Tìm phần mềm cho iphone trung quốc

levinh05
6/5/2009 4:22Phản hồi: 2.090
2.090 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

spec1al
TÍCH CỰC
14 năm
thì tất nhiên la` nhạy rồi. cảm ứng nhìn cũng mượt , máy đẹp nhiêu` chức năng hay nửa . minh` cũng đang định mua cái này😁
tim ohan men cho iphone

cam on nhe ma tai pikachu ve roi ma ko choi dc
ai cần coi clip video nào hình ảnh âm thanh chất lượng tốt thì pm cho mình qua Y!m : nh0cy3u.kjss_k0ol[MENTION=73579]yahoo.com[/MENTION] . mình sẽ converter cho các bạn bản full chạy trên điện thoại cảm ứng IP fake. coi clip nào share link cho mình nhé rồi mình Up lên ae coi thử xem
có ai biết làm sao cho con iphone tàu xem được video đuôi flv,mp4.....không?
cho mình hỏi có bạn nào bit cài gprs cho sciphone i9+++ hok ... sim mình da cài gprs rùi mà khi chỉnh vào máy thi hok dùm dc ... hiz hiz
spec1al
TÍCH CỰC
14 năm
có ai biết đổi chữ slide to unllock của pinphone thành chữ khác ko vậy nhỉ😔
bạn vào trang gẹtar.com mà tải về.Nhiều game và ứng dụng java hay.Hoặc gõ vào google : 100 game cho dien thoai java.ok
Pinphone X6

mình cũng đang sử dụng iphone Pinphone X6, thấy cũng hay. nhưng còn chưa biết tận dụng hết chức năng, bạn nào biết chỉ giúp với.
làm thế nào để thêm Icon ra màn hình ngoài không các bạn ơi.....
muốn update Java phai làm thế nào.
spec1al
TÍCH CỰC
14 năm
thêm icon ra ngoài màn hình chắc là không được đâu bạn ơi
spec1al
TÍCH CỰC
14 năm
cái pinphone của bạn có ứng dụng làm nứt màn hình hay người mẫu lau màn hình . hoặc ứng dụng nào khác không hả bạn
có, máy tớ có ^^. Bạn hỏi gì về cái đấy?
Mình mới mua kon IP 3gs Tàu, cảm ứng nhiệt, mà cái biểu tượng opera mini của nó không vào được, cứ báo "lỗi không mở được tệp". cài opera mini 4.2 thì duyệt web báo lỗi không kết nối internet được. Ai có kế gì chỉ mình với!

Cảm ơn!

À, không có cách nào thêm, bớt, hay thay đường dẫn mấy icon của nó hả các bạn? Ai biết thì chỉ giúp anh em mình với nhen!
duongptcd
ĐẠI BÀNG
14 năm
Có cùng câu hỏi với bạn này, máy mình cài opera mini 4.2 ko có chế độ landscape trong setting, bạn nào biết tại sao thì chỉ mình với, chỉ Opera mini 4.2 thôi, còn 5.0 và 5.1 máy mình chạy chậm lắm.

thanks
spec1al
TÍCH CỰC
14 năm
sao không ai trả lời nhỉ
Mình có 1 câu mún hỏi nữa: Mình xài IP 3gs, cảm ứng nhiệt. Mình cài opera mini được rồi, lên web ok. Mà không xoay màn hình khi duyệt web được. Không biết là do Opera mini hay do máy mình. Có bạn nói chỉ cần cài Opera mini 4.2 là xoay được, không biết phải vậy hok? và làm sao xoay? mong các bác chỉ giúp!
cảm ơn rất rất nhiều!

Với lại mình muốn thêm nhạc chuông thì vào chổ nào nhỉ? mình tìm hoài không ra! hix, đúng là nghèo mà ham thì mệt thật!
Mình có một kinh nghiệm nhỏ. mình chuyển nhạc hình sang mp4 thì xem trên IP rất giựt. Nhưng chuyển sang avi(xdiv) thì xem cũng khá mướt đó bà kon! Mình dùng con cảm ứng nhiệt!
spec1al
TÍCH CỰC
14 năm
con ip cảm ứng nhiệt của bạn mua giá 2t6 hay 2t8 vậy
Mình mua 2tr7. Hix mà mình phát hiện có một chấm đỏ trên màn hình. Đó là điểm chết phải không ta. Minh mua 2 bữa, đem đi đổi lại thì tên bán hắn không cho (Quản cáo là 1 đổi 1 trong vòng 1 tháng nếu có lỗi cơ đấy! Đúng là ba hoa). Hắn bảo không sao. Không bít có sao không các bác, mà thấy nó bực ghê lun vậy àh. Các bác mua nhớ koi cẩn thận nha! Rút kinh nghiệm xương máu. Mấy ông bán hàng dụ mình mua thì ngon ngọt lắm, tới hồi máy có lỗi, đem đi đổi thì thoái thắc tùm lum! không fair gì hết!
ko phải đâu .hầu như con nào cũng bị 1 điểm chết như vậy .bạn là ng thứ 6 tui thấy roài 😔 .chấp nhận sống chung với lũ đi
linh1043
ĐẠI BÀNG
14 năm
hee he,tớ mua cũng bị thế nè nhưng tớ bắt nó đổi lại cho mình cái khác may mà nó cũng cho đổi ,tiện thể cho mình hỏi mọi người là mình mới mua con IP loai 1 cảm ứng nhiệt,sao mình cài được GPRS đọc được Wap nhưng khi mình cài OPERA mini lại không chạy được nhỉ ,Ai biết chỉ giùm mình nhá ,Thanks mọi người !
duongptcd
ĐẠI BÀNG
14 năm
Bạn chọn mạng cho Opera mini chưa? bằng cách chọn opera mini / mạng / " tên mạng GPRS bạn vừa đặt", sau đó khởi chạy thử xem được ko?
Nếu vẫn chưa được bạn xem lại cấu hình cài đặt, phần APN nếu bạn đặt là "v-wap" thì sửa lại "v-internet" (cái này là của Viettel nha, tui chỉ biết mỗi Viettel ah ). Chúc thành công.
xin cho hỏi mấy bạn mua máy loại 1 ở đâu vậy ? bao nhiêu tiền? mình ở tphcm tính mua 1 con mà k biết mua ở đâu, cám ơn nhiều
spec1al
TÍCH CỰC
14 năm
giá pinphone cảm ứng nhiệt khoảng 2t8 bạn bảo nó bớt cho tí chút tui cũng đang định mua cái này hjjjj .địa chỉ này nè bạn
[COLOR=#FF0000][FONT=Verdana][COLOR=#FF6600][FONT=Verdana][COLOR=#FF0000][FONT=Verdana][COLOR=#000000][FONT=Verdana][COLOR=#FF0000][FONT=Verdana][FONT=Verdana][FONT=Verdana][COLOR=#0000FF][FONT=Verdana][B][FONT=Verdana][COLOR=#FF0000][FONT=Verdana][FONT=Verdana][FONT=Verdana][COLOR=#0000FF][FONT=Verdana][COLOR=#FF0000][FONT=Verdana][B][SIZE=6]TEL: 0932.098.398 - 0934-222-352
[/SIZE][/B][/FONT][/COLOR][/FONT][/COLOR][/FONT][/FONT][/FONT][/COLOR][/FONT][/B][/FONT][/COLOR][/FONT][/FONT][/FONT][/COLOR][/FONT][/COLOR][/FONT][/COLOR][/FONT][/COLOR][/FONT][/COLOR]

Đ/C: 899 Âu Cơ - P tân sơn nhì - Q. Tân Phú

---------- Post added at 01:15 PM ---------- Previous post was at 01:12 PM ----------

bạn mua ở đâu vậy nói bít để rút kinh nghiệm . mà khi mua máy bạn không kiểm tra hả . hay là đem về rồi mới bị

---------- Post added at 01:16 PM ---------- Previous post was at 01:15 PM ----------

sao lại bi 1 điểm chết nhỉ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019