Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[Thủ thuật] Cài đặt các ứng dụng độc quyền của OEM cho Windows Phone

bk9sw
21/9/2013 12:29Phản hồi: 115
115 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

theo cách cellphones hướng dan cho nhanh
Nhiều anh em nguy hiểm vãi... anh em cứ nghĩ mình biết rồi là thiên hạ biết rồi...

Mình không thích cái linh tinh thế này nhưng đối với anh em mới vọc thì một bài càng chi tiết, càng khả dụng bao nhiêu thì càng dễ làm theo bấy nhiêu.
@cuhiep Cho xin cái iphone 5c

Gửi từ Nokia lumia 720 trên ứng dụng tinhte.vn
Tại sao phải làm dài dòng phức tạp khi tất cả đang đi theo hướng đơn giản hóa mọi thứ.Bạn chỉ việc tạo 1 proxy khác trên đt và tải về mọi thứ từ Samsung zone hay htc hub mà không cần 1 chiếc laptop,mà bạn cần 1 kết nối 3g là đủ
tks bác ;)
Chiều vác lap ra cf làm luôn mới được 😁
luôn ủng hộ WP 😁
Tinh tế trình bày bài viết dễ hiểu và gọn gàng hơn 1 số trang khác
Có bác nào biết cái cái đồng hồ giống HTC 8s trên màn hình hôm của Lumia không
Nhu vay con gi la doc quyen? Samsung lai an cap nokia cam thôi.

Gửi từ Nokia lumia 720 trên ứng dụng tinhte.vn
giờ mới biết
neu lan sau chi,lam thu tren may 512mb ram nhu lumia 520 da,neu dc thi tat ca cai kia cung dc
Phức tạp quá! 😃
Đã xài Nokia 920 nhưng chỉ được đúng 1 tháng là chia tay. 1 hệ điều hành nói chung là lạc hậu và không có gì để khám phá. Chúc các bạn ai lỡ đang xài rồi thì sẽ thấy được phần an ủi phần nào, Còn ai chưa xài thì hãy nên cân nhắc nhé.
@hocohu2003 Chim cút.
DzatBuon
TÍCH CỰC
10 năm
windowsphone thích nhỹ
chuot2411
ĐẠI BÀNG
10 năm
bài viết quá dài.WPV có nhiều cách ngắn dễ làm hơn rất nhiều
quesshung
TÍCH CỰC
10 năm
có cách khác ko bác, mà cho hỏi máy mình dùng htc t8788 nhưng khi vào zune hay about nó cú báo là nokia lumia800, vẫn có nokia colec nhưng ko có htc app và sámungs
Oánh dấu để từ từ nghiên cứu, thanks chủ thớt..
Hi hi hi.. Ngày Chủ nhật vui ko bạn THÂN.... Lúc này coi bộ tiến bộ nhé.. bít "tư duy" giống giống con người rùi nha... he he.. theo tớ là ok con gà đen thui...
:eek:
Chỉ cần thay proxy 117.135.139.179 8888 là xong cần gì máy tính cần gì làm nhiều buớc phức tạp vậy.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019