Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Thử mua phần mềm trả phí trên Google Play

vuhai6
8/3/2013 18:47Phản hồi: 595
595 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

google kết nhất là cái tính năng này
Dùng android hơn 50 năm toàn xài game, soft pro mà chưa lần nào thanh toán với CH play 😁
Đúng phong cách người VN ko pà kon :D
Master Card Vietcombank mua ngon mà bác 😃.
bkpro185
TÍCH CỰC
11 năm
Nếu Bảo Kim hay Ngân Lượng... đứng ra làm trung gian vụ này thì hay chứ ko phải ai cũng làm đc mấy cái thẻ này mà thanh toán.
kidcat
ĐẠI BÀNG
11 năm
@bkpro185 Chỉ mất có 15 phút là có thẻ ACB Visa Debit mà cũng không làm được thì bạn có thể làm cái gì bây giờ.
tuedo411
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mình dùng thẻ debit của VCB mua phần mềm mấy năm rồi,kể cả đi nước ngoài mua sắm vẫn xài vô tư.
Ôi
được dùng thử xong trả lại tiền thì ngon quá
sài thử toẹt bô 😁
Talawhat
TÍCH CỰC
11 năm
Nhiều phần mềm có phí đến tận 16$ trên google Play, nhưng ra google sợt một cái là có ngay free. Cho nên với mình từ khi mua máy android đến giờ chỉ cài free.
Visa Debit VCB. Mua bình thường. Mua hết 6$ rồi.
P/s: Vừa cài thử App này rồi refund cách 3.2 ngay sau đó nhưng ko thấy $ về. Trong khi vừa mua thì trừ tiền rồi. Đợi xem thế nào. Trạng thái thì là đã hủy bỏ rồi. 😃

Sent from my Nexus 4 using Tinhte.vn
nếu chuyển sang dùng máy khác thì phần mềm có được chuyển theo không ta
@nktoan0317080 Nếu từ android sang android ios sang ios thì được
Foxbit
ĐẠI BÀNG
11 năm
@nktoan0317080 Có bạn, miễn là máy mới cũng đăng nhập chung 1 tài khoản
HuTaNaTu
ĐẠI BÀNG
11 năm
@nktoan0317080 được nhé bạn
Chưa bao giờ mua toàn dùng chùa .hi
nhat19
ĐẠI BÀNG
11 năm
appstore ko biết khi nào mới mua được
@nhat19 appstore thì mua ứng dụng dc mà, với lại ai ko có thẻ ngân hàng thì dùng giftcard cũng dc
longspring
ĐẠI BÀNG
11 năm
Confirm thẻ ACB prepaid của mình cũng mua được nhé, steam, amz, ... dứt tuốt (trừ mấy trang nó chặn vn thôi). 😔
Tốn tiền

Sent from my Q-Smart S20 using Tinhte.vn
Các bác cứ gạch đá nhiều! Quen thói xài lậu, cr@ck rồi ? Kô may nhỡ dính Virus, lỗi... xong lại kêu ca này nọ! Người ta viết ra 1 apps kô hề đơn giản và mất nhiều time, nên cũng muốn được có chút ít đóng góp cho họ để có ít động lực mà viết tiếp chứ!
nói cho cùng dân androi vẫn cùi bắp ko chịu chi như dân wp và ios . dan androi thường mua đt để khoe của và khoe mình tài ( tdtt)
Bài hữu ích...đánh dấu..!😃
đã mua vài loại, giá thành thì tạm ổn nhưng trừ các loại phí (giao dịch, thanh toán của ngân hàng) thì phải đắn đo đấy 😕
XXX....là cái gì hả các bác????
Mình cũng ủng hộ trả phí; còn nói về xxx thì bên ios cũng toàn xài pm xxx chứ mình chưa mua 1 ứng dụng ios nào cả

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019