[Tin đồn] Galaxy Note II có màn hình không vỡ, lớn hơn 5,3", Android 5.0?

Duy Luân
20/6/2012 1:5Phản hồi: 529
529 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

không vỡ màn hình thì nó vỡ cái khác, đứt cái kia... đứt một mạch điệ. thì cũng đi lun cái máy thui. smắcphone mà rớt thì con nào cũng như con nấy thui theo..."ý trời"
@hienhpline Iphone rơt đâu có hư. Nhưng vở màn nhìn gớm lắm
@baotuan bác phán như thánh vậy...có quăng thử iphone chưa mà bảo là o hư
@hienhpline Rồi nhưng k phải của mềnh. Mềnh chứng kiến cái dt bị rớt vở màn hình. Nhưng vẫn còn xài dc. Mà cũng có bài nào đó trên mạng nói cảm ứng của iphone khi vở màn hình vẫn còn xài dc. Mấy hiệu khác k biết như nào nhưng chắc k dc như iphone 😁
@baotuan rơi vỡ màn hình mà rán chọt vào đó thì mình không còn gì để nói...
Chưa xài thì thấy to. Chứ trên tay rồi thì nhét vô tư. Mà xài e note quen rồi. Nhìn lại iphone nhỏ ghê
vuminhngoc
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình nghĩ kiểu này mặt trước sẽ toàn màn hình, viền rất nhỏ. Vậy thì kích thước máy ko thay đổi nhiều, chắc cũng tăng dc khoảng 0.5 inch nữa!
Như con Note thằng bạn dùng đưa lên nghe đện thoại giống đưa cái dép lên nghe luôn, nhưng thích cái màn hình to xem ảnh giải phẫu, mô học hay tài liệu chụp rất tiện, lại còn chú thích luôn đc nữa đỡ mất công về nhà bật máy tính lên thêm thêm chỉnh chỉnh 😃
Tablet chẳng ra tablet. Smartphone chẳng ra smartphone. Thảm họa ý tưởng. 5.3 inch thì mua quách cái tablet mà dùng.
@pupupa 4.3 inch đã to vật ra rồi. 5.3 inch không phù hợp với kích thước 1 chiếc điện thoại.
@Kaiderella Đã nói là nó có phải điện thoại đâu mà so :mad: S3 4.8 vẫn bt nhé 😃
anhzaive
ĐẠI BÀNG
12 năm
@Kaiderella Có ai bảo nó là điện thoại đâu, Note mà ;))
@Kaiderella moi cai co cai hay rieng.trai nghiem roi moi biet.cai gi ma tham hoa chu?
To có cái hay của to và cũng có cái dở! Nói chung ai thích thì dung thôi. Mình thì kết những con to này lắm! Xem phim, ảnh đã mắt lắm! Chới gmae thì khỏi bàn. Lướt web khác hẳn 4.3 đấy ! Đây là những điều mình cảm nhận sau 30p thử máy! Kết lắm nhưng phải ra về vì giá nó ở ngoài khả năng của mình! Hic.
lt4v_tannd
ĐẠI BÀNG
12 năm
ra note 2 sớm đi để s3 giảm còn mua chứ 😆
Các bác nói Note bất tiện khi bỏ vào túi nên xem lại. Ngoài S2 hay s3 của SS chưa có sp android nào thành công và có doanh số cao ( 1 tr máy / tháng) như Note.

Khổ cái là vừa cho Note đi để mua s3, giờ SS lại chuẩn bị ra Note 2 ngon hơn nữa. Làm ăn thế chết cháu!!!
@Hungdunghcmc đua theo công nghệ mà bản thân mình xài không hết chức năng + cấu hình thì người ta gọi là mất tiền ngu đó. sản phẩm nào hợp với mình thì mình mua đua theo công nghệ có ngày húp cháo...
mình rất thích Note, như 1 cuốn sổ ghi chép gọn nhẹ, vẽ vời nghịch ngợm cũng hay, màn to hơn chút nữa cũng k sao
vẫn là tin đồn ... 4.0 chưa phổ cập hết mà đã 5.0 rồi
@linhshađọa 5.0 chắc là dùng cho máy tính bảng chứ đâu phải điên thoại.

Gửi từ GT-N7000 của tôi
Kết nhất cái màn hình dẻo thôi còn màn hình to lên nữa thì không hứng thú
Sao mọi người hay để đt túi quần nhỉ, mình toàn nhét cặp thui 😁
@yellowcricket90 Mình toàn đeo thắt lưng, ha ha!!!
anhdetinh
TÍCH CỰC
12 năm
@yellowcricket90 Vì em là con gái :p
demon_1095
ĐẠI BÀNG
12 năm
màn hình to hơn 5.3 ư :O woohoo :> TUYỆT :>
anhlt
CAO CẤP
12 năm
Những cái gì mà SS ko ăn cắp tự nghĩ ra thì ko bao h tạo đc cơn sốt...cầm cái note như cầm cái dép lên mặt ko ngửi đc! Đã xem qua con note màu màn hình lởm màu sắc rực trông rất giả tạo!
@anhlt Thêm 1 chú nguy hiểm
@anhlt phần tử nguy hiểm!
connguab
TÍCH CỰC
12 năm
zj là sắp kóa kon zợ mớj để zọc nũa oy
hjhjhjj
kimcy929
TÍCH CỰC
12 năm
to thế chắc khi gọi phải cầm cả 2 tay ốp vào tai😁
dung912lien
ĐẠI BÀNG
12 năm
mình sử khá thoải mái .mình không nhét túi quần ,sử dụng túi vải đeo lưng cái này ở vn không thấy có bán mình mua ở bên hk vừa y với cái note .
😃 cấu hình càng lúc càng khủng
teik
TÍCH CỰC
12 năm
tưởng tượng cảnh áp 1 cái 5"3 lên tai mà thấy buồn cưới 😁
@teik Nói thế thì thằng ss nó sản xuất ra note để bỏ thùng jác hả bác? Vài tháng đã hết 7tr chiếc rồi đó.

Gửi từ GT-N7000 của tôi
TKD_KHTN
TÍCH CỰC
12 năm
bự quá để làm cái gì ...

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119