[Tinhte.vn] Giới thiệu App Tinhte.vn 2.0 cho iOS (iPhone, iPad, ...)

dihuta
22/2/2012 4:19Phản hồi: 434
434 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

cái này hay, Ứng dụng quá tốt
Huhuhu hope least the app Essence for BlackBerry OS!
IOS vẫn là đỉnh của đỉnh
@s8x01 ngủ đi để còn mơ bạn ạ
thời nào rồi mà suốt ngày iOS thế?
Thanks , tinh tế
Đúng là IOS luôn đc hỗ trợ nhiều nhất 😃
tuanuyvtv
ĐẠI BÀNG
11 năm
up cho tinh te
😃😃😃😃
quá ngon rồi 😁
thay đổi giao diện khó nhìn quá =.=!
hay hay hay
app nay mới nhất
Tai UcWeb Có một số bạn than phiền với mình rằng: Tại sao mình không tải được game hay ứng dụng trên wap của bạn ? Đó chình là do trình duyệtđiện thoại của bạn, hôm nay mình sẽ hướng dẫn các bạn khắc phục tình trạng trên, các bạn để dàng download được 100% game hay ứng dụng trên wap của mình.
1. Đầu tiên các bạn tải phần mềm UcWeb (trình duyệt hỗ trợ download tốt nhất trên mobile). Các bạn tải phiên bản mới nhất tại đây (tải hoàn toàn miễn phí): UCWeb New Vesion.Jar
2. Sau khi tải về thành công bắt đầu tiến hành cài đặt bằng cách khởi chạy UC Web vừa tải.
3. Chọn ngôn ngữ Tiếng Việt

4. Sau khi quá trình cập nhật dữ liệu hoàn tất => Các bạn chọn Menu => Một bảng gợi ý hiện ra thông báo rằng bàn phím mặc định được xác định là QWERTY

5. Nếu bàn phím của bạn là QWERTY bạn chọn OK . Còn bàn phím của bạn không phải là QWERTY thì bạn chọn Hủy * Nếu bàn phím của bạn không phải là QWERTY mà bạn chọn nhầm OK thì bạn có thể cài đặt lại bằng cách: Vào Menu => Nhấn phím lên => Cài đặt hệ thống

- Bảng cài đặt hệ thống hiện ra=> Chọn Hiển thị cài đặt

- Kéo xuống dưới tại phần Loại bàn phím đang mặc định là QWERTY

- Chọn lại là 123abc(T9)

Xong rùi nhấn Lưu. Vậy là các bận đã cài đặt thành công rồi. Bây giờ chúng ta tiến hành duyệt web và download
1. Ở thanh URL các bạn gõ vào địa chỉ trang web

2. Ví dụ bạn muốn tải game ở trang này:

3. Sau đó bạn click vào file muốn tải. Một bảng Nhắc nhở download hiện ra.

4. Ở đây các bạn click vào Lưu . Sau đó một bảng Download hiện ra:

5. Chọn thư mục để lưu file bạn muốn tải. Sau đó nhấn vào Downlaod để tiến hành download.
6. Quá trình download đã bắt đầu và nó ẩn đi, các bạn có thể vào Menu => QLý download để xem tiến trình download

Sau khi download hoàn tất, các bạn có thể duyệt web bình thường mà trình duyệt không bị thoát ra ngoài. Hoặc bạn có thể tự mình thoát ra để kiểm tra ứng dụng vừa tải. Ứng dụng đó nằm ở thư mục mà bạn chọn trước khi downlaod. Chú ý: Nếu là ứng dụng đuôi .jar nhưng khi tải về bằng UC Browser thì ứng dụng có đuôi là _jar . Thì các bạn đổi đuôi lại bằng cách thay dấu " _ " thành dấu " . " Ví dụ: Ban đầu bạn tải ứng dụng có tên: Avatar_jar => bạn đổi thành Avatar.jar . Và bây giờ các bạn có thể vào ứng dụng của mình vừa tải về và thưởng thức.
Download UCWeb New Vesion.Jar
Nguồn: UcWeb....
Để xài thử
Tuyệt quá
vì màu của facebook đang được wa chuộng mà, ngay cả xe mà cũng là màu facebook đó thôi
upppppppppppppppp

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019