Tổ chức buổi picnic và tắm biển vũng tàu cho ace 88xx ai tham gia thì đăng ký nha

hoanhthanhnguyen
4/11/2009 4:35Phản hồi: 558
buổi đi chơi thành công ngoài mong đợi xin cảm ơn tất cả các ace đã nhiệt tình tham gia . Các bác tập trung lên lịch cho chuyến dã ngoại tháng 12 là vừa :d:d:d
558 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hienhq
CAO CẤP
14 năm
hơ, tinh thần ăn chơi ngút trời ông địa

hienhq đăng ký ghế số 2 - ông độc và ông gờ hem có dành nữa nha, Cần Thơ nhường rùi đó, hihi
ok đại ca . vũng tàu quê em mà . để em lo zu này 😁
hixx....em k đăng kí đâu...........
Tháng này ở nhà tu luyện...
Cứ tưởng tháng 12 mới thi...ai dè tối qua nhỏ bạn nói 22/11...
hức hức....
hức hức 😔:(... em kô đi thiệk hả . ráng đi cho vui . em kô đi thì anh chơi với ai :baffled5wh:. ý lộn anh nói chuyện với ai cưng :(:(:(:(
các bác ở trỏng thích quá...ngoài Hn tụi em đang lạnh thấy mồ
tháng 12 này làm 1 chuyến đi hà nội đây bác ạh 😁
Dạ thưa các bác, dụ này em xin kíu. Có hình về post share em thơm lây tí thì ok.

Chúc các bác en chơi vui vẻ.
sao hôm bữa anh nói anh đi . thiệk tình bực cái cửa mình 😔:(:( . thu xếp đi chơi cho vui đại ca
Hic hic. Hok được ku ơi. Anh mới nhận án, ngày đó anh phải thi hết môn "quản trị dự án", nên tình hình là cứ rất chi là tình hình.
Ku đừng có bực cái cửa mình nữa. "Ku" mà bực là không "cửa mình" nào chịu nỗi đâu. :frown3qg::frown3qg::frown3qg:
ừhm vậy anh ở nhà ráng thi cho tốt nha . có cần em đem gì về kô : chem chép hay sò lông... chẳng hạn 😁:D:D:D
Có loạicó "lông" mà không phải "sò" không ku.
kekeke..sao em chưa đăng ký mà có tên trên bảng lun vậy chài !hihihi.....lại dc ăn chơi , đập phá !...................hu'...hu'...hu'.................hehheeee

@hoành thánh chiên : tui chưa đắng ký mà ghi tên là hem có đóng tiền đâu nha !hehehee
em đặt chổ trước cho anh kô tính phụ thu là may cho anh lắm rùi ...... hết chỗ bây giờ nè 😁
ai có tên trong danh sách trang đầu là khỏi đóng tiền...haha..hehe..hoho..😁:p
Just kidding....mọi người cùng đăng ký nào...sáng đi chiều về...ai có con dắt con, ai có vợ dắt vợ..ai chưa có chi hết thì đem hào khí ăn chơi là đủ....mại zô...mại zô....:angry6wn::angry6wn:
chào anh em, tui dẫn vợ con theo và đặc biệt có dẫn theo cô em gái đi theo nữa! được không nè? có miễn phí hông........
anh với vợ con là 2 vé .... em gái anh nhiu tuổi zạ anh thần đèn ? 😁:D:D
xác nhận : anh aladin book trước 5 vé. đã ghi sổ. zụ em gái có miễn phí hem thì hum nào off dắt em gái theo cho ae biết đã rùi mới để .............anh Hoành quyết định...akakaka...mối này thơm nè Hoành ơi.....
hienhq
CAO CẤP
14 năm
chuyến này Hoành Thánh Chiên là chủ sở hụi nhá, off chai xong ra bãi Nghinh Phong làm vài pô đê 😁
chủ chiếc gì anh ơi ... chẳng wa là vì vũng tàu quê hương em nên nhiệt tình tý đó mà :laugh8kb:
bbrogers
TÍCH CỰC
14 năm
:cools::cools::cools:các bác "ăn chơi" vừa vừa thôi,ăn nhiều không có tốt chơi nhiều mới tốt hehehe... sao mà không thấy hội trưởng LCL hưởng ứng vậy............?😕
ủa nick này sao thấy là lạ vậy cà ? 😕😕😕 bbrogers😕😕😕
hienhq
CAO CẤP
14 năm
xí em, anh chưa thấy 2 anh râu giơ trong danh sách nhỉ? bổ sung bổ sung ngay, hehe
hihi, có LCL thì mới có anh zô chứ.....
bbrogers
TÍCH CỰC
14 năm
nói hay lắm e,nhưng mà anh hơi théc méc là sao e không đi,có e mới có hình nhe răng...😁:D:Dhahaha
cun_con
ĐẠI BÀNG
14 năm
căng nhỉ, 15 vẫn là ngày CN mà ngày đó thì lại......cố gắng..... cố gắng......
đúng rùi.....Zô chờ có ly chai lon rùi mới chịu Zô...hehe.....đăng ký nhanh nào các bác để e fix danh sách chuẩn bị lương thực thực phẩm....
Hơ hơ ...ngồi 8 không mà em cũng nôn tới ngày đó lắm rùi...anh buisuoi bữa giờ zui chơi 1 mình...hix ...ác ghê
lacthuan
ĐẠI BÀNG
14 năm
nhìn avata chị đó xâm mình kia mấy anh ơi ghê quá em không dám đi đâu :laugh8kb::laugh8kb: mà sao khong thấy anh Phuong ta. hix em chưa đăng ký là đã có tên thành viên v.i.p mừa kakaka. được giảm 50% giá tiền.kekeke
anh buisuoi ác wá ... 😁 lo đi chơi với ai ko àh . đây là cơ hội cho anh chuộc lỗi nè . lần cuối : anh có đi kô ? 😃D kô đi rùi thấy cái cảnh :rolleyes::rolleyes::rolleyes:)
chút lên gò vấp cafe ngắm máy bay nha ku 😁:D:D
@cuncon : cố gắng đi anh ! lần nào củng nghe anh bận ko hà .
Lần này xuống nhanh lên nhanh ah?
Em chỉ bằng tuổi em mọi người thôi nên gọi em cho thân mật cũng được:D, anh buisuoi ko đi thì em đi một mình:laugh8kb::laugh8kb::laugh8kb:
:angry6wn: chòy ... anh buisuoi mà để em đi 1 mình thì ai cũng đăng ký đi vũng tàu hết làm sao mướn xe cho đủ đây ta :no6xn::no6xn:
😁:D:D...không mướn được thì thuê ....à mà hôm nào đóng tiền vậy anh ....?
lacthuan
ĐẠI BÀNG
14 năm
con đến cả tuần lận mà chắc đóng tiền trước ngày đi chợ là ok rồi. phải khong chị thu.
Hix ...e chưa phải là thành viên của 88 nhưng cũng rất mún tham gia ... có được không vây anh............?
ok em . mà em là nam hay nữ vậy ? :rolleyes::rolleyes::rolleyes:
Hơ hơ ...thế bé chẳng lẻ là con zai hả anh....?:angry6wn:
Dạ dạ...đúng là không j mừng bằng được đi chơi với mọi người, hôm đi SN anh Hoành về vui không ngủ được
Ðang đọc: 7 (6 thành viên và 1 khách)
ilka, lacthuan, hoanhthanhnguyen, bebot.bs, vthanh2511, buisuoi

anh buisuoi đang núp...xem ai hó hé gì em bebot là nhảy vô cự liền đó....hehe...
@bebot: anh buisuoi giống anh LCL thui, có em gái hay ban gái xinh hem có dám đem theo...hehe...chị lựu đạn nên đem đi đâu cũng hok có sợ....người ta sợ chị hok ah....
Đừng kêu e là ma 8 mà tội...chỉ dám xung phong thành thần 8 thôi...:laugh8kb::laugh8kb::laugh8kb::laugh8kb:
Đi ngắm máy bay thôi mọi người ơi:laugh8kb::laugh8kb::laugh8kb::laugh8kb:
giờ này em mới đi hả? hic...xa quá chị không có đi được.....hic...cử đại diện đi 88 rùi....:laugh8kb::angry6wn:
Hơ hơ hồi nảy cứ tưởng chị cũng đi ...ở nhà buồn không chị....?😁:D:D

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019