Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[Tin đồn] iOS 7.1 sẽ có bản chính thức vào tháng 3 này

TDNC
8/2/2014 0:52Phản hồi: 160
[Tin đồn] iOS 7.1 sẽ có bản chính thức vào tháng 3 này
[[​IMG]

Một số nguồn tin cho biết Apple sẽ tung ra bản nâng cấp iOS 7.1 hoàn chỉnh trong tháng 3 năm nay. Hiện bản 7.1 đang được chạy thử nghiệm tới bản beta 5 và chỉ dành cho các máy đã được add UDID. Đây là bản nâng cấp lớn đầu tiên cho iOS 7 với các thay đổi chủ yếu tập trung vào giao diện người dùng, ví dụ như các ứng dụng quay số điện thoại, nghe nhạc, lịch...

Ngoài ta bản 7.1 còn sửa một số lỗi của bản 7, có thể bao gồm cả lỗi máy tự động khởi động lại. Trang tin 9to5mac nói có thể Apple sẽ giới thiệu 7.1 tại một sự kiện trong tháng 3 cùng lúc với viejc ra mắt Apple TV mới. Bạn có thể xem lại các bài về iOS 7.1 tại đây: http://www.tinhte.vn/tags/ios+7.1/

160 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

thật tình không hứng thú với Ios7 lắm, nhưng có lẽ sắp tới Apple có nhiều cách để ép user phải up
skul9x
TÍCH CỰC
10 năm
@Vochiquyen iOS 7 chiếm 80% người dùng rồi còn gì nữa đâu mà ép hả bạn?
solar.dx
ĐẠI BÀNG
10 năm
@thanhnhan.scb Ko ép lên nhưng những app ko hỗ trợ phiên bản củ nữa thì cũng vẫn lè ép nhau phải lên thôi.

Sent from my SHV-E300S using Tinhte.vn mobile app
@Sonltt Có cách nào bác chia sẻ cho ae đi con ip4 của mình đang ở 7.0.4 mà giật quá lại hao pin lắm
@Sonltt Có vài ứng dụng chỉ có lên 7x mới cho cài, điển hình là Find my Iphone, ko ép thì là gì?
Muộn quá.
hvt2.0
TÍCH CỰC
10 năm
Ổn định PIN và bộ gõ telex là ok rồi. 4s mình chắc tới 7 là dừng, ko ham 8 được 😃
@hvt2.0 4 chạy 7 giật tưng bừng khói lửa, hix
natomedia
TÍCH CỰC
10 năm
@hvt2.0 Dùng thằng này đúng là tốn pin và bộ gõ đôi khi ức chế có lúc nó còn không hiện phím. Hy vọng 7.1 sớm khắc phục vụ này.
@qwaytoiben Trời đất quơi,ip4s của em đang tính up từ 5.1.1 lên 7 xem thế nào, coi bộ phải xem lại thế nào rồi 😔
@HoangTran291 Em nghỉ bác nên đợi 7.1 luôn đi, lúc đó sẽ hoàn thiện hơn, em hy vọng apple sẽ fix hết lổi ở bản 7.1
Pro nào rảnh add UDID dùm em với ạ, muốn trải nghiệm 7.1 ngay lập tức rồi. Hix. Của em là iPad Mini 1 Wifi
a0293b607ac49c29d4ebb13a8f5eb0970d144cc9
@witness http://muathe247.com/page/ios/
thẻ điên thoại 10K là xong nhanh gọn trong vòng 1 nốt nhạc có thể up lên ngay vì nó tự động.
tanngocvo
ĐẠI BÀNG
10 năm
@witness Bạn ơi, iPad 1 nó đã ngừng hỗ trợ từ hồi iOS 6 rồi bạn :{ chia buồn nhé
@tanngocvo Chưa đọc kỹ hả bạn. Của bạn kia là iPad mini 1 chứ ko phải iPad 1 nhé.😁.
tanngocvo
ĐẠI BÀNG
10 năm
@Metalcore0310 Ngại quá >.<
UDID thì bạn phải mua ms dùng được ;)
E đang hóng lắm rồi, hjx hjxx...
Làm sao cho nó nhanh trên iPad2 em cái..thì làm.
chymchuot
TÍCH CỰC
10 năm
chỉ cần mượt,ổn định và pin trâu ko cần màu mè
từ ngày e ip4s nên 7 mình ít sờ vào máy hẳn, nhung chót nên rồi có 7.1 cứ up nên xem thế nào 😁
Sao không thay cái bộ icon đi chứ, giao diện thì đẹp rồi nhưng ghét cái tồn xanh lá cây quá
nierec
TÍCH CỰC
10 năm
Apple quá tuyệt vời!
Ryu Kenshin
ĐẠI BÀNG
10 năm
Đừng patch lỗ hổng jailbreak nhá anh Tim ơi ;)
Haha có là lên
Vẫn đang dùng 7.1 beta 3. Mong ra rồi có luôn jbu chứ không thì vẫn nằm im thôi.

Sent from my iPhone using Tinhte.vn
@tienthanhyhb 7.1 beta 3 hết hạn rồi mà bạn, nên về 7.0.4 nếu không nó ra 7.1 final phát là hết jb 😁
@tienthanhyhb pác cho mềnh xin bộ ảnh nền của 7.1 được không. mail của mình: tranquang51@gmail.com. cảm ơn pác rất nhiều
@tranquang19582 giống 7.0.4 mà bác
chờ coi có ra ip hay ipad mới k?
đã nghỉ chơi với iOS tròn 2 năm .
và lời khuyên là Jailbreak sẽ ra sau. ai cần jailbreak thì khoan up vội
@_-=TinhTế=-__-=SắcXảo=-_ Tinh Te Sac Xao đã tái xuất giang hồ với những com không thể nhảm hơn. 🆒
fix cái lỗi telex đơ là em mừng lắm rồi 😔(
có 7.1 chính thức là lên ngay, mặc dù đã trang bị đầy đủ các ứng dụng từ cydia

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019