằng n9 trước khi cơn sóng thần đó cuốn mình đi ,để chứng tỏ cấu hình của n9 ko hề yếu .
Mình khuyên bạn không nên làm vậy, chỉ vì chứng tỏ sức mạnh của một chiếc điện thoại mà hi sinh như thế là không nên. Cuốn riêng bạn bạn thì không thành vấn đề 😃 nhưng kéo theo đó là hàng loạt những ảnh hưởng tiêu cực về rất nhiều thứ (ảnh hưởng của sóng thần thì ai cũng biết rồi! Nhật Bản đó...) nói chung mình nghĩ bạn không nên mong có sóng thần đâu.
mình chỉ nói đùa chứ ai lại làm như vậy đâu :giggle:
Hết cả hồn 😃
Tks ... Rất hay
thanhnghipc
ĐẠI BÀNG
12 năm
Sống động thật!
tranmani
ĐẠI BÀNG
12 năm
lính mĩ có cả woman nữa ah
Big Picture luôn mang lại nhiều cảm xúc...nhưng lần này có vẻ hơi nhẹ ký so với tiêu đề "Những bức ảnh tiêu biểu của năm 2011"
Keo.Lac.
ĐẠI BÀNG
12 năm
ảnh rất ý nghĩa,thích nhất ảnh cô gái chào chú chó qua cửa kính 😁
Các bạn có cảm thấy nhiều bức tranh nói về các vấn đề môi trường quá không? Bảo vệ môi trường đi nha các bác! Đọc những thông tin liên quan đến môi trường để có chút ý thức bảo vệ!

người đầu bạc đưa tiển kẻ đầu xanh
mr.culut
ĐẠI BÀNG
12 năm
cái thiết bị đó là ipad à?
Tấm nào cũng có 1 xúc cảm riêng 😃
Rất ý nghĩa về những gì đã xảy ra năm qua😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM