Thêm hình ảnh rò rỉ Galaxy Alpha

cuhiep
5/8/2014 7:48Phản hồi: 478
478 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

viền kim ngoại thì cứng cáp đó. nhưng có những điểm khuyết, lồi lên làm mất sự thống nhất quá, vd như phần đít nơi có cổng sạc tự dung lại phè ra trông phản cảm thế lào ấy.
@bacsidien94 Thế mới là same, cái camera lồi như cái nồi qua mấy đời rồi vẫn ko sửa, hãm thật. Nhìn thống nhất hài hoà thì same đã nổi tiếng về thiết kế, một lý do nữa biết đâu tránh bị kiện. Có bạn nào rõ về làng nghề đúc gang ở VN ko? Đợt này chắc có đơn hàng lớn rồi, lại tạo thêm công ăn việc làm cho ng dân đây.

Sent from my mobile using Tinhte.vn mobile app
@nhathano1 đúng là cái lưng, nhất là camera thiết kế xấu tệ
nhưng mình cá chắc hiệu năng nó mang lại sẽ vượt trội đó
chú sam đc cái xài tốt bền, tiếc cái xấu trai
@bacsidien94 Tốt bền ở chỗ nào bác????
Bác thủ đem so sánh mấy con galaxy ra cùng thời điểm xem sao???
S1 bây giờ còn xài dc ko??? trong khi ip4 vẫn xài tốt
@nhomaghe bác đừng lật lại quá khứ, hãy đem những flagship gần đây của các hãng mà so với nhau nhé: SS,HTC,LG,No,Apple nhé.
Ai nói gì nói chứ phải công nhận thằng Apple đi đầu trong thiết kế,từ khi nó ra màu gold thì thấy hãng nào cũng ra sản phẩm màu gold.Nó ra iPad bóp 2 cái viền nhỏ lại thì các hãng khác cũng chạy theo.Rồi đến viền kim loại vác bóng các cạnh và đục lỗ cho loa và mic các anh khác cũng chạy theo.Thế mà nói đến thì anh nào cũng gống cổ lên cải và cho là ý tưởng trùng nhau,hay pla pla pla đủ loại.
@devil Hay qá! Anh nói đúng rồi đó!
Like cho anh 1 phát mới dc 😁

Sò lông là một món ăn rất thơm và ngon miệng! Bạn ăn thử chưa?
verybeo
TÍCH CỰC
10 năm
sao nhìn cái lỗ cápnó cứ bong bong giống viền xi thế nhở?
anw hai cái sườn thiết kế nhìn lạ và đẹp quá
Lại nhái kiểu sườn ip5 rùi anh Sam ơi,anh là cty lớn anh phải thể hiện đẳng cấp cho khách hàng chứ?anh làm như vậy thì làm sao lôi kéo được tình yêu của em với trái táo chứ?em đang chờ ip6+iwatch.
Thiết kế kiểu gì thì cũng theo hãng khác =)) ko có ý tưởng riêng...nói thẳng ra là same same IP =))
Nhưng mặt sau nhìn là biết Samsung....nói chung là xấu mặt sau (truyền thống xấu mà ko đổi)....
Còn cái loa thôi rồi...IP :v :v
Hết tưởng gì đi nhái.....
Dung lượng pin thấy nản
hehe1110j
TÍCH CỰC
10 năm
Đậu,mỏng hơn cả 5s ah.Mặt sau kính thì ngon
Vát cạnh y chang iPhone 5/5s vậy. Con này chắc lai từ S5 + 5s đây mà 😁
Vát cạnh gì giống iPhone hay M7 nhưng cách điệu ở phần nhô ra thì đẹp hơn đúng không?
@cuhiep không
@cuhiep Bác khen thật hay nói xoáy thế , đoán là bác nói đểu 😆
@cuhiep Em thấy chỉ đẹp hơn những mẫu thiết kế cũ của SS chứ k so với M7,M8 hay iPhone được. Có vẻ gì đó hơi mất cân đối, nhất là chỗ cổng USB
su2su
ĐẠI BÀNG
10 năm
@cuhiep Bác Hiệp thích cái gì "NHÔ" ra sao giống mình thế 😃.
Nhiều ng leak quá 😁
đẹp đó. mỏng nữa chứ 😁
Never Gone
ĐẠI BÀNG
10 năm
Iem xin thề là cái viền của nó hao hao IP 5S 😁
frmbt1
ĐẠI BÀNG
10 năm
Nhìn qua tưởng dò gỉ iphone chứ, cái viền bo cạnh bằng kim loại cẩn thận lại dính chưởng vụ bản quyền với apple
Thực ra thì tại sao cứ phải coment giống ong này bà kia chứ?
- Q uan trọng là mặt lưng, viền, cạnh, mặt trước, .... như vậy thì ưu, nhược điểm gì? Sao k nói vì chung quy chúng mình đều là người tiêu dùng hoặc nói sang hơn là định hướng tiêu dùng mà
cubisn
ĐẠI BÀNG
10 năm
nói thẳng ra là Samsung ko biết ngượng là gì, đá đâu mình hứng hết nhé
huyminh1560
ĐẠI BÀNG
10 năm
chuẩn bị anh apple kiện đây . Nhìn em nói thật là giống quá
mỏng hon cả ip 5.đẹp quá
Samsung đợt này chắc trùng ý tưởng từ iPhone 5 của Apple thôi, chứ không phải trộm cắp gì đâu😁:D:D

Nếu nói trộm cắp từ iPhone 5 thì lại đúng quá, trùng ý tưởng là hợp lý:D:D:D
Hình như culeak chưa đăng kí nick. Anh em nao nhanh tay đk sau cuhiep bỏ đống tiền mua lại 😁.

Có lẽ nhà máy ss chỉ sản xuất đc đt nhựa. K kịp chuyển dây chuyền sx hẳn nguyên kim loại
Các bác cứ ảo tưởng đây là dòng cao cấp của Samsung, nên bu vào ném gạch

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019