[Thủ Thuật] Ẩn nick pirate kings trong list friends của bạn bè

makeawish203
29/4/2015 10:3Phản hồi: 12
[Thủ Thuật] Ẩn nick pirate kings trong list friends của bạn bè
Dạo này phong trào chơi pirate kings rầm rộ khiếp, mình ít chơi game mobile mà cũng "phải" nghịch vì có quá nhiều lời mời và cũng tò mò. Không nói đến chuyện nó làm phiền bạn hay làm bạn tức tối như thế nào, bài này mình chia sẻ cho các bạn ( nếu chưa biết) cách ẩn nick của mình trong list friend của bạn bè. Điều này sẽ giúp ích gì ? Khi bạn ẩn được nick mình trong list friends của bạn bè, nếu "nó" có muốn trả thù mình liên tục sẽ không thể tìm được mình mà trả thù. Mình nói liên tục vì khi bạn tấn công 1 ai, người đó vẫn trả thù bạn được 1 lần, còn muốn "bem" người đó thêm thì phải tìm trong list bạn bè mới được. Chắc các bạn cũng hiểu rồi. Cách này đơn giản cực kì :
1.Trên web hoặc điện thoại bạn vào cài đặt tài khoản :
Tìm tới phần ứng dụng : Xoá cái pirate kings đi
Sau khi xoá, bạn đã biến mất trong list friends của bạn bè rồi. Bạn lỡ bắn nát nhà nó thì nó cũng chỉ " fang" bạn được 1 cái thôi, và sau đó tìm bạn thì ngớ người tự hỏi " sao tìm mãi không thấy nhỉ"?
Đến đây các bạn thắc mắc là chơi lại thế nào đúng ko? Khi chơi lại thì chỉ cần vào ứng dụng ( trên web, điện thoại ) bình thường. Nó sẽ yêu cầu bạn cấp quyền giống như lần đầu bạn chơi. Vào lại bình thường thôi, dữ liệu của bạn trong trò đó sẽ giữ nguyên, yên tâm nhé, lượt chơi vẫn + theo giờ bình thường.
Mình không chịu trách nhiệm về hậu quả đâu nhá. Hôm trước đọc báo có vụ chết người vì trả thù trên pirate kings rồi, nhẹ hơn thì các thanh niên trở thành FA. =)). Cho gấu bắn có khi còn đỡ, bắn nó xong rồi ko cho nó bắn lại thì... FA là chắc á.
12 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

thật hay đùa đó bạn. nghi quá.
sao e làm theo bác mà nó vẫn k ẩn v bác, kỳ quá à
nếu chơi trên cả đt lẫn web thì phải làm ở cả 2 hay chỉ cần làm 1 bên thôi hả ad?
Lừa đảo lừa đảo. Mình làm theo thì bị chơi lại từ đầu. Đang lv 250 Akay ko chịu đuợc
Không khôi phục đuợc lv sau khi xóa ứng dụng. Ác như con tê giác
tại mấy bác không connect thôi, em chơi xong em xoá là ok
hoang mang quá có bị mất tk k vậy, ai thử rồi cho ý kiến cái
@dinhngocthuy mình vừa làm,, có bị sao đâu bạn,,, nhưng mình ko biết có ẩn đc nick ko,, đang bắn nhau vs thằng này ức chê quá,, thế éo nào mà nó quay đc Attack liên tục,, bắn nát tan trái tim em à
Có ổn hok vậy mọi người. Đọc comment mấy bác trên sợ quá.
Tk trong game connect vs tk face là đc, xoá app trong setting face sẽ k bị mất tk game, nhưng mỗi lần muốn ẩn thì phải vào setting xoá app lại, vì khi các b vào chơi lại thì tk của các b sẽ hiện lại trong friend list ng khác
cảm ơn bác mình thử và đã thành công 😃
Hoanganh884
ĐẠI BÀNG
9 năm
mình chơi trò này được 1tuần rồi chán chẳng thấy chơi nữa. 😁:D:D:D

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119