Titanium backup PRO V5.6.0 [27/09/12]

tuuquy
8/8/2011 8:46Phản hồi: 658
658 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tuuquy
TÍCH CỰC
13 năm
Bác xem changelogs ở post 1 nhé!
Lạ nhỉ, em vẫn backup, batch, freeze vô tư chả thấy báo gì, vẫn là PRO mà.
Thank bác, thử bản mới xem có ngon không nhỉ!
tanlap
ĐẠI BÀNG
13 năm
mình cài bản 4.0 trên SCL2 chạy ngon, nhưng khi cài bản 4.2 thì nó bắt phải mua key, bấm no thì nó fc (mặc dù đã reset máy lại sau khi cài) :banghead:
tuuquy
TÍCH CỰC
13 năm
Em nghĩ khả năng lỗi này là do bản ROM không tương thích. Em đã up 1 bản ROM khác và cài thì nó cũng báo như vậy. Haizzz, có lẽ bản ..... này vẫn chưa hoàn chỉnh.
up lại dùm bản 4.0 đi bạn
tuuquy
TÍCH CỰC
13 năm
Của bác đây nhé: http://dl.dropbox.com/u/34175589/Titanium_Backup_4.0.2.zip
tuuquy
TÍCH CỰC
13 năm
Update TB Pro v4.2.1

Update Titanium backup PRO [06/09/2011]:
Changelogs:
Sau khi cài tool TB Activator đính kèm chạy active xong có thể remove.
Download: http://dl.dropbox.com/u/34175589/Titanium backup pro 4.2.1.rar
Nguồn: mobilism.org
máy chưa root có dùng được phần mềm này không máy bác?
chỉ cách remove sạch sẽ đi bạn mình xóa trong app, xóa folder, xóa key tạo ra luôn rồi vậy được chưa hay nó còn file rác ở đâu
tuuquy
TÍCH CỰC
13 năm
Như vậy là sạch rồi. Thế mà vẫn không được hả bạn? Máy bạn đã root chưa?
root rồi chứ vậy mà cũng không được để mình thử lại coi sao
@tuuquy từ bản 5 đã có tieng viet nhưng tim trong setting khong có. Nhưng nó bảo tải gói Viet lang nhưng không biết các cài vô. Mình decomplite nó ra add vào nhưng khi cài mất bản wuyeefn nhưng vẫn không thấy gói tiếng việt. Bạn có thể giúp mình không ? cảm ơn
mym.emory
ĐẠI BÀNG
13 năm
mình cũng giống bạn thanhtu8888 ko thể active dc toàn báo erro
tuuquy
TÍCH CỰC
13 năm
Mình cũng từng bị 1 lần. Nhưng sau đó chỉ cần remove cả 2 bản cài TB và active đi, khởi động lại rồi cài TB, xong cài active và active báo OK luôn.
Các bạn thử kiểm tra lại xem trong phần cài đặt của TB có nhập tên, email của mình không. Nếu có tốt nhất nên xoá đi. Mình bị lỗi mất PRO sau khi điền xong các thông tin này.
mym.emory
ĐẠI BÀNG
13 năm
nó toàn báo "erro titanium back up is not installed" ~.~ mình remove r restart lại bao nhiêu mà ko dc :|
trước đang dùng key của b THUONGTIN share,tự nhiên hqua bị mất PRO ~.~ bayh muốn dùng lại mà khó quá
mà xóa account TB ở đâu thế b O.O
tuuquy
TÍCH CỰC
13 năm
Thế nghĩa là bác không cài được cả bản TB free? Nếu vậy thì bác kiểm tra xem đã tích vào mục Settings/Applications/Unknown sources chưa?
Nếu cài được TB free rồi thì bác vào chạy TB, vào mục Preferences/GUI Preferences/Customize xóa sạch các thông tin đi. Xong chạy active xem có ok không?
mym.emory
ĐẠI BÀNG
13 năm
không.mình vẫn cài đc free nhưng ko thể active thành pro theo key của b dc thôi.minh down dc key pro cua b THUONGTIN tren market r.bayh thì ổn r.chỉ có điều dùng key cuả b ko active dc @@
baotran2512
ĐẠI BÀNG
13 năm
Xác nhận lại là k của bác TUUQuy vẫn active dc nhe. mình vừa làm xong. thanhks
cho mình hỏi là app titanium backup này dùng cho máy đã root rồi hay chưa root vậy các bác....?
thanks 😁
thelightvn
ĐẠI BÀNG
13 năm
mình cài xong TB421 rồi active mà nó cứ báo checking license... có bác nào biết cách khắc phục ko thế?
Chuẩn!thanks bạn
Chủ thớt có thể hướng dẫn cụ thể cho em cách bachup và restore được không. Bản room cũ em dùng titanium bachup lại rồi nhưng khi up room mới thành công thì mất hết dữ liệu, em cài lai titanium lên nhưng không biết restore như thế nào để lấy dữ liệu cũ 😔(...giúp em với
N86
ĐẠI BÀNG
13 năm
Cái này với My backup pro, cái nào hay hơn nhỉ ?
Chắc chắn là titan rồi. Titan no1
Các bạn cho mình hỏi cách active ra làm sao dzậy chứ mình down bản TB Pro về cài dzô thì nó lại để dòng chữ tianium backup ko có chữ pro và khi vào app thì lại có dòng chữ " pro 5.99$ " dzì đó mặc dÙ mình đã down bản pro
tuuquy
TÍCH CỰC
13 năm
Bác tải file active ở post 1 cài thêm vào để active thì mới được pro.
thanhtusos
ĐẠI BÀNG
13 năm
Các bác phải move nó sang thẻ trước khi active
mym.emory
ĐẠI BÀNG
13 năm
mình toàn để nó ở thẻ mà b :|cả titanium và key luôn
cho mình hỏi có bạn nao dùng key mua cua bác THUONGTIN share ko....sao mình cứ dùng đc khỏang nửa tháng là titanium lại ko nhận key,toàn bị trở về bản free ~.~ bác nào giúp mình với.thx nhiều! 😃
Cho em hỏi la cai titanium backup em tải ve sao nó chi co moi phan oveview ko có cai phan backuprestore cacc bác nhỉ máy mình phai rot moi dùng.dc a cac bác tai em muon vao gở bo mot cái ung dung khac ma mình ko muốn.dùng mà k dc
chưa dùng bao giờ, nhưng cứ cảm ơn cái đã.
Mặc định mình thấy nó cài trên SD card, bạn move nó sang phong là activate được
indiman
ĐẠI BÀNG
12 năm
các bác cho em hỏi câu này hơi gà.
Bản pro thì hơn gì bản thường ạ, với lại chức năng freeze trong phần Batch có lưu khi mình khởi động lại máy không ?
thanks

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019