[The Big Picture] Vẻ đẹp của Vàng

levuongthinh
21/1/2010 10:24Phản hồi: 68
68 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ôi....VÀNG...i like it 😁
nếu mà ăn vào mà tiêu thụ ,hấp thu vào cơ thể ,ko bổ "ngang" cũng bổ "dọc" ,mà nếu ăn xong mà .....😁 thì wá sức là uổng phí các bác nhỉ
ăn xong thì bổ ngửa :D :D :D
sky_tiger
ĐẠI BÀNG
14 năm

Mình mà có cục này, đem làm ghế ngồi cho nó mát mông, thì sướng nhể
thanz
TÍCH CỰC
14 năm
nói gì thì nói chứ thích cục 220kg nhất ;), dịu dàng mà ko chói lóa ... chói quá chói quá .
to quá. đẹp mê hồn.. nhưng vàng thế giới đang rớt giá. mấy em này cũng sẽ chung số phận.
Công nhận là ra sản phẩm đẹp thật, những người thợ chế tác ra sản phẩm thật pro. nhìn con chim đại bàng phê thế................................
Ellesmera
ĐẠI BÀNG
14 năm
Ôi, nếu mà có cái cục to đùng 220kg thì vàng rớt giá bi nhiêu em cũng chấp hết. Cùng lắm đem ra làm thớt bằm thịt bò cho nó máu lửa...
virusmamut
ĐẠI BÀNG
14 năm
món nào cũng thích nhưng cục to đùng kia nhà có mấy cái chả biết làm gì em vứt lăn lóc ở góc sân ^_^
Được chưng dụng nó 1 ngày không khéo mình phát điên mất
Cháu cũng thích vàng :p
Ước gì mình có cục 220kg thì tốt biết mấy nhỉ? 😁
quangmd
TÍCH CỰC
14 năm
Ác man wá.......đúng là đăng sau cái lộng lẫy bóng bẩy là mồ hôi nước mắt, thậm chí cả máu! Tác phẩm bằng vàng nhìn đẹp thật, nhưng nhìn những người khai thác vàng còn đẹp hơn.
ước gì e đc............................................ 😁:D:D:D
fotlan16
ĐẠI BÀNG
14 năm

cái này chắc dễ tiu lắm đây.
Đúng là cuộc sống còn quá nhiều điều nằm ngoài sức tưởng tượng của cá nhân ta

Xa xỉ quá.:shocked7fl::shocked7fl:
Ăn vàng vào có bổ béo gì đâu, chắc được mỗi cái tiếng giàu sang chơi nổi , trong khi bao nhiêu người ở ngoài kia đang đói khát, thật không tưởng tượng được
daubac2188
ĐẠI BÀNG
14 năm
Ôm mấy cục này ko vui sướng gì đâu, sống ko quá 5ph để hưởng.
-hình rất đẹp ,nhất là tấm cuối ,cứ như là ăn khế trả vàng vậy
-mỏ vàng Bandoora ở Úc cũng rất nổi tiếng ,mình cũng tham gia vào 1 buổi đào vàng ,đào vàng chẳng sướng gì đâu . đứng ở bờ suối ,nguyên đoàn cả 100 người có vài người đãi đc vàng ,trong đó có mình mà chỉ nặng tầm 20gr là cùng.nắng chang chang .
-mà phải công nhận vàng có sức hút lớn thật ,ở 1 chừng mực nào đó, mình thấy vàng còn đẹp hơn cả kim cương ,vì trong lúc mình đãi vàng toàn là đất cát ,sỏi ,... hầm bà lằng bỗng nhiên dưới ánh nắng chói chang mặt trời ,có cái gì óng ánh lên ,sướng tê người,đúng nghĩa nhặt đc vàng ... 😁
kienrock
ĐẠI BÀNG
14 năm
Thôi xin mấy bạn ...blah...blah... về mấy người đào vàng khổ cực.
Bác tha cho chúng em với,... Topic nói về vẻ đẹp của vàng thì cứ nói đi, còn cảm thông rồi xúc động rồi blah blah thì sang topic khác cho em với.
Cứ tí lại có bác vào kêu ca. Chán ghê.

Quan tâm thì cũng phải đúng lúc, đúng nơi chứ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019