Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Thử đăng ký dùng Office 365 miễn phí cho sinh viên/giáo viên, mail đuôi .edu cuối dễ đăng ký hơn

bk9sw
25/2/2015 9:14Phản hồi: 212
212 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Dạ, mọi người có ai biết cách chuyển nhiều users từ gmail sang outlook không ạ
tiudiu_phong
ĐẠI BÀNG
9 năm
Có dư vài acc không biết dùng thế nào..? Có thým nào biết thời hạn bao lâu không nhỉ?
minhhcm
ĐẠI BÀNG
9 năm
ai có dư acc nào còn dùng được không, cho mình với
LeaderNo1
ĐẠI BÀNG
9 năm
các bác cho mình hỏi : mình đã đăng ký email và cài đặt thành công. Sử dụng 1 thời gian rồi bây giờ mình cài lại win nhưng ko biết cách nào để cài đặt lại??? mình vào email đã đăng ký bấm lại vào link complete signup nhưng nó báo sorry @@
mrt1995
ĐẠI BÀNG
9 năm
@LeaderNo1 mình cũng bị giống bạn, bạn đã khắc phục đc chưa?
LeaderNo1
ĐẠI BÀNG
9 năm
@mrt1995 chưa bạn ơi. Có vẻ như MS ko cho đăng ký lại. Mình đang phải dùng tạm bản 2010😕
mrt1995
ĐẠI BÀNG
9 năm
trước mình nhập đc rồi mà lỡ xóa mất cái bộ cài office 365 cũ rồi, giờ mình đổi máy nhập lại email ko đc, ai giúp mình với
có ai đang học ở đại học sàu gòn được cấp mail không vậy, thử mail cái đuôi đó không đăng nhập đc @@
có ai đang học ở đại học sàu gòn được cấp mail không vậy, thử mail cái đuôi đó không đăng nhập đc @@
virtue255
ĐẠI BÀNG
8 năm
làm sao để đăng nhập cái email của trường vào phần mềm Onedrive trên máy tính các bác nhỉ? Nó báo không phải là Microsoft account
HeckerNine
TÍCH CỰC
8 năm
@virtue255 Dùng onedrive for business
leebasv
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Thắng PQ Đầu năm 2016 mới được nâng cấp nhé. MS thông báo như z
HeckerNine
TÍCH CỰC
8 năm
@leebasv Bạn đang nói gì vậy ? Có vẻ k liên quan lắm
Cập nhật thêm là Trường Đại học Cần Thơ, mail: @ctu.edu.vn đã đăng ký được rồi nhé!
😁😃
kakamtv
ĐẠI BÀNG
8 năm
E xác nhận đuôi sv,tvu.edu.vn (ĐH Trà Vinh ) hoạt động được mà bà mẹ nó KM onedrive với office online chã biết làm gì được 😔
Còn thừa ít tài khoản. Cấp tài khoản office 356 miễn phí hãy đăng ký thông tin theo mẫu sau: ( nhanh không hết)

facebook.com/freeoffice365 hoặc

tham gia nhóm office 365 (facebook )Việt Nam sẽ đc như ý
kndj
ĐẠI BÀNG
8 năm
đại học mỏ địa chất student.humg.edu.vn
HÌnh như mail có đuôi edu.vn không đăng nhập được ở outlook.com mà chỉ đăng nhập được www.office.com của office 365 và không có địa chỉ email ở microsoft
kndj
ĐẠI BÀNG
8 năm
@thachtha vâng. nó chỉ sử dụng được office và one driver miễn phí cho đến khi ra trường thôi ạ.
nth288
ĐẠI BÀNG
8 năm
Email đại học cntt Gia Định được. Mà trường cấp cho cái mail chứ méo cấp cho cái hộp mail để đăng nhập.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019