Thoát khỏi chế độ Exit Safe mode của Iphone

dqtdv73006
17/1/2011 15:32Phản hồi: 35
Hôm qua mình lỡ tay cài 1 cái game vào Iphone nhưng game này k thích thế là gỡ ra, ai dè sau khi gỡ ra xong thì nó dính cái chế độ này. Reset máy lại cỡ nào cũng k hết, reset all setting cũng k hết, lên dò trên google cách chỉ cũng k hết. Tự tay khám mò mẫm cả đêm thế là cũng mò được. Xin chia sẽ cùng anh em như sau:
1. Chạy phần mềm PC Suite cho Iphone lên. Chọn tab system, chọn tiếp Fix start up
2. Chọn Fix white apple proplem sau đó chờ nó chạy chương trình và ngồi đợi. Thế là Iphone iu quí đã trở lại bình thường.
35 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Rất hữu ích cho những ai chưa biết.
rất hữu ích thaks bác nhiều 😃
Hơ hơ, mình chuyên dùng PCSuite vậy mà chưa biết về cái này, rất hữu ích;)
Cơ mà máy mình chả bao giờ bị Safe mode cho nên hông biết là phải;)
thank bạn nhé đang tìm cái này ^^ con itouch của mình cứ tự nhiên restart springboard rồi chuyển về safe mode, hi vọng cái này sẽ cải thiện tình hình
Thank chủ top............!
vẫn ko khắc phục được bồ ơi.Mình xài iphone 4 World,khi cài các app trên cydia thì bị như vậy.Xóa hết các app đã cài trên Cydia thì ko bị nữa
Cái của bạn là do App trên Cydia ko tương thích - chắc FW máy bạn là 4.2.1 😃
-> Ko fix được đâu ...
ngatnguong
ĐẠI BÀNG
13 năm
không hết rùi hic hic
tuanung93
ĐẠI BÀNG
13 năm
sao cua em cung khong duoc vay
tks bác nhiều .........
em cũng vậy nữa đó .em xai fw 4.2.1 3gword khc81 phục lỗi đó đươc không chủ thớt.được chỉ em cách khắc phục với nha.em là lính mới nên gà lắm thank chủ thớt trước
may e ip4 fw 4.3.3 cung nhay bị .. có cách nào dùng trên ifunbox k za
sau khi safe mode và làm mọi cách không được mình đã làm theo cách này và đã thành công:
tải iphone pc suite bản mới nhất về, cắm iphone vào sau đó vào pc suite, chọn setting, chọn fix startup, chọn fix white apple problem khởi động lại máy, sau đó vào lại setting, chọn fix startup, chọn white apple effective repair khởi động lại máy ok thế là xong bay thằng safe mode đang ghét....
lên cho bác nào chưa làm được
cái này dùng ifunbox dc ko bạn vì mình ko biết dùng pc suite
click 2 lần vào cái it safe mode là xong mà
Dễ thế thì còn j đáng nói 😔
minh lam roi ma van ko dc nan qua 😔
minh da thu nhu tren nhung ko dc cuoi cung phai chiu del phan mem trong cydia moi dc 😔
cai nay loi la do minh cai apps ko dung nen bi nhu vay
cydia ai co cai dreamboard thi thu del xem dc khong vì cái này dùng toàn bị lỗi ah
hay nhung ..pm lien quan bị xóa hết rồi hixhixx
minhdai
ĐẠI BÀNG
12 năm
cam on boymanly78dn, thong tin cua ban rat bo ich, minh da lam theo ban va rat thanh cong
Rất hay, mình bị crash la do thằng siriport, sau khi gỡ bỏ cứ vào safe mode làm mọi cách cũng ko dc, đang chuẩn bị restore thì google dc cua pác. Mình chọn White apple affective repair mới fix dc, đỡ phải mất thời gian restore lại.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019