Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Thư Viện eBook cho điện thoại và máy tính bảng Android

funvn
12/3/2012 2:43Phản hồi: 173
173 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hay qúa. phải thử mới đc........................
funvn
ĐẠI BÀNG
12 năm
5K view, ít quá väy ta?

Sent from my LG p500 using Tinhte.vn
funvn
ĐẠI BÀNG
12 năm
top now

Sent from my LG-P500 using Tinhte.vn
phần mềm hay. thanks for share!!!
hiến tặng các bác link opds của mình
http://dl.dropbox.com/u/75149133/tinhtebook/_catalog/index.xml

ebook này mình làm thủ công nên dụng lượng tối thiểu, mục lục rõ ràng, bìa sách, tên tác giả nội dung sách đều có. mình không convert bằng calibre vì ebook nhiều rác và thỉnh thoảng bị lỗi.
sách thì hầm bà lằng vnthuquan, e-thuvien, ebook độc quyền sách mình tự số hóa từ file ảnh, mua miếc và anh em share. ebook trên library như nào thì về moon reader, fbreader cũng được phân loại như vậy
funvn
ĐẠI BÀNG
12 năm
@hanhdb Ủng hộ bạn
kilyku
TÍCH CỰC
12 năm
Có sách khám phá khoa học hay thiên văn không bạn?
funvn
ĐẠI BÀNG
12 năm
@kilyku phiên bản free không có bạn ạ. Mình đang xây dựng phiên bản trả phí. chắc time nữa sẽ xong
kilyku
TÍCH CỰC
12 năm
Thế là mình sẽ không đc free nữa àh?😔
funvn
ĐẠI BÀNG
12 năm
@kilyku Phiên bản này sẽ luôn free và sẽ luôn luôn mở cửa bạn ạ
satan_f5
TÍCH CỰC
12 năm
bác chủ kiếm hộ em cuốn "A street cat named Bob" được ko ạ 😔
@satan_f5 Kiếm ở đây nhá. http://caphe24h.net/m/iBooks.aspx
funvn
ĐẠI BÀNG
12 năm
Sách mới như vậy chắc chắn nếu muốn đọc bạn phải mua rồi.
langdu0457
ĐẠI BÀNG
12 năm
Kho truyện rất hay , đang chờ bản trả phí , hy vọng giá không quá sức chịu đựng của độc giả .
funvn
ĐẠI BÀNG
12 năm
@langdu0457 Đăng ký 1 lần như hiện tại trên vietlion.com nhưng giá sẽ rẻ thôi bạn ạ. Tuy nhiên bắt buộc phải đăng ký VIP trên vietlion.com thì mới đăng ký thêm tài khoản thư viện OPDS này nữa.
lên cho mọi người thấy nè
langdu0457
ĐẠI BÀNG
12 năm
bạn có thể nói rõ hơn được không , làm sao để đăng kí VIP và giá đăng kí là bao nhiêu ? Tài khoản VIP này đăng kí một lần dùng mãi mãi hay dùng có giới hạn ? Mong bạn giải đáp cụ thể cho mình . Xin cảm ơn bạn trước .
funvn
ĐẠI BÀNG
12 năm
@langdu0457 Tài khoản VIP bên mình bạn có thể xem tại đây: http://vietlion.com/ebk/huong-dan-tai-ebook
VIP đăng ký 1 lần mình ghi trên site thời gian download là mãi mãi nhưng khi mình setup 100 năm thì đăng ký bị lỗi nên mình setup là 19 năm. 19 năm download ebook trên vietlion.com với giá 100K theo mình là quá rẻ rồi.
Mức phí OPDS thì mình đang nghiên cứu. Chắc chắn là mắc hơn trên thư viện trên máy tính vì tiện lợi hơn và còn có thể dùng được trên nhiều máy nữa mà.
langdu0457
ĐẠI BÀNG
12 năm
Rất cảm ơn hồi đáp của bạn , nhưng ý mình muốn hỏi đăng kí VIP để down trực tiếp trên điện thoại cơ ( giống như bài giới thiệu trên TT) . Vì mình muốn có nhiều đầu sách mới hơn .
funvn
ĐẠI BÀNG
12 năm
@langdu0457 tài khoản VIP tải trực tiếp trên điện thoại time nữa mình mới làm bạn ạ.
mình đang chuẩn bị mua thêm host mới để làm cho thư viện này.
Dung lượng lớn và để dễ quản lý nên mình không để chung host với vietlion.com
Mình dự định chỉ thành viên khi đăng ký gói tải VIP trên website mới đăng ký được VIP bên thư viện OPDS.
funvn
ĐẠI BÀNG
12 năm
goodnight!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019