[Tin đồn] Khách hàng Mỹ bắt đầu đặt hàng iPhone 5 từ 12/9, 21/9 bán ra, 5/10 quốc tế?

babybungbu
13/8/2012 21:9Phản hồi: 167
167 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Từ lâu rồi ta đã không còn quan tâm đến Iphone nữa, mấy đời rồi hình thức vẫn thế. Giờ chỉ còn quan tâm đến Windows Phone 8 và Surface thôi, vừa đọc Wpcentral.com sáng nay, nghe nói có phiên bản Surface pin trâu còn hơn Ipad, có loại còn nhẹ và mỏng hơn cả Ipad nữa, thix thế.:rolleyes:
@hiphopboy8x Nếu tính IP4 là cha mẹ, thì IP4S mới là đời đầu tiên thôi bác ợ ;).
day de em noi cho bac nghe...ip dc 1 cai ma em ket nhat la xai on dinh khong can phai cai lai may, em xai gan 10 thang nay ma chua cai lai bao gio ca, cai nay ai cung ro ca, nen moi thu em de trong do deu con nguyen xi ca, khong so...con android em su dung luc truoc cung dung de luu ma nhieu khi xai 1 thoi gian thi no bat dau lag, trong 1 lan em quen back up cai mat het toan bo...nhu con s3 em moi lay ve duoc co bao lau dau ma em up rom moi roi...luc truoc xai tu s1, desire hd, sensation xe thi xai trung binh co 2 thang la em up rom lai ah....nhu day duoc chua, cach em su dung may nhu the do....con nghi em chem gio thi hom nao giao luu em vac s3 cho bac xem, ke ca giay doi may vi luc moi mua s3 bi loi dom den man hinh nen dem ra hnam doi lai...con 4s thi e vua ban roi de doi mua ip moi....
P/S: xl dt em moi cai lai khong go tieng viet duoc...
vậy thì ai cũng hồi hộp chờ đợi
beatlove
TÍCH CỰC
12 năm
Đợi chờ...
nhiều ông cứ kêu ca chứ 4,3 thì to quá 4 thì bị co màn hình 3,8 thì chả được bao nhiêu, nói thật là giờ chọn cũng hơi khó, nhất là có ipad rồi thì cũng chả cần smp to làm gì 😁
Bao mat cao la mung roi
Nếu tin đồn mà đúng như trên hình, khi nó ra nhiều bác vỡ mộng.
Thanhmaitn
ĐẠI BÀNG
12 năm
Người mỹ có khác bao h cũng dc ưu tiên trước hixxx

Sent from my HTC HD2 using Tinhte.vn
mysoul9999
ĐẠI BÀNG
12 năm
mong chờ từng ngày ip new ra ............để xem video em nó bỏ vào máy xay sinh tố, cho xe cán qua hoặc ném trên cao xuống
becauseilu
ĐẠI BÀNG
12 năm
@mysoul9999 Chờ có nhiêu đó thôi hả 😁
moonblack
TÍCH CỰC
12 năm
cứ phải là đợi dài, mới ra có mua cũng ko đú đởn đc
về vn phải trên 20tr chứ chả chơi.đến lúc đấy các đại gia thải ip4 thì lúc đấy e mới lên 4s.hjx
thewall2010
ĐẠI BÀNG
12 năm
chờ tiếp IP6 😁
những tin trên nói chung toàn phét,nói sạo,nói tào lao ai mà chăng nói được.
mấy tên toàn ăn ốc nói mò.
Chờ thui. Đến lúc đấy cũng chưa có tiền mua iphone mới 😁. Ráng chắt chiu tới cuối năm làm con xe với cây iphone mới thì đẹp 😃
ko biết dc, hên xui quá anh em ơi, nhưng ước gì khi ra mắt khoảng 1 tháng là mấy đứa đồng nghiệp nó mua xài, mượn vọc 15 phút thì thích biết mấy.
hehhe
vampire288
ĐẠI BÀNG
12 năm
Tháng 10 bán ra quốc tế thì cuối năm quất luôn 😆
hoi hop
S2Hitech
ĐẠI BÀNG
12 năm
Gom thóc thôi. Vài tháng nữa là có ip mới dùng rồi.
kiểu dáng như vậy...thì ôi..thất vọng quá...hok đột biến j cả..

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019