[Tin đồn] Apple sắp phát hành iOS 6.0.1, phiên bản 6.1 có thể ra mắt vào năm sau?

Blaze1st
22/10/2012 16:30Phản hồi: 243
243 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

pqd1910
ĐẠI BÀNG
11 năm
cái iOS 6 Lởm khởm nhất là bản đồ, và quản lý ảnh, chơi game trên iPhone 4 và 4S không thấy nhanh hơn là mấy.
nản với os 6
chickenbg
TÍCH CỰC
11 năm
thế này cũng đăng,dự đoán năm 2014 có ios 7.x và iphone 5.x hoặc 6.và ipad 4,5.😕
Như gà đẻ trứng ấy nhỉ, chả khác j Android sắp ra 4.2. Công nghệ phát triển kinh thật
cứ ngồi mà ngáp về cái map đi nhé 😁
jailbreak càng ngày càng khó ....

ra firmware mới liên tục thì càng khó xài app lậu đây 😔
Min
mình cũng sợ bị lạc lõg giữa đám bạn. Nhà tụi nó giàu hơn mình mà vẫn dung nokia den trắng? Di ăn cỗ cùg bon nó mà ko dám rút ra!
M
may tui mà 1% thì di nạp xớm cho lành! Chắc dc 1' ko dộng vào, ió6 là thế dấy
karas9x
ĐẠI BÀNG
11 năm
6.1 chắc chắn sẽ phát hành cùng lúc với next ipad
@karas9x Theo mình thì điều này hơi khó, nhưng mình cũng như bạn ai cũng mong chờ điều đó cả 😁
karas9x
ĐẠI BÀNG
11 năm
@Blaze1st hehe, mình đã nói có next ipad mà, vậy là giờ có ipad 4 rồi đấy
các bác chờ cái map thì chắc không có đâu....ngay cả thằng gồ cũng không nhanh được như vậy......
Không ham hố 0S 6 nữa, lên được mấy ngày lại phải quay về 5.1.1 . Pin tốn kinh khủng,sử dụng 3g thì nóng máy đừng hỏi. Nói chung là ai chưa lên thì đừng có lên,để chờ 6.0.1 ra xem thế nào đã, ngon thì quất ko ngon thì về 5.1.1 dùng cho ổn định.
chờ đợi sự bất ngờ từ Apple mang tới cho người dùng
Gio phai cho doi nua sao. Kieu nay chac phai mua may khac thoi.ai mua may ko tui ban re cho 4s nha
diablogt
ĐẠI BÀNG
11 năm
Đang điên cuồng muốn downgrade xuống IOS 5 mà chưa biết làm thế nào đây. Hixx.

Cài cái IOS 6 con Ipad của mình tắt không làm gì từ sáng đến tối đi làm về cũng mất 20% pin do wifi on off liên tục. Bực mình king khủng.
Chờ nâng cái maps thôi, còn lại cha có cái rì đáng để nâng 😁
Cuối tháng là có 6.0.1 sao @@ gooddddddddddd
Dùng 5.1 cho lành : ))
chưa thấy có gì đột phá trong bản IOS 6, rồi lại phải chờ đợi Jailbreak trong mỏi mòn
nâng cấp mà cũng phải "tin đồn" nữa á!

sợ thật...
6 lỗi nh quá. đót ram nữa T.T

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019