[Tin đồn] Microsoft Surface RT sẽ có giá bán 199 USD?

babybungbu
14/8/2012 23:9Phản hồi: 351
351 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

z_light_z
ĐẠI BÀNG
12 năm
nếu giá này thì mua luôn khỏi phải suy nghĩ
Về vn giá <10tr e mua ngay khỏi sắm laptop😃
nếu giá thế này thì quá tốt, người VN ai cũng có 1 cái surface để lướt web vi vu quá tiện lợi =)). nhưng khả năng này sẽ ko cao vì nếu làm như thế thì MS sẽ bị các đối tác bỏ rơi và 1 mình chống lại Apple và tập đoàn Android, như thế thì càng khổ
Vẫn câu nói ấy "đợi chờ là hạnh phúc"

Gửi từ GT-I9100 của tôi
kutj'
ĐẠI BÀNG
12 năm
haizzzzzzz!!!!!!!!!! lại là tin đồn ko biết là có thật ko đễ em còn mua ipad 3
hunterval
TÍCH CỰC
12 năm
móa nó mà 200$ thì e bán thằng tf101 đang dùng để mua ngay ko do dự. Mà zụ này có vẻ ảo, chắc đồn bậy bạ thôi, 300$ cũng muốn lạy nó rồi. Chưa tính nhìu khi M$ còn bó buộc zụ tiền bản quyền Window
zinzinzu
ĐẠI BÀNG
12 năm
@hunterval lúc đó con tf của bác rớt giá thảm hại. hé hé hé
giá này mua ngay và luôn, làm văn phòng đã là quá tốt
hth_hoaimy
ĐẠI BÀNG
12 năm
Hazz hy vọng để rùi thất vọng, tạo tin đồn để người ta chú ý hơn đây mà, mà nếu có xảy ra thì ................. múc vài em ;)
chắc cần có hợp đồng kèm theo không
làm gì có cái giá 200 USD, vừa máy tính bảng cảm ứng điện dung, vừa bàn phím vừa xài Win 8 mới nhất.... Phần cứng ko lời, ko các chi phí khác cũng hơn ngần đó rồi!
Nếu có cái giá đó tui ra ATM rút tiền mua liền ko suy nghĩ... thay thế luôn cái laptop tui đang xài!
Giá này rất là hoang đường...
Đập heo đất mua liền!
hy vọng tin đồn là sự thật;)
Nghe tin mà thấy hồi hộp quá mong là sẽ có giá ấy cho anh em tinhte mình được nhờ.😁:D:D
Biết đau đó tin đồn mà sao lại kg thể khi không thể chứng minh nó kg thể???
cái giá này mà là thiệt thì khoan hãy kể đến Ipad của Apple hay đội quân mtb Android chết mà trước mắt là giết hết các OEM của Microsolf đang rục rịt chuẩn bị ra win 8 😁
newbiedn
ĐẠI BÀNG
12 năm
Tại sao lại không nhỉ? Với mức giá này thì tablet của microsoft có thể cạnh tranh với Nexus 7 và Kindle Fire, thậm chí là cả Ipad. Hơn nữa, với 1 mức giá thấp như vậy window 8 sẽ giành được thị trường từ các hệ điềuhành khác đang thống trị. Với 1 số lượng lớn người sử dụng thì app store của microsoft sẽ mở rộng hơn, khi đó tiền về nhiều hơn là điều hiển nhiên (giống như amazon cg đang lăm le). Hi vọng năm nay là năm của microsoft và window 8.
@newbiedn quan trọng là với giá này nó sẽ đập chết tất cả các đối tác của MS, MS sẽ bị cô lập, điều đó không ai muốn cả.
newbiedn
ĐẠI BÀNG
12 năm
@karanka1989 Trong kinh doanh có ai không muốn 1 mình 1 chiến trường chứ b. Hệ điều hành của MS ko phải là gần như độc tôn à
@newbiedn
hoatht
ĐẠI BÀNG
12 năm
199$ thì mình sẽ mua hai cái 😃
giá này thì sẽ tốt cho mình, về tới vn 4 tr là mình xu liền
200$ thì còn thua cả con ipod...kg thể nào có giá đó đc.😃
😁 giá này thì mình mua cả 2 bản RT và X86 chơi cho vui

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế