Themes cho BB8800

21/8/2007 11:3Phản hồi: 336
336 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Bác ơi bác gửi cho em ít theme và wallpaper của máy 7290 được không.
meninblack303@yahoo.com
https://www.facebook.com/groups/..................../ Hội những người thích mua bán điện thoại trên Facebook - Mua nhanh bán dễ Cùng tham gia nhé các bạn
Các bác cho e hỏi với.E cài theme vao f con 7130g nó toàn báo lỗi 907. Theme này có đuôi .jar. Bac nào biết chỉ cho e với.
Bác dphuyen ơi, e cũng gặp trường hợp giống hệt của bác . Máy báo lỗi : "No additional applications designed for your device were found" mỗi khi cài đặt. Bác đã khắc phục được chưa chỉ giáo cho e với. E cũng dùng BB8800 va OS như của bác thì phải.
Cám ơn bác.
nobo
ĐẠI BÀNG
17 năm
Gởi cho mình theme BB 8100 với, thank nhìu lap_vn@yahoo.com
D_D
ĐẠI BÀNG
17 năm
mình cũng cần theme cho 7290 bác nào có gửi giúp về email nduclong2003@yahoo.com nhé, thanks
hungsangbkb
ĐẠI BÀNG
17 năm
sặc sặc, anh Long hả, hehehehehe. Anh mới vào à, thấy vẫn là lớp mầm. He he
D_D
ĐẠI BÀNG
17 năm
heheheh,anh thấy nick cua chú roài, hôm trước mới lấy con BB 7290 về dùng cài được mấy cái Theme hay phết, em dùng máy gì thế???
D_D
ĐẠI BÀNG
17 năm
Ah hóa ra cũng dùng BB 7290, anh dùng màu xanh, chú dùng màu đen ah..
hungsangbkb
ĐẠI BÀNG
17 năm
em dùng màu đen, a gửi cho em themes nhé. mail: hung.dq@shb.com.vn
hehehehehe
hic, chỉ mình cách cài đặt với!
mail của mình:
blackidea8@yahoo.com
anh em bàn tán xôm tụ quá, mà mình chưa biết cài theme ! ai giúp mình với! mình mới sài BB8800.
vietdh66
TÍCH CỰC
17 năm
các bác ơi, them iphone có cài cho 8300 đc ko. sao ko ai trả lời vậy
Ông bạn chưa tinh tế chỉ rõ qui trình chi tiết 1 chút, thích quá mà chưa mày mò được.
hungjvc
ĐẠI BÀNG
17 năm
Chào bạn bạn có thể gửi cho mình themes của 7130 vào địa chỉ hung.nguyen@ptmobilegroup.com dc không. Mình cám ơn bạn nhiều
NQC
ĐẠI BÀNG
17 năm
bác Chưa tinh tế co the cho em xin mấy cái Themes cua BB7290 được ko ạ, lam phiền bác gử vào mail cho em nhé.. " nguyencuong1981@yahoo.com Em cảm ơn trước....
Theme đẹp qua mà khỗngaif được cho BB7230. Chắc phải ki cóp nâng đời thôi.
Bác nào biết cách cài theme cho BB7230, xin chỉ giáo cho với hoặc gửi vào đc info@vanphongchothue.com.vn
theme iPhone ko cài cho 8800 được rồi. Cài vào nhưng select thì không được.
Mấy ông anh cho em xin cái theme của con BB 8707 với nick em la phamxuankhue@yahoo.com nếu bác có cả theme vista càng tốt cho em luôn.tại em down cái bản vista của bác hongpt lúc khóa máy nó hiện tên bác ấy nhìn thì đẹp nhưng em không thích lém
chao cac anh, minh la thanh vien moi,cac anh co the send cho minh vai cai theme cua con BB7130 ko vay, thanks
mail cua em la : teokolher@yahoo.com

Lưu ý: Phải gõ Tiếng Việt có dấu trước khi post bài!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019