Thủ thuật nhỏ với ROM CyanogenMod 12: lockscreen shortcut, nhấn volume mở máy, theme, phím ảo,...

Duy Luân
19/4/2015 14:32Phản hồi: 128
128 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

viensunghan
ĐẠI BÀNG
9 năm
hình như chưa có hỗ trợ cho dòng sky nhỉ. chán 😔
Có hỗ trợ cho M9 không các bác và down rom ở đâu?
acthu
TÍCH CỰC
9 năm
So với stock của nexus thì cm hơi lag hơn chút, nhưng thực sự bổ xung những tính năng hay.
có ai cài được CM 12 android L cho motorola atrix hd thì chỉ em với em ở SG
Chaler.me
ĐẠI BÀNG
9 năm
Nếu đang ở một nền tảng ổn định, sẽ chả ai quan tâm đến cyanogen là gì cả.
em đang thích khám phá mà atrixx hd chả lên được android L nên phải khám phá thôi
lovepsi
ĐẠI BÀNG
9 năm
@phamngocminh205 Atrix hd lên cm12 đc nhé bác, vào phần download chọn mb886, mục nightly sẽ thấy
Bác nào vui lòng share link G2 D802 32G với
Nghịch em S3 cho lên CM12 dùng thử mấy hôm thấy hay bị văng app quá nên thôi mặc dù nhìn giao diện phẳng của 5.0 rất đep . Cho em nó về CM 11 cơ mà k biết vì sao khi bấm play video trên trình duyệt mặc định lại đen thui k xem đc , mà xem tren chrome vẫn đc . Ai chỉ mình với 😃
chjpfun
TÍCH CỰC
9 năm
Đang dùng CM12.1 (android 5.1) quá ngon, từ hồi xài android chỉ dùng CM, chưa bao giờ gắn kết với rom gốc của hãng nào 😃
Kiếm tiền mua cái android dùng mới được.
i38187
ĐẠI BÀNG
9 năm
Có bác nào dung trên nexua 4 k nhỉ. Rom này ngon quá em cái xong cái cài tiếp GAPPs là bị lỗi 😔 bác nào giúp e với thỉ đi thử lại mấy lần cái bộ Gaaps rồi :((
Có bản rom cho htc one e8 k các bác? E tìm hoài k thấy.
Ko có cho note 2 n7100 gsm note lte
Các bác có link rom này cho HTC one e8 thì cho em xin với 😃
a này có nhiều bài rất hay nhưng sao không thấy về note 4 của tui thế nhỉ hic ?
ROM này cài đc trên LG LTE2 kg hè,
Luisbaby
ĐẠI BÀNG
9 năm
... bao h có stable cho GS5 nhể :-< ... chứ bản nightly dùng lắm bug nên chưa cài luôn 😁 :D :D ... kinh nghiệm từ dùng vs S2 S3 :D ... nói chung CyannogenMod dùng hoàn hảo luông (Y) ...
Luisbaby
ĐẠI BÀNG
9 năm
... bao h có stable cho GS5 nhể :-< ... chứ bản nightly dùng lắm bug nên chưa cài luôn 😁 :D :D ... kinh nghiệm từ dùng vs S2 S3 :D ... nói chung CyannogenMod dùng hoàn hảo luông (Y) ...
quai_91
ĐẠI BÀNG
9 năm
vừa cài CM12 thử! Nó ko có Ch Play??!! giờ cái app như thế nào?
đang dùng cm12.1 cho one m8, nhưng mình không cài đc htc dot view, máy báo lỗi không xác định, lỗi _505

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019