[Tinh tế] Trên tay Rolls-Royce Phantom Dragon 2012

tom_codon
10/6/2012 0:39Phản hồi: 629
[Tinh tế] Trên tay Rolls-Royce Phantom Dragon 2012
Trong số 33 chiếc Rolls-Royce Phantom phiên bản "Year of Dragon" trên toàn thế giới thì có đến 6 chiếc thuộc quyền sở hữu của các đại gia Việt Nam, giá của 1 chiếc Rolls-Royce Dragon trên thị trường Trung Quốc là 1,2 triệu đô (hơn 24 tỷ đồng Việt Nam) nhưng thực tế để sở hữu siêu xe này, các đại gia Việt phải trả ít nhất hơn 30 tỷ đồng. Và hôm nay Tinhte.vn sẽ cho các bạn 1 vài hình ảnh và video về Rolls-Royce Phatom Dragon 2012

Cảm nhận của tôi khi ngồi trên chiếc xe này là cảm giác choáng ngợp trước sự sang trọng của nội thất chiếc xe. Tất cả 6 chiếc Rolls-Royce Phatom rồng về Việt Nam đều có nội thất màu nâu vàng. Nội thất xe mang đến sự sang trọng, nó vẫn toát lên cảm giác tiện nghi hiện đại.

Video trên tay Rolls-Royce Phatom Dragon 2012 :

Đây là lần đầu tiên mình review xe nên video có hơi bị gượng gạo, mong anh em thông cảm nhé 😃

Chúc vui !

@all member: Xin anh em lượng thứ vì mình ko quen làm video như thế này, và đây cũng là lần đầu tiên mình làm 1 video công khai trên mạng nên không thể tránh khỏi những sơ xuất.

Mình có 2 niềm đam mê là điện thoại và xe hơi, may mắn là mình đang có cơ hội để có thể tận tay khám phá những chiếc điện thoại và xe hơi mới nhất. Vì thế mình chỉ mạo muội chia sẻ cho các thành viên trong diễn đàn mà thôi. Chứ không có ý khoe mẽ hay gì cả.

Các bạn có thể nhận xét, đưa ra các ý kiến, mình sẽ cố gắng lắng nghe và rút kinh nghiệm để đưa đến các bạn những gì mới mẻ mà có thể các bạn chưa biết. Nhưng xin đừng đưa ra những nhận xét mang tính chất cười nhạo, phỉ báng.

Xin chân thành cảm ơn!

Tom
629 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Một vài hình ảnh thêm về Rolls-Royce Phatom Dragon 2012
@tom_codon Cụ giống em về khoản xe hơi và điện thoại, cơ mà em vẫn dùng 1200 và Dream^^
Mr.seven_lk
ĐẠI BÀNG
12 năm
@tom_codon Đọc cái tít "trên Tay Roll-Royce" xíu bật ngửa. 😆
Xem đến đoạn bác mặc bần ngố, vừa review vừa đập muỗi em té thật!! =))) 😁:D:D
Ủng hộ bác làm thêm mấy cái "trên tay siêu xe" yead!! ;)
Qúa vip, tinhte.vn chuyển từ review cong nghệ qua xe siêu sang luôn. Thank chủ top nha 😃
Dân Việt Nam mình giàu quá đi mất, cái gì cũng có, ghanh tị quá... hihihi:p
xe hơi mà cũng "Trên tay" đc nữa hả 😆
V2TV2T
TÍCH CỰC
12 năm
@meo Cho vui thôi sao bạn ngu vl thế nhỉ
sck84
TÍCH CỰC
12 năm
@skiller0506 Nghe quá chối luôn.........cẩn thận vào tinhte.vn cái gì cũng thành " Trên tay "---> dễ thành bệnh nan y lắm.!
@V2TV2T Bạn mới là thằng ngu vl. Nếu cho vui thoi thì nên viết là "trên tay" (bỏ trong dâu " "). Hồi đó có đi học không mà ko biết điều cơ bản này? Tưởng chỉ có mỗi thằng chủ topic ngu, ai ngờ lòi ra một thằng ngu khác
@skiller0506 Cái này là trên tay Vô Lăng mà hihi, thank tinh thần chia sẻ của bạn, mong thật nhiều cái mình chưa biết từ bạn. Trân trọng.
úi bác Tom nổi tiếng bên Wp7 đây sao, trông gầy gầy mà đi xe bự quá 😃
Mâý cái hình cúôi quen quen, Ðã xem 1lân, nhung do 1bác khác post! Hình nhu lúc âý có 1con Misubishi TRITON bên kia Ðuong thì fai 😁
Ặc tinhte dạo này ăn chơi thế...trên tay cả Phantom :eek:
lại còn Dragon nữa chứ 😕
nhưng mà có $ cũng ko chơi...BMW i8 phê hơn 😁
hai28
ĐẠI BÀNG
12 năm
@nhq1485 em k biết con BMW i8 là con gì =))
@hai28 :eek: thế cũng ko biết luôn google sao trời
Trên tay... Bác này người khổng lồ đây mà😁
Hitman_Pr0
ĐẠI BÀNG
12 năm
Tay bác khỏe 😆
Hitman_Pr0
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cái loại này đi trời mưa thì tha hồ bẩn
sản phẩm dành cho đại gia 😁
ôi nhất bác chủ thớt rồi 😁
Sai rồi,cái này là bản của RR dành cho China,chứ k phải của China đặt hàng🆒
Bác khoẻ thế. Cái xe hơi mà trên tay dc.:p
Vừa trên tay...vừa run run....!!! 😃
@hhehhe xước 1 phát là mệt đấy bác ạ 😃))
khoẻ thế nhỉ! ước gì mình đc nhw anh ấy! hi
bạn chủ thớt có nhầm lẫn gì không chứ cái
Trên tay Rolls-Royce Phantom Dragon 2012 to thế sao mà cầm trên tay được nhỉ😁
trieu04
TÍCH CỰC
12 năm
@ngocbich84878 Mô hình cũng nên :D
@ngocbich84878 trên tay không nhất thiết là cầm trên tay. Cụm từ hand-on được báo chí công nghệ dùng chỉ sự trải nghiệm mà
dx82
TÍCH CỰC
12 năm
@ngocbich84878 Thì mấy admin của tinh tế toàn là siêu nhân với X-Men cả mà, cái gì mà chả trên tay được. Sắp tới có khi còn "trên tay" cả máy bay Boing 747, Airbus A380 ấy chứ :D
@ngocbich84878 Cái này gọi là dưới đít thì hay hơn trên tay, nhưng mà lại thô thiển
daxuti
ĐẠI BÀNG
12 năm
Nhiều tiền có khác . Haiz . Bao giờ mình mới được nhứ thế 😔
4chan
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cái này là trên Xe chứ ko phải trên tay 😁
@4chan Đúng rồi làm em hết hồn :D tưỡng lại có bài giông hồi nào " trên tay nokia X6 nhưng làm cái ảnh BMW X6 :p

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019