Thêm 22 quốc gia cho phép đặt hàng trước iPhone 4S

Didu
21/10/2011 16:47Phản hồi: 149
149 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

đơikbán ở vinaphone rồi ra làm 1 con thôi,hic
Những người kinh doanh điện thoại khoog mong Việt nam có thể đặt dduocj hàng, Để còn có cái mà kiếm cơm.
peoiumap
TÍCH CỰC
12 năm
Vn đầu năm sau chắc mới có bán 😁
hoak
ĐẠI BÀNG
12 năm
@7289: Ở Mỹ thì đến Apple Store mua, mua từ Sing chi cho mắc công? Tui mới ra Apple Store Fifth Ave ở New York mua bản AT&T không hợp đồng ($703) . Mở về bỏ SIM T-Mobile thì nó báo là phone đã được unlocked ;)
Bạn mua bản mấy GB vậy. Mình nghĩ chắc bản 16GB.
Giá ở App Store bán có giống như giá ghi trên trang web của Apple không? Giá bạn mua là có tính thuế gì chưa? Nếu có thì thuế bao nhiêu %?
Thanks
saimoto
ĐẠI BÀNG
12 năm
VN mình dùng nhìu iphone sao Apple ko quan tâm nhỉ trong khi Sing hay hongkong dân số nó ít hơn thì lại quan tâm :">
Việt Nam vẫn nằm trong danh sách chờ và đợi. Ráng kiên nhẫn nhé
Cái này giống như mình đặt hàng qua mạng vậy hả các bác, có sợ bị thất lạc gì không? Không có tại VN là Apple sẽ không Ship hàng về VN hay sao các bác? Thanks
sao ko có VN nhỉ ?
Giấc mơ chỉ là giấc mơ ! IP4s...
rylryl79
TÍCH CỰC
12 năm
ko có Việt Nam. và Việt Nam luôn luôn có chậm hơn nước ngoài(kể cả nhìu sản phẩm khác, ko riêng gì hàng của Apple). chắc là do hải quan của Việt Nam "đòi" dữ wá, muốn mua hàng chính hãng cũng ko được vì khi mua hàng chính hãng thì có thể lúc đó đã ra bản nâng cấp
hoak
ĐẠI BÀNG
12 năm
Ừ, mình mua bản 16GB. Giá đó là thuế rồi đó, giá gốc là $649 mà. Ở New York thuế chừng 9%.
Mấy thằng chợ đen Tàu mua dữ lắm. Tui xếp hàng chung quanh toàn Tàu. Nó huy động mấy bà nội trợ 50-60 đứng xếp hàng mua phone không.
Bên đó 1 người mua 1 lúc nhiều iPhone không được sao mà phải nhờ người khác mua dùm. Tính mua 1 cái mà không qua Mỹ được, ở VN thì bán giá trên trời, hic
ko có hàn quốc nhỉ :-s
đang đi hàn muốn mua 1 chú quá 😔
lvqthang
ĐẠI BÀNG
12 năm
hi

bạn hướng dẫn mình order vs hen..........có gì ra yahoo chỉ nha lvqthang@yahoo.com
yilka
TÍCH CỰC
12 năm
Hi bạn,

Bạn vào: http://store.apple.com/sg/browse/home/shop_iphone/family/iphone/iphone4s

Chọn mua ở đây, mỗi khách hàng đc mua tối đa 2 chiếc cho mỗi lần order. Nhưng cũng ko phải đc order nhiều lần, Apple sẽ check và so sánh tên ng đặt, credit cards cũng như shipping address để đảm bảo mỗi ng ko đặt mua quá nhiều đc.

Yêu cầu:

- Phải là thẻ Credit card của Sing, có Billing address ở Sing
- Shipping address cũng phải trong Sing thì mới có thể đặt hàng được.

Hiện tại order của mình đang là 'Processing', shipping est trong vòng 2/11 đến 10/11, chưa rõ chính xác ngày nào, phải đợi nó chuyển thành 'Preparing for Shipment' thì mới biết chắc ngày.

Chúc bạn như ý.
lvqthang
ĐẠI BÀNG
12 năm
cám ơn bạn đã chỉ mình.....hiện h không có hàng nên chưa thể oder
các bác cho mình hỏi là nếu mình ở U.S mà mình đặt hàng bản World o bên Sing thì nó có ship wa US cho mình kô.
VN minh mua iphone chu yeu du' thui , toan sai app lau no k them quan tam la phai.may a lai lai tiep tuc hot bac rui
bao giờ mới đến VN nhỉ :"> hí hí
càng đông càng vui 😃
ở Việt Nam có 2 nhà mạng cung cấp nhưng toàn chạy sau các cửa hàng xách tay.........vì thế số lượng iphone tại việt nam đa số là hàng xách tay..........đó là thiệt thòi cho người dùng và nhà cung cấp.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019