Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Thử tháo máy bold 9900 nobis new 100%

trinhbacuong
28/12/2014 15:56Phản hồi: 63
Thử tháo máy bold 9900 nobis new 100%
Tình hình là hôm 21/12 mình có múc 1 em bold 9900 nobis được thương gia giới thiều là mới 100% chưa sử dụng... kiểm tra life time thì đúng là bằng 0.
Sau 1 tuần sử dụng thấy cũng ổn chưa có vấn đề gì ( à ngoại trừ là 1 góc màn hình bị bụi chui vào 😁 )
Tiện thể chiều nay xin được cái benzen vàng cho em nó,nên mình quyết định phá tờ rinh ra mặc quần mới cho em nó.
Điều làm mình bất ngờ là máy đc quảng cáo hàng test mới 100% nhưng mà tháo ra thì nhìn lồng sắt vs các linh kiện có vẻ rất lâu đời rồi... Mình không có kinh nghiệm nhiều trong mấy vụ này lên up ít ảnh lên cho anh em cùng xem, đánh giá và thảo luận... Liệu đây là hàng gì ạ

63 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mới 100% đây ư ?
trinhbacuong
ĐẠI BÀNG
9 năm
Life time lúc mua bằng 0, m dùng 1 tuần giờ nó mới lên 35phut
thaohanuvn
ĐẠI BÀNG
9 năm
Thương gia nào thế cụ?
hết biết đường tính hihi 😃 , cam kết cái kiểu Made Việt Nam thì bó tay , bao sài với bao zin nhá ! Cám ơn những người dũng cảm như bác, để anh em có thêm bài học mua hàng chất kiểu Việt Nam.
trinhbacuong
ĐẠI BÀNG
9 năm
Thương gia nào mình xin phép không nêu tên rõ, chỉ cảnh báo a e khi mua hàng nên để ý thôi
khanhchung
ĐẠI BÀNG
9 năm
cái máy thấy gớm, lồng main đen với xước như kia thì chắc mới bung ra vài lần thôi, ko nhiều đâu bạn 😁
vietdt8338
ĐẠI BÀNG
9 năm
Hàng dựng 99% bác nhé, cái lồng sắt đó cực dễ bị sước luôn.
trinhbacuong
ĐẠI BÀNG
9 năm
mình cũng nghĩ thế.....
fRzzy1
ĐẠI BÀNG
9 năm
Cái life time đó qua tay anh tung của là lại như mới mà 😁
theblues
TÍCH CỰC
9 năm
Mình cũng mới làm 1 em 9900 nobis của 1 thương gia bên nhattao, nhìn bên ngoài thì cũng mới 99% máy dùng ổn định, mình chưa tháo ra thử, thấy máy chắc chắn có vẻ cũng khó tháo, tình hình 9900 nobis bên quang3g cũng dính 1 lô hàng thay vỏ, thì nhiều khả năng hàng nobis mà các thương gia bán giá rẻ trên thị trường chắc cũng toàn hàng dựng 😔
Hàng thì cũng 1 nguồn về thôi, chứ đâu ra 99 new no bis lắm thế
@mountain111 Từ đâu đến rồi đi đâu cũng qua tay a hàng xóm 4 tốt 16 chữ vàng nhà ta cả haha...
theblues
TÍCH CỰC
9 năm
chắc ai đen mới dính con hàng dựng máy bung ra vài lần, cầu mong máy mình nguyên zin 😁
trinhbacuong
ĐẠI BÀNG
9 năm
chơi 9900 no bis hay phang 9930 full bis đây các bác nhỉ/
mình đang dùng 9930 thấy hạnh phúc . mà mình biết giửa hai em nó không khác nhau mấy .
trinhbacuong
ĐẠI BÀNG
9 năm
Vậy thì mình thử chơi sang 9930 he he
theblues
TÍCH CỰC
9 năm
9930 nghe nói sóng kém hơn
trinhbacuong
ĐẠI BÀNG
9 năm
lúc đầu sóng kém thật,,, hay bị sos nữa... nhưng mình đăng ký bis xong là thấy ko bị mất sóng nữa. lạ thật
Chẳng lẽ các bác vẫn còn tin mấy cái hàng new 100% này là hàng hịn á???? Một nguồn phân phối ra hết. đợt vừa rồi hàng loạt 62xx, 77xx nó còn làm fullbox mới cứng nói là ship Mỹ về cơ mà..
leminh84
ĐẠI BÀNG
9 năm
ghê thiệt, main đã sửa sóng rồi 😔

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019