Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[Tin đồn] Asus Zenfone rẻ nhất sẽ bán ở VN vào tháng 3, giá khoảng 2,5 triệu

cuhiep
8/1/2014 4:35Phản hồi: 566
566 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tháng 3 lâu quá!
Có khi nào Asus bất ngờ tung ra trước tết âm lịch k nhỉ 😁
@locthuyforever K có đâu bác, mình thấy máy này đk nhìu ae trên tinh tế chọn quá :D
Vẫn mong em từng ngày!
bettyboy
ĐẠI BÀNG
10 năm
nghe tinh tế đánh giá chip intel ngon, bổ, rẻ nhưng lạ một điều là sao các hãng lớn như anh No, anh So, chị Sam... k xài chip intel nhỉ ?
Pác nào giải thích hộ em vs 😕
giang27t1
ĐẠI BÀNG
10 năm
@bettyboy Intel nó mới sản xuất đây thôi và cũng không có chiến lược mạnh mẽ nên khó tiếp cận, giống như nividia hay 1 số hãng khác chip cũng ngon, thậm chí hơn QC với Mtk nhưng vẫn ế chỏng gọng ra =))
@bettyboy Không biết thế nào chứ thằng Inteo là khủng long trong sản xuất chíp PC từ trước đến giờ (khá lâu đời rồi). Hiện nay đang nhúng tay vào sản xuất chíp cho TB di động.

Tạm hình dung là : ta đang lo lắng rằng: thằng đầu bếp ở khách sạn 5 sao không làm ra hồn món ....trứng rán 😃.

"Phong độ là nhất thời, đẳng cấp mới là mãi mãi", cá nhân tin tưởng rằng, Inteo sẽ chứng minh được việc làm chíp mạnh, tốt cho TBDĐ chỉ là "Muỗi đốt Inốc"
sẽ làm một em ZenFone 5 nếu có bán ở Hòa Bình VN vào các tháng tới. Rẻ, Đẹp, cấu hình tốt
Hình như con này pin gắn chêt pải k nhỉ
@troisinh12 Chỉ con Z4 là pin rời, còn lại thì pin liền!
@locthuyforever Như vậy cũng dở quá nhỉ
kanishi
TÍCH CỰC
10 năm
Zenphone 5 hình như không có camera trước hả các thánh?
giang27t1
ĐẠI BÀNG
10 năm
@kanishi 2 mê nhé 😁
kanishi
TÍCH CỰC
10 năm
@giang27t1 Cho em xin cái link vào đọc cái, tìm hok ra ;:D
@kanishi Cam trước 2 chấm cụ à!😁
dưới 5 triêuh là quất 6 không cần suy nghĩ nhiều
dành tiên mua thôi...còn chớ gì nữa :v
mau về vn...cháy hàng cho mà xem asus zenfone
Mình dùng lap Asus thì thấy ok. Còn đt thì chưa biết thế nào.

Sent from my GT-N7100 using Tinhte.vn mobile app
Không phải mua đâu, vì vợ nó đã đọc mấy dòng này và chạy ngay đi mua sẵn 1 bịch rồi. Phụ nữ thường sống tình cảm, chồng hoặc tình yêu quan tâm tặng quà là cảm động, đền đáp nhiệt tình.
phantan74
TÍCH CỰC
10 năm
quan trọng là bao giờ ở VN mới có hàng, tin trên chỉ là tin đồn thôi
Các bác cho em hỏi chút, em đang có bạn ở đài muốn sách tay em zen 6 này về nhưng có 2 vấn đề em đang băn khoăn:
1. Không biết băng tần ở đài và việt nam có giống nhau không ? về Việt Nam có gọi được không ?
2. Có cần fix các lỗi về tin nhắn ( ví dụ như chỉ nhắn tin tối đa được 90 kí tự giống như các em sky hàn xách tay không )

Các bác tư vấn giúp em nhé,

Thanks all,
Bác @cuhiep và các bác cho e xin ý kiến với nhé,

Cảm ơn các bác,
hóng zen 6
:< sao giá cỡ đó. chắc phải thua kém hãng khác về cái gì chứ. con atom z2580 thua những con nào, mức độ nào vậy các bác
Giá cỡ khoảng 199$ ở bên Đài là chuẩn đấy, còn ko biết về VN sẽ ntn, e nóng ruột nên bảo bạn bên đó xách về cho, chỉ sợ về VN ko dùng được mạng VN thôi
bettyboy
ĐẠI BÀNG
10 năm
@alibaba_vnpt Mình thì k phải dân công nghệ nên không rành lắm nhưng mình có bà chị bên Đài Loan mùng 9 này về VN chơi và mình tính kiu bã mua dùm luôn cho rẻ, song sau đó suy nghĩ lại thì cho dù có rẻ thì cũng đc 1 đến 2 triệu là cao mà mất bảo hành rồi còn phải cài đặt ngôn ngữ, phím bấm tè le....nên từ bỏ ý định luôn. Vả lại mấy con zen này mới ra chưa rõ chất lượng, mình nghĩ bạn nên đợi VN về rồi mua chính hãng cao hơn một ít đc bảo hành 1 năm mà không cần phải lo lắng gì về máy có phù hợp vs thị trường VN hay không thì sẽ tốt hơn. ;)
đang đợi mỏi mắt đây, về vn làm con zen 6, chỉ thích màn hình trên 5.5 icnh

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019