[Tip] – Tải ảnh lên Facebook bằng cách gửi email

Tip4PC
22/2/2011 11:8Phản hồi: 52
52 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

trên pc thì nhiều người vẫn dùng untrasuft mà mấy bạn ^^, nhưng từ hôm qua thì không cần dùng untra nữa, hình như nhà mạng đã nới lỏng không chặn DNS nữa.

cách của chủ topic không phải là mới, nhưng quan trọng là có quá nhiều người chưa biết, với cách này những ai dùng một e điện thoại chụp ảnh vài chấm độ sáng cao + khả năng gửi mail tốt thì mới cảm thấy sự tiện lợi khi gửi ảnh, gửi statut qua email nhanh như thế nào 😁
zuytan
TÍCH CỰC
13 năm
em làm như bác nhưng đến bước upload photos via email thì nó ko hiện email. phải bắt nó gửi email vào mail của mình trc để lấy địa chỉ
dài hơn của bác tý nhưng chắc ok 😁
rất hay trong lúc fb đang loạn lạc :D
thks bác
wave30z2
TÍCH CỰC
13 năm
Facebook sao không mua Yahoo về rồi thống trị thế giới mạng xã hội
Cái này bây h mới biết, test thử thé nào, hihi, ko biết nó có resize lại ảnh khi up lên hok ta
Cái này hay lắm, nhất là dành cho những người hay dùng di động để truy cập facebook như cọp con. ^^
wow hay nhỉ...................................
tonthin
ĐẠI BÀNG
13 năm
Dear All

Có ai biết dung lượng cho phép Up là bao nhiêu k.... mình att file lên gần 20mb thì nó tự động out,hic hic
Có ai biết làm cách nào att hoàng loạt file k, làm từng cái nó lâu ghê luôn :-(.... mình xài e72

Many thanks
Mình thấy up thoải mái mà....mình up nguyên cái album hình cưới lên vô tư mà... chắc do đường truyền của bạn chập chờn ah...
linhjun
ĐẠI BÀNG
13 năm
đã làm đc theo cách bác hướng dẫn.tks nhiều nhé
cái này hay nek
download opera mini về dùng fb các bác nha đơn giản nhất và tiện nhất đấy
tinh123456
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cách ni em không áp dụng được nữa bác ơi, FB nó thay đối hết rôi, bác có cách nào không giúp em với. thank bác

---------- Post added at 10:18 PM ---------- Previous post was at 10:15 PM ----------

nhưng có up ảnh được đâu bác
bbfan1147
ĐẠI BÀNG
12 năm
Hay quá, mình làm được rồi. Cám ơn đã chia sẻ.
shoda
ĐẠI BÀNG
12 năm
Hix, gần đây facebook thay đổi hết rùi, ko còn thấy cái tùy chọn này nữa .... giờ ko biết phải up hình thế nào nữa đây !
Tip4PC
ĐẠI BÀNG
12 năm
Thử cái này http://www.ictnews.vn/home/Thu-thuat/9/Lay-lai-email-xuat-ban-cho-Facebook-cua-ban/99659/index.ict

Thông tin và Truyền thông

Thông tin và Truyền thông
vietnamnet.vn
thanhnhanscb
ĐẠI BÀNG
8 năm
Cho mình hỏi, mình gửi mail có kèm hình ảnh mà khi hiển thị lên facebook không thấy ảnh
Tip4PC
ĐẠI BÀNG
8 năm
@thanhnhanscb Cách này bị facebook dẹp mấy năm rồi bạn ơi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019