[Tin tức]Nokia sắp ra mắt ứng dụng tạo ảnh GIF động và hàng loạt nâng cấp mới cho dòng Lumia

Duy Luân
11/9/2012 16:5Phản hồi: 210
210 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hay qua nhi chuc mung cac anh em WP7 chung ta nha da ket nokia h la cang ket them khoai nhat cai mon blutooth. minh dung may lu710 ma ko ban dk blutooth ban ga no bao may deu ma khong giai thik the nao cho bon no hieu nua haizzzzzzzzzzzzzzzzzz
vui quá, nokia rất có trách nhiệm với những sản phẩm của mình. yêu nokia
@Lovegafield quan trọng là chờ bản nâng cấp quản lý bộ nhớ máy
nhantong06
ĐẠI BÀNG
12 năm
Dạo này vô tinhte là gặp cãi nhau những việc không đâu, tiếng Anh nữa mới ghê. Vô tình...được học tiếng Anh!!
bác No quan tâm chăm sóc win gớm ghê mà chả thấy đếm sỉa j tới sym nhỉ chắc đem bỏ chợ thật ồi😕
huu_dat07
TÍCH CỰC
12 năm
mình chỉ mong giảm giá xuống nữa để mình mua thôi 😔
nhanh nhanh nâng cấp nào, thèm mấy cái đó lắm rồi ^^
cảm ơn nô đã cho mình niềm tin trở lại.
Thôi bác kia ko thích wp thì bác ấy ko dùng! Nhưng bác đừng có chém ghê quá...! bác nói wp ko đáp ứng được như cầu dùng app của bác thì chẳng ai nói j đâu! Đằng này bác nói 100% app bác cần wp đều ko có thì mọi người mới chém lại thôi...! Còn mình xin nói app để liên lạc xa quê hương thì chẳng có 1 cái nào tốt hơn, chất lượng hơn, tiện lợi hơn, dễ sử dụng hơn skype đâu bạn ạ! cái này mình đảm bảo luôn....!
Đúng là WP vẫn còn thiếu nhiều app chính hãng quá 😔 Nhưng app thay thế cũng khá tốt ;) Trừ cái app Facebook ra
Mua Lumia đi anh, em. Mình cũng muốn mua, nhưng chưa đủ tiền
Ủng hộ Nokia, 1 phiếu cho Lumina 😁
chipale
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình đang định mua lumia 800,nếu nâng cấp đc lên window phone 7.8 thì quá tuyệt.Window phone quả thật rất thú vị,đáng để khám phá,hy vọng app tạo nhạc chuông sẽ có ở VN 😃
Nokia đã bắt đầu cuộ đua, nhưng dường như họ vẫn theo đuổi những cái đã có, chưa thấy con đường mới.
Lu710 có rom cook thì chiến 😃
Mình sài rồi mới nói !!

Lại 1 bác ko thèm đọc kĩ đã phán mấy app đó ko phải của google nha bạn

Của google mới là chính hãng nha bạn cái youtube ghẻ của microsoft phát hành còn cùi hơn xem luôn trên web 😔
maemo212
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cuộc tranh luận về app đúng là không bao giờ kết thúc được bởi căn bản nó tùy vào sở thích, nhu cầu và khả năng của mỗi người, không ai giống ai vậy nên đừng áp đặt. WP đang ngày càng phát triển, cái gì cũng phải cho nó thời gian chứ 😃 Mà trên WP có app là MetroTube gì đó để xem youtube mà.
Nói đi phải nói lại vào diễn đàn Việt Nam thì nên dùng Tiếng Việt để tranh luận, đừng lôi Tiếng Anh vào đây làm gì, nhất là để miệt thị người khác. Tôi là người Việt Nam, tôi học Tiếng Anh như một sở thích và để đáp ứng yêu cầu của công việc tương lai. Tôi chẳng có gì phải xấu hổ khi mình không giỏi Tiếng Anh bằng một số người ở đây được, họ là Việt kiều mà. Dù dùng ngôn ngữ gì thì cũng phải đúng nơi, đúng chỗ và đúng người.
Mấy bác yên tâm, dev sẽ phát triển song song các ứng dụng trên cả x86 và ARM vì nó cùng chung nhân NT và cùng dùng bộ VS
Tưởng dân du học tiếp thu tinh tuý văn minh bên đấy thì lịch sự thế nào cơ, hoá ra mất dạy vẫn hoàn mất dạy
Qua mấy tháng dùng lumia 900 mình thấy thích hơn rất nhiều những máy android 2 nhân, máy ko bao giờ thấy giật, các tác vụ đều xử lý nhanh và mượt mà.
Nhưng yếu điểm là kho ứng dụng quá nghèo nàn và tính phí rât đắt.
Nhưng dù sao cũng rất ủng hộ anh Nô

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019