Thử mua phần mềm trả phí trên Google Play

vuhai6
8/3/2013 18:47Phản hồi: 595
595 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

lehoang91
TÍCH CỰC
11 năm
Mình thử cái này từ lâu rồi😃

sent from my LG Prada 3.0 using Tinhte.vn
duyle1995
ĐẠI BÀNG
11 năm
The BIDV sao minh nhap so the xong no rung đỏ 1 cai minh nhan done roi minh nhan lưu k dc @@!
cac bac oi.m dung the viettinbank co thanh toan duoc ko cac bac
kukingkong
ĐẠI BÀNG
11 năm
Cái Wallet rất nguy hiểm vì nó link với Gmail của chúng ta, nên mua in-app cực dễ, không hề bắt nhập pass gì cả, chỉ hỏi ok hay không là bụp. Bé nhà mình quất $99.99 trong Let's Golf cực dễ, mấy đêm mất ngủ mới lấy lại được, nhưng vẫn mất gần 100k chênh lệch. Hú hồn.

Bây giờ trong wallet mình để 3 số cuối card là 000 cho chắc ăn. Khi nào mua mới sửa cho đúng. Mua xong chỉnh lại thành 000 liền.
@kukingkong +1;
mình cũng bị mất 9,99$ do nhóc mua tiền trong game;
sau này, khi cần mua thì mình nhập thông tin thẻ vô, xong là vào xóa luôn thẻ ra;
hơi cực 1 chút... nhưng vẫn đỡ hơn cái khoản kiếm tiền...
@nta139 ko có pass hay sao vậy? bên wp thì cái wallet có cái pass, khi mua thì phải nhập pass xong mới mua được.
@kukingkong Cho mình hỏi là mấy cái kiểu in-app purchase này thì đặt PIN cho google play thì vẫn phải chặn được chứ phải ko ?
không hay nghĩ mua đến, cứ free là quá đủ
Hô hô mod mà hái lúa vãi luyện o_O thấy suốt ngày toàn cầm máy sịn, sử dụng hàng khủng mà toàn xài apk lậu... đến bây giờ mới bít cách mua apk trong CH PlAy 😁 đúng là cái cảm giác "lần đầu tiên" được xài app bản quyền sướng Mod nhỉ :p Post lên khoe liền lun :p hehehe Mod hơi bị quê à nha -____-"
Giả sử mình có thông tin thẻ của 1 người khác ( nhưng ko có pass), lúc nhập thẻ vào google play k yêu cầu pass zị là mình xài chùa tài khoản của ng khác đc ah 😁:D:D
Thế m mua xong trích ra apk rồi trả lại nó có đc k nhỉ 😁
Game hay phần mền hack đầy cần gì phải mua vào appstore.vn hay 4-shared.eu mà tải

Sent from my GT-N7100 using Tinhte.vn
Mình dùng thẻ Visa Debit của Standard Chartered và mua thành công, nhưng trong quá trình mua rõ ràng ko thấy chỗ nào nhập password vào cả. Thế này nhỡ ai lấy trộm thẻ mình mà mua thì thế nào nhỉ?
Đang dùng exim debit, nói chung là ngon
Mua xong back up rồi trả lại tiền đc k nhỉ

Sent from my Nexus S using Tinhte.vn
h7ngvn
ĐẠI BÀNG
11 năm
Black mart thôi ;)
Hồi trước lúc còn xài androi em đã mua rất nhiều. Theo em thì, cái đổi lại là được sự yên tâm và đó cũng là một cách cư xử văn minh.
Mình xài Master debit của VCB mua vẫn được mà có sao đâu. Noi1 chung thẻ debit hay credit gì cũng được, miễn sao có đăng kí thanh toán quốc tế là được. Khoảng 4,5 năm về trước thì còn hơi khó nhưng giờ hệ thống ngân hàng ở VN mình đã phát triển sản phẩm thẻ tốt hơn nhiều rồi
có vụ mua app trên play store ah. thường thì search tên app vs đuôi apk là ra 1 đống tải về mà cài
@noctunalguy Thế lại mất công mỗi lần update lại pải tìm
Mua mấy app cơ bản hay dùng còn hơn .bằng 2 3 bát bún
thấy cái AMP là muốn mua nhất vì rất khó khắn trong việc .....😁 Mỗi tội thẻ master của bà chị chẳng dám xài
Mình vừa làm thẻ VCB debit mà khi mua app lại bị báo "thẻ tín dụng không hợp lệ" dù đã ghi đúng các thông tin.
Chẳng nhẽ phải ra ngân hàng để mở thanh toán quốc tế nữa sao :|
@fcbkataly56 Mở internet bank
@heevn Mở thế nào vậy
erosle
TÍCH CỰC
11 năm
mình add thẻ vào play nó gửi tin nhắn báo trừ 1$ kiểm tra thẻ thì là 20k chứ không phải 1 đồng như chủ thớt nói, mình dùng eximbank
@erosle Dạo này mất tích đâu zậy
galaxy@
ĐẠI BÀNG
11 năm
dùng phần mềm trả phí tốt hơn, tiền nào của đó mừ
Mình cứ free chứ không dùng thuốc, vẫn sợ nếu không trả phí thì phải trả giá có ngày ;)

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019