Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[Tinh tế] Trên tay Rolls-Royce Phantom Dragon 2012

tom_codon
10/6/2012 0:39Phản hồi: 629
629 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ntnam1972
TÍCH CỰC
12 năm
Ối, cu Tom đấy sao, hôm nay anh mới biết mặt em! Chúc mừng! Góp ý: nên bỏ bớt đam mê xe đi, e lo mê xe thì a e làm gì còn nhiều bản ROM!
mấy bác đại gia quá, khi nào làm trên tay em Ngọc Trinh, Phương Trinh hay Trang Nhung luôn đi bác :p
bo1429a
ĐẠI BÀNG
12 năm
mình mới xem qua 😃 trên mạng chỉ là chia sẽ chứ k ai nói bạn khoe mẽ dau, cứ thoải mái 😃
lnq2510
ĐẠI BÀNG
12 năm
vãi, bác chủ trên tai 1 em khủng, mình còn chưa được nhìn thực tế em này😔
Haizz, bác review chán lắm ấy bác ạ. Nói năng cũng ngọng nghịu. Review khiểu cưỡi ngựa xem hoa thế này chán kinh. Lần sau nhờ người thân xem và xin ý kiến xem có nên đăng bài không bác nhé.

P/s: Lần sau cho quả "Trên tay" vào nhay nháy nhé.
mình nghe nói thuế ở VN gấp mấy lần chiếc xe mà, nếu giá gốc nó là 22 tỷ thì giá sau thuế phải cao hơn nhiều con số 30 tỷ chứ nhỉ?
Min_Brok
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bác chủ thớt lộc quá toàn được nghik xe siêu sang...Sau này ko biết có đc như a ý ko chứ bây giờ thì đang mơ hehe
chà
ước gì mình đc trên xe
ở Vn chỉ có 4 con RR Rồng thôi bác ơi !!!
Bác tom_codon xin cho hỏi chú RR này là ở đâu vậy ạ?
@nguocgio hôm gặp ở Bắc Ninh 1 con của 1 đại gia Đồng Kỵ BS 99LD- 099-99 và 1 con BS 14 ko nhớ rõ đỗ cạnh nhau
@ngkhacdinh Mình hỏi để biết thôi, còn đây chắc chắn ko phải ở SG, cũng ko phải ở Móng Cái (QN biển 14) rồi. Mình có hỏi các chú ấy nhưng ko ai nói là cho ai "mượn" để làm bài đánh giá cả 😃
@nguocgio con biển 14 thì chắc là có đấy,nhưng không nhớ biển số.còn 14P-3666 thì nổi tiếng nhưng k phải rồng
@mrnghiem123 MC có 1 Rồng rồi bạn nhé, còn biển thì mình ko nhớ
@ngkhacdinh
99LD 099.99 ??? bác có chắc chắn k ạ !
lostlove07
ĐẠI BÀNG
12 năm
Chủ thớt lần đầu làm review về ô tô nên không thể tránh thiếu xót ,mọi người bỏ qua ...

HAND-ON CAR ... ai rút ra được cái gì thì rút :p

kinglucky95
ĐẠI BÀNG
11 năm
bác nhiều tiền thế cho em ít em xài giùm cho chứ xe nào cũng là xe mua con 1tỷ mấy mà chạy là sướng rồi nếu không thì làm em siêu xe lamborghini có hơn không!
lam kj nao moi du tien mua 4 cai lop xe day thue ve viet nam mjnh mat nhjeu wa thoj ve voj xe dap oi thoj
đẹp thật , đúng là tiền nào của nây ;))

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019