Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[Tin đồn] Apple sẽ phát hành iOS 4.3.2 trong hai tuần tới

MinhTriND
7/4/2011 15:28Phản hồi: 68
[Tin đồn] Apple sẽ phát hành iOS 4.3.2 trong hai tuần tới

Không lâu sau khi phát hành iOS 4.3.1, có vẻ như Apple đang phát triển bản cập nhật nhỏ tiếp theo, được cho sẽ vá lỗ hổng jailbreak hiện tại. Bản iOS mới này sẽ có tên là 4.3.2 và mang theo một số nâng cấp nhỏ tới cho người dùng. Nó được cho sẽ bao gồm một vài cải tiến, vấn đề bảo mật và nó cũng sẽ sửa chữa một số lỗi, lỗ hổng có ảnh hưởng đến người dùng. Thông tin rò rỉ cũng cho biết thêm bản cập nhật phần mềm cho iPhone, iPod Touch và iPad sẽ được phát hành trong khoảng hai tuần tới.

Nguồn: BGR
68 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

CTNHT
TÍCH CỰC
13 năm
Mình là fan android, nhưng nếu đó là sự thật thì xin chúc mừng anh em ifane, cũng muốn thử ios 1 lần nhưng kinh tế không cho phép ^^.
mấy bác có ip chuẩn bị up date đi. hehe
chưa chắc đã phải jailbreak lại đâu nhỉ ....
justnad
ĐẠI BÀNG
13 năm
mình dùng cùng lúc 2 ipod touch gen 4, cài 2 firmware khác nhau: 4.2.1, thấy rõ 4.3.1 hao pin hơn hẳn
hi vọng 4.3.2 khắc phục dc....
các hacker sẽ vẫn lại jailbreak dc thôi 😁
người này giỏi sẽ có người kia giỏi hơn :hot:
Chuẩn không cần chỉnh sửa, cắt dán gì thêm.
tôi lúc trước sài gen 3.1.2. bây giờ mua con gen 4, chạy 4.3.1, thấy nó hao pin kinh quá. wifi tầm 2h là pin yếu rồi! nản!
mình xài 4.3.1 nè,thấy pin bt mà có hao gì đâu
trước em có con iPhone 4 đang dùng 4.1 bình thường. Lên 4.2.1 phát pin sụt khủng khiếp: sáng 100% chỉ để stanby chiều còn 60%, để qua đêm là sáng hôm sau kiệt
nói chung ai có 3Gs chạy 4.0.1 là đủ: FW cũng nhẹ, JB dễ, ko bị hao pin. 4.3.2 này FW chắc phải 600-700MB, mà các tính năng bổ sung thêm hầu như chẳng bao giờ dùng cả! Up lên mệt mỏi nó khóa khiếc nọ kia lại chờ chờ đợi đợi, mua máy để nó phục vụ mình mà mình cứ phải đi phục vụ nó! Nhiều bác bỏ ra gần 2 sọi mua con ai phôn bốn (tương đương giá trị 1 chiếc xe máy mới) về đắp chăn, chơi game, nghe nhạc,... bỏ ra gần 20 triệu mua 1 cái máy về mà ko nghe gọi được thì chẳng bằng nokia 1110i nữa... Nên tốt nhất là đừng up iếc gì cho mệt...
Ac. Vừa JB 4.3.1 sáng nay xong.
Nếu ko có update j mới thì củng chả cần upgrade lên làm gì.
Hy vọng sẽ miễn phí hoá MobileMe cùng với bản iOs mới này. Đấy mới là cái đáng giá nhất 😆
cái này up xong thì k biết Gevey sim dùng có được k 😆
Có lẽ 4.3.2 sẽ là bản cuối cùng trước khi Apple chuyển sang iOS 5.x. hihi
chất phải mua moto mới chạy theo apple nổi chứ wave thường chạy không nổi😁
bigmi
ĐẠI BÀNG
13 năm
Anh Duy đại gia mà chơi luôn con r8 cho đẹp anh naked làm gì nữa 😆
lxh1290
TÍCH CỰC
13 năm
chuẩn men . mình vẫn 4.1 3g ko đua làm gì . xăng tăng rùi
kienvunb
TÍCH CỰC
13 năm
Dạo này Apple chịu khó nâng cấp firmware quá nhỉ, mấy ông hacker cứ làm người ta phải bận bịu;)
thipm2020
TÍCH CỰC
13 năm
Chắc là tăng thêm bảo mật đây mà... cỡ nào thì cũng hack được thui...
binhnn
CAO CẤP
13 năm
cuộc chiến không bao giờ dứt
ghê, chủ yếu là phá JB của ae ta chứ update cái mịa gì mà 1 số với 1 đống, coi bộ lần này táo quyết nói ko với JB&UL, hiện tại đang xài 4.2.1, thấy quá đủ :bounce:
Ông SJ ra lệnh là liên tục ra Firmware để mấy ông Dev Team và XXX team không còn sức để phá nữa , nản quá thì phải bỏ cuộc thôi. Mấy ông Dev team cũng không chịu công bố mã hoặc cách bẻ để cho thiên hạ học theo và giúp đỡ . Thật là thuơng cho máy LOCK của mình.
zomano
TÍCH CỰC
13 năm

---------- Post added at 11:52 AM ---------- Previous post was at 11:51 AM ----------

nhìn kỹ hình đi kèm bài viết sao cái iphone nhìn xấu quá ta,như kiểu tháo ra nhưng lắp vào chưa được chuẩn hay sao ý.Apple cập nhật phiên bạn lần này trắc vá lỗi là chủ yếu.
Chờ IOS 5 luôn chứ cứ chạy theo Apple mà Update chỉ tổ thêm mệt. Update mà còn mệt nữa là mấy Bác Hacker... Chắc hội đắp chăn chuẩn bị chuyển qua hội Tạt Lon luôn quá. 😔
alexzai
TÍCH CỰC
13 năm
sao cứ ra bản update ầm ầm thế nhỉ? Macos thì mãi chưa thấy ra
tamluu77
TÍCH CỰC
13 năm
sử dụng hàng của apply lúc nào cũng phải chờ phải đợi jailbreak và (unlock cho những máy lock) cho những phiên bản mới ra thật là phiền toái. Có vẽ android vẫn ok. :running:
sao ai cũng kêu hao pin thế nhỉ..... ip4 4.3.1 của mình vẫn xài 2 ngày như bt... vẫn nghe gọi. nt, lướt tinhte, nghe nhạc như lúc 4.2.1
Chả thấy hiện tượng giảm như các bạn bị
bản nào ra đi chăng nữa vẫn phái có chổ hỏng thôi ^^ cũng chính cái thằng tạo ra nó chứ ai
Dung2503
ĐẠI BÀNG
13 năm
Các bác Ifane lại tha hồ mà vọc phá
bác nào sài ip4 mà nghịch dại 1 phát có mà đắp chăn thêm 1 lần nữa có mà khóc luôn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019