Theme ẩn chính hãng cho 8700 xịn 100%

24/11/2008 5:59Phản hồi: 69
Theme ẩn chính hãng cho 8700 xịn 100%
Đã có rất nhiều soft nói về vấn đề làm hiện theme ẩn của các hãng cung cấp BlackBerry như : T-Mobile, AT&T, Bell... nhưng làm cách đó các bạn phải mất rất nhiều thời gian và tỷ mỉ.
Từ 7 giờ tối đến 3h sáng tỗi đã nghĩ cách và lấy theme chính hãng của các hãng, ở topic này tôi up cho các anh em nào cần theme chính hãng AT&T nhé ! rất đơn giản chỉ down file zip nồi cài vô BB qua BDM là có ngay theme chính hàng này ! Nhớ đừng quên Thanks cho cái để cỗ vũ tinh thần lúc đêm khuya nhé!

* Ghi chú : Tất cả các theme chính hãng này là em lấy từ OS 4.5 nhé ! không biết OS 4.2 có sài được không ? anh em test thử

69 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

HOT ........ NEW ....! Theme chính hãng BELL cho 8700 xin 100%

Đã có rất nhiều soft nói về vấn đề làm hiện theme ẩn của các hãng cung cấp BlackBerry như : T-Mobile, AT&T, Bell... nhưng làm cách đó các bạn phải mất rất nhiều thời gian và tỷ mỉ.
Từ 7 giờ tối đến 3h sáng tỗi đã nghĩ cách và lấy theme chính hãng của các hãng, ở topic này tôi up cho các anh em nào cần theme chính hãng Bell nhé ! rất đơn giản chỉ down file zip nồi cài vô BB qua BDM là có ngay theme chính hàng này ! Nhớ đừng quên Thanks cho cái để cỗ vũ tinh thần lúc đêm khuya nhé!

Theme BellCanada of 8700.zip
Cho mình xin theme chính hãng AT&T của 8320 OS 4.5 nhé. Mình rất thích theme đó. Tìm mãi vẫn không có....?
Thanks nhé. Chờ bạn:laugh8kb:
Mail của mình là anhvuad2003@gmail.com.
HOT ........ NEW ....! Theme chính hãng Verizon cho 8700 xin 100%

Đây là theme chính hãng VERIZON nhớ đừng quên thanks cho em nhé ! Cảm ơn các bác trước !

Theme Verizon of 8700.zip
HOT ........ NEW ....! Theme chính hãng Vodafone Today cho 8700 xin 100%

Còn đây nữa Theme chuẩn chính hãng của Vodafone Today nếu đẹp Thanks cho em nhiều nhiều để ủng hộ thằng cu tý nhiệt tình nhé !

Theme VodafoneToday of 8700.zip
HOT ........ NEW ....! Theme chính hãng Orange cho 8700 xin 100%

Chính hãng Orange đây ! Chuẩn 100%, em up lên cho những ai cần theme chính hãng nhé !

Theme Orange of 8700.zip
HOT ........ NEW ....! Theme chính hãng ChinaMobile cho 8700 xin 100%

Anh ChinaMobile cũng góp mặt trong bộ Theme của BlackBerry vậy đến bao giờ ViệtNam cũng có Theme Việt Nam là hãng phân phối chính Thức BB nhỉ? Này thì theme ChinaMobile nhé ! Thanks em đi.

Theme ChinaMobile of 8700.zip
Theme vietnam mobile ah Hồng ....? Sao mình không làm một cái để mời viettel nhỉ 😁:angry6wn:... Gợi ý. hehe
jerry154
ĐẠI BÀNG
15 năm
hoho. em cũng làm hiện theme ản thấy theme china mobile cứ sợ. hehe. hóa ra là thế.
cuongo2
TÍCH CỰC
15 năm
Bác kiếm có cái theme ẩn thuộc thể loại Zen không up lên cho ae phát. Thanks
Sao không gom mấy cái bài theme của bạn vào 1 topic. một lúc bạn tạo 5-6 cái topic với mấy cái theme trước đây có người post rồi làm loãng forum.
Anh2Hanoi
ĐẠI BÀNG
15 năm
gom vào 1 bài đi anh ơi, để nhiều bài làm gì
theme này sau làm cách hiện theme ẩn là có mà, có cả japan nữa.nhưng có thay mỗi cái tên còn cũng giống giống zen
hoangbabi
TÍCH CỰC
15 năm
Pác có theme chính hãng cho em 7290 ko pác ! có thì share e với nhé Thax
anhht197
ĐẠI BÀNG
15 năm
cho tôi hỏi là có cách nào lấy theme chính hãng cho BB8100 không ?
chà anh Hồng kiếm đc mấy cái themes hay àh nha
mấy hum bận quá ko pm bác đc
lúc nào rỗi chỉ em cách lôi mấy themes này ra nha
cao thủ thật
Pác có theme Roger cho 87 ko??? Sao mình làm hiện lên cũng ko được nữa,,,mấy theme kia thì đều có hết trừ Roger+t-Mobile,,,
Help plz
theme rogers của bác đây. bác thử đi nhé 8700 OS 4.2.1
mạng làm sao ấy không upload đc bác qua chỗ này lấy nhé

http://tinhte.com/forum/showthread.php?t=133172
thiếu theme veziron zen nữa bác ạ.
Những theme này làm hiện theme ẩn là có ngay. Thanks
SR

Bạn có bik mình đang bình luận vào topic của ai ko ... Chủ Thớt ko phải là nhân vật tầm thường của Diễn Đàn ... Bạn Vui Long Giũ Mòm Giữ Miệng nhé .... THANKS
uuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu

máy bị hư
hungasia
ĐẠI BÀNG
15 năm
cảm ơn bác chủ topic , quả là cao thủ ... em đang tìm theme Cingular 8700 rom 4.5 không biết bác có thể làm dc không?
Bác xinloi1tinhyeu làm ăn pro quá hehe. thanks bác phát nhân tiện nếu đc bác chế giúp em cái theme at&t đó bác làm thành theme today đc ko với cả làm mất lun cái logo mạng nữa lúc đó như là xài at&t ở bên mỹ ấy nhỉ 😁
AT&T zen của bạn đây.khá chuẩn đấy. :D
ATTZen.zip

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019