Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

tìm và tham gia hội nokia xl

RICKY HO
6/7/2014 4:37Phản hồi: 233
233 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mng ơi, có cách nào đặt ảnh nền cho màn hình chờ ko nhỉ?
RICKY HO
ĐẠI BÀNG
10 năm
@maikua ý bạn màn hình chờ là màn hình khoá hay màn hình chủ
Cũng tùy đang dùng giao diện gì nữa
RICKY HO
ĐẠI BÀNG
10 năm
@đạtcù.xKajo bác thay màn hình chưa
@RICKY HO E gọi cho bon care hỏi nó bảo 1cur6. Chán hẳn.đành dùng tàm vài tháng nữa có tiền thay
Mà cũng nhọ.máy này đã ít ng dùng nên thay cũng phải chờ nó nhập về. Có khi e là 1trong những thằng đầu tiên bị vỡ màn con này mất
RICKY HO
ĐẠI BÀNG
10 năm
@đạtcù.xKajo nghe bác nói mình củng sợ nên gắn cái bao da cho chắc ăn
biết màn nó cũng ko tốt lắm nhưng ko ngờ dễ vỡ vậy.tại cũng rơi đúng cái điểm dễ vỡ nũa
RICKY HO
ĐẠI BÀNG
10 năm
Tại máy nặng mà viền mỏng quá bác ơi
Công nhận mới đầu cầm nặng thật
RICKY HO
ĐẠI BÀNG
10 năm
mah cầm nặng vẫn thích hơn. asus zen 5 nhẹ như đồ chơi con nít vậy.cơ mah lo cái vụ ít người xài.sau này support khó lắm
Chuẩn.đợt e cũng định mua zen nhưng tại mãi hàng ko về nên e mới mua máy này.ít ng dùng cũng chán.cũng tại vậy nên cái màn hình cải e mới đắt vậy
RICKY HO
ĐẠI BÀNG
10 năm
h chịu khó lên xda vote cho tụi nó support\
Chắc ít người dùng Xl nhỉ
Mới ra cái chả kịp tìm hiểu mình xúc luôn. Nhưng máy này mình cũng chỉ để nghe gọi chứ cũng chả vọc vạch gì nhiều nên thấy cũng ổn về thời lượng pin và tính ổn định
RICKY HO
ĐẠI BÀNG
10 năm
@kennyboy1102 nhu cầu lướt web, nghe nhạc....thì máy này đủ dùng rồi
Cung tạm đc với giá như vậy.nghe nhạc hơi cùi
Cho mình hỏi xíu. Trước giờ mình toàn dùng solo launched mà hnay cho về trình khởi chạy thì thấy thiếu vài ứng dụng mà nhập tìm kiếm vẫn ra là bị sao a?
RICKY HO
ĐẠI BÀNG
10 năm
Từ lúc mua máy tới h mình chẳng bao h xài launcher mặc định nên ko bik vụ này
Tăt may khởi động lại?
Thôi giờ cũng chả muốn xài cái mặc định.
Nokia xl bị khai tử nên sẻ không cập nhật gi mới hết, chắc chắn rằng nokia xl sẻ không được cải thiện j hết, mới mua gặp chuyện nầy nên hơi quải 😆 nếu co tin tức j mới về việc cập nhật HĐH thi pm mấy bạn trong fanpage biết tk nhiều
Nokiaxl bị khai tử nên sẻ không cập nhật HĐH nửa đúng không admin?
RICKY HO
ĐẠI BÀNG
10 năm
@trinhkhanh38 Đính chính là mình ko phải admin nha bác.Mirosoft sẻ ngưng phát triển thiết bị chạy android nhưng vẫn hổ trợ cập nhật trong vòng 18 tháng.bạn vẫn sẻ nhận đc bản cập nhật trong vòng 18 tháng sau đó hãng sẻ đem con bỏ chợ
RICKY HO
ĐẠI BÀNG
10 năm
Thẻ nhớ tốc độ đọc rất chậm chuyển ứng dụng qua là máy lag tung chảo nên mình củng chẳng muốn chuyển.nếu có nhiều tiền thì chắc mua con khác ngon hơn.con này thiếu thốn đủ bề

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019