[Tin tức]Nokia sắp ra mắt ứng dụng tạo ảnh GIF động và hàng loạt nâng cấp mới cho dòng Lumia

Duy Luân
11/9/2012 16:5Phản hồi: 210
210 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

kungvn
CAO CẤP
12 năm
gom thóc gom gạo cho Lumia 920!
hungle411
TÍCH CỰC
12 năm
Đợi đến tết Dương lịch chắc mới có 920 và đến tết Âm lịch mua em nó là giá cả sẽ hợp lí hơn 😁
Mình cũng đã từng trải nghiệm Lumia (nhưng cái đó chạy WP) thấy cũng rất mượt, giao diện nó khác hẳn các smartphone khác. W8 cải tiến nhiều và giá tốt có lẽ nên múc 920 thôi, IP5 muốn giá ổn chắc phải sau nửa năm tính từ ngày ra mắt mới có thể mua được Y_Y
còn cửa ứng dụng bạn ạ 😁

wp8 mà phần mềm vẫn lởm khởm như wp7 thì mình né ngay sài ios hoặc android cho rồi

Lu 920 phần cứng tốt quá nhưng vẫn e ngại vụ phần mềm nên nhiều bạn phân vân cũng phải thôi

mấy bác chọn dt kiểu này mà cũng lên tt thì em cũng thấy hơi thừa :p
econan1214
ĐẠI BÀNG
12 năm
@blueseaN9 Cái tên app có phải là Yahoo!messenger ko bạn ?

http://www.google.com/search?hl=en&tbo=d&site=&source=hp&q=yahoo+messenger+app+for+windows+phone&oq=yahoo+messenger+app+for+windows+phone&gs_l=tablet-gws.12..0j0i30j0i22.2059.33345.0.34088.118.37.35.45.33.1.284.4369.6j28j2.36.0.les;..0.0...1ac.1.W27mU8rbMlM
teik
TÍCH CỰC
12 năm
@blueseaN9 chưa có app yahoo messenger chính thức bạn nhé
@andaicadt Đúng vậy Smartphone là phục vụ người dùng chứ ko phải người dùng phục vụ Smartphone
maze
ĐẠI BÀNG
12 năm
@voldemot ơ thật mắc cười, cái yh chính hãng thì ko nói chứ bác bluesea rõ ràng bảo NokiaMap ngon hơn, có cái ngon hơn thì xài cái ngon chứ cần quái gì xài cái cùi mà có với ko có Gmap 😆 Cái nào ko xài thì bị đào thải, và mất sự hiện diện, là h có IOS 6 thì còn ai xài IOS 1 2 nữa ko ;)) nếu bạn là thể loại thiểu số quay lùi thì mình hết ý kiến. Ai cũng như bạn chắc ngta ko cần cải tiến làm gì 😃)
Để mình diễn giải cho bạn có thể hiểu nhé, ý bác bluesea đơn giản vô cùng, có Nokia Map rồi thì chả cần Gmap -> cài làm gì mà cần có trong máy, nói thế hiểu nổi ko nhỉ :-s

cái thể loại hả miệng ra bảo người khác ngu mà nhìn thấy trình độ cao vãi chưỡng =)) soi gương đi. cmt thể hiện con người và văn hóa thật.
Qua đêm nay mình sẽ quyết định nhắm ip hay Lu 920 :x
Ra sản phẩm mới mà vẫn lo các máy đời cũ nhỉ, ace lu được vui. Mà tết này có được em Lu 920 ăn tết hum ta ? :p
Muốn làm ngay con nokia mà ko biết bao h nó mới có mặt ở Việt Nam mình :-<
Qua hay. Ke ra nokia cap nhat giao dien tieg viet nua thi hay 😁
Sr ko co tieg viet
@nơi phương xa Hehe giờ thị trường Việt Nam cũng rất quan trọng rồi, hầu như smartphone đều có giao diện tiếng Việt cả. Ko phải lo đâu. ^^
soackvm
TÍCH CỰC
12 năm
Nokia đang dần trở lại . Thích lu 920
vitxiem02
TÍCH CỰC
12 năm
nokia đang cố gắng hết sức nà, chúc thành công nhá
Lumia 900 của mình sắp được nâng cấp rùi😃 it's so great
Ngày trước lúc Nô còn trên đỉnh vinh quang tung điện thoại 1 năm ko biết bao nhiêu kiểu. Giờ chỉ tập trung những mẫu cho các phân khúc phù hợp đúng là hợp lý
tuyệt vời.cứ tưởng bị bỏ rơi r,hjhj
Tiêu chí của tớ (ưu tiên những cái đứng trước)
Sóng khỏe; Map, GPS free, ngon, nhạy; Nghe, gọi nhắn tin tốt; Camera ngon, tùy chỉnh nhiều; Thiết kế đẹp; Cảm ứng tương đối; Lướt web tương đối; Một vài soft cần thiết; Loa ngoài to rõ... Vậy là OK
anhianh
ĐẠI BÀNG
12 năm
@tinhteplay2 Mình không biết bạn dùng hãng nào, nhưng mình đang dùng xperia thì theo tiêu chí của bạn, thì nó đáp ứng đủ hết:p. Rất yêu sony luôn:p
@anhianh đồng ý với bác nghe các tiêu chí trên mình đang tưởng là mô tả về con xperia arc chứ 😁
@anhianh Uh, tớ rất thích kiểu dáng của Sony, SE, từ xưa giờ có nhiều kiểu dáng đẹp, camera cũng tốt nữa. Tuy nhiên hiện giờ đang sài 808 ^^ cũng đáp ứng dc tiêu chí đề ra (mặc dù kiểu dáng chỉ khá thôi, tại tớ rất kết cái Map offline, GPS free, nhạy của No, để lên gần như đầu tiên trong tiêu chí đó--> ưu tiên đặc biệt; và camera 808)
@tinhteplay2 tầm tiền trên 10 triệu con nào cũng phà pà các tiêu chí cúa bác
@Queen'sDragon uhm, smartphone bây giờ thì đều có các tiêu chí ấy cả. Nhưng tiêu chí tớ nêu ra là để so sánh, lựa chọn trong nhiều smart phone hiện có
Có ai biết chừng nào mới có bản cập nhật WP 7.8 không, đợi lâu quá mình sắp nản rồi!
hao huc qa di mat. :p
anh no rat quan tam toi nguoi dung. hehe
Van con hi vong!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019