[Tin đồn] Asus Zenfone rẻ nhất sẽ bán ở VN vào tháng 3, giá khoảng 2,5 triệu

cuhiep
8/1/2014 4:35Phản hồi: 566
566 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

dialongvo
ĐẠI BÀNG
10 năm
trời...thế mà bảo có hàng ngày 15/4...giờ lại chờ dài cổ ra, ác nỗi e chỉ thích mỗi thằng Zenfone 6 thôi
nản .. đợi hổm gày xong nghe nói là đầu tháng 5 mới co ,ức chế
thất vọng điên cuồng với em 6 giá quá cao
chắc 3 lần hẹn nửa
nói thật ntn là ép dân việt mình quá, mình cũng chưa hiểu vì sao cứ vào việt nam là tăng giá. muốn sử dụng công nghệ mà người việt mình lại dìm chính người việt mình. các nhà mạng có thể đang gom hàng tạo cơn sốt.lâu nay mình dùng laptop và mtb đều của asus, định rước thêm 1 e nữa cho đủ bộ. ae mình đang mong chờ asus cũng chỉ vì cái giá quá tốt của nó thôi.bây giờ giá zen5 ntn rồi thì mới hiểu chiêu bài maketing của nó.các sản phẩm trước dều chênh lệch giá rất ít. ngay cả 1 lần ra sản phẩm.con zen4 và zen5 lại đội giá hoàn toàn khác nhau.khi mua hàng mình muốn đc làm thượng đế.vì ko đc làm thượng đế nên mình kêu gọi tẩy chay hàng asus luôn cụng đc.mình sẽ cạch thằng asus và chạy sang yêu em z10 cũng đc. 😃
Các bác vào thử đây xem giá nó có ok hơn không :oops::oops::oops::oops:
zenfone.com.vn
@devil_1108 Eo,rẻ hơn nhiều thế, không biết lại hoc zen chém gió quảng bá ( nghi lắm, sợ hàng linh tinh nữa) hay là thật nữa nhỉ..bạn nào gần đó tới xem rồi cho ý kiến đi ạ..
ẽem làm gì,chờ vài tháng ko ai mua thì giá nó down tận háng hehe. Ráng chờ đi các bác
dialongvo
ĐẠI BÀNG
10 năm
nghe nói thời gian bán zf sẽ lùi lại thêm sang cuối tháng 5/2014..........mong nghe tin đó chứ chơi cuối tháng 4 báo lại sang tháng 5 thì ức tới tận cổ lận
xác nhận lại là cuối tháng 5 các bờ rồ nhé;)
Con zen 5 gia chát ua nhi

Sent from my HTC X515e using Tinhte.vn mobile app
ghét thằng asus làm giá + câu giờ nên chiều qua múc z10 rồi :rolleyes:
@cafekoduong0168 Z10 mua ở đâu bạn, giá nhiêu?

Sent from my Paladin using Tapatalk 2
@cafekoduong0168 ;
mình mua ở hnam, 4,550K + 30K tiền xăng 😁
Mn cho mình hỏi. Cấu hình con Z4 này cấu hình mạnh mà sao rẻ thế? Z4: Ram 1Gb, chip Intel trong khi các con khác Ram 512, chip mtk mà cùng giá tiền.
@PhamThuan_0Pro Pin chỉ có 1170mh hoặc Tại gì có những thằng pr ngu ngốc cho asus 😃
@nguyenvinhquang1989 Không Pro mà bác (0Pro)

Sent from my Zio P2 using Tinhte.vn mobile app
Đúng là pin con này kém thật

Sent from my HTC X515e using Tinhte.vn mobile app
Thế mà giờ vẫn chưa có để mua hic hic
Bên Vinhphatmobile có hàng rồi đó các bác http://vinhphatmobile.com/asus-zenfone-5-a500-xach-tay.html
phihungid
ĐẠI BÀNG
10 năm
Bạn mua chưa?có chắc là có không?

Sent from my ME173X using Tinhte.vn mobile app
Chưa bác nhưng chắc chắn là đã có rồi bác em ko mua tại em đợi con 2GB ram bác nếu nó ko về thì em quất con 1GB ram luôn bác......
dialongvo
ĐẠI BÀNG
10 năm
Chờ đợi là hp....giờ có hàng cũng chưa có lúa ...15/5 thôi lỡ kết e zf6 rồi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019