Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Tổ chức buổi picnic và tắm biển vũng tàu cho ace 88xx ai tham gia thì đăng ký nha

hoanhthanhnguyen
4/11/2009 4:35Phản hồi: 558
558 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

à....em có 1 tối kiến này nữa..(ý kiến buổi tối à nha)....hihi
Sau vụ này mình đi Madagui đi....Hôm trc bạn em đi chơi bắn súng sơn về thấy vui lắm đó...
hihihi
Em chỉ gợi ý cho tháng sau thôi nhé.....
Đừng la, đừng uýnh em nó nhỏ tội nghiệp....
hienhq
CAO CẤP
14 năm
tháng sau dự tính làm tour Lâm Đồng mà em , có đi ngang Madagoui đó chứ, hihi
Tour này em ủng hộ 4 chi lun , thiệt tình là em chưa được đi LD bao giờ...:yes4lo::yes4lo::yes4lo:
công nhận bé bọt nhà mình sung thiệt : phú quốc cũng đi , hà nội cũng muốn đi , quãng bình cũng muốn đi , lâm đồng cũng muốn đi ..........mỏi gối ..mỏi gối.. quá anh buisuoi ơi ....kakaka 😁:D:D
Vậy mà không mỏi gối đâu anh H ơi...chổ nào có anh em zui ze là bé bột Ủng hộ liền:laugh8kb::laugh8kb::laugh8kb:
anh đâu nói bé mỏi gối anh sợ anh buisuoi kìa 😁:D:D
Anh chạy mất dép rồi nè :angry6wn:

Kiểu ni làm "xe ôm" dài dài

Có chuyện này nữa hả
saube7610
ĐẠI BÀNG
14 năm
Thì tại sợ mọi người k sắp xếp công việc để đi t7 được( mà nghĩ tới đợt CT vừa rồi đi từ tối t6 mà -> t7 sẽ chắc k có vấn đề gì:p) nên mới đề nghị biểu quyết thử xem. Nếu số lượng người k đi được t7 nhiều hơn thì mình sẽ theo số đông. Nói chung đi VT phải 2 ngày đi mới vui, tối t7 có thể quậy thâu đêm được, vừa nhậu vừa ngắm biển: " biển 1 bên và ken 1 bên":laugh8kb::happy8se:hehehe
Mọi người cứ biểu quyết đi nhé!Đó chỉ là góp ý thui, phần đặt xe+tính chi phí xin hoanhthanhchien làm giúp!

Sẽ k mệt đâu vì mình còn cả 1/2 ngày để nghỉ mà, đi sáng đi chiều về sợ mệt hơn đó. Với lại tắm biển buổi trưa dễ đen da :wink0st:+ mệt lắm( đi sáng đi chiều về thì đành chịu như vậy)
cả nhà 88...mama nói nghe nè...đi ngủ thôi...giữ gìn sức khỏe...đứa nào bệnh mama cũng lo....lo là lo hem được đi chơi thui...hehe...từ nay ngủ trước 12h đim nha...mama nói, ai hem nghe...mama giận đóa....
Cả nhà ngủ ngoan...mai dậy sớm...88 nữa....
hienhq
CAO CẤP
14 năm
mama nói nghe thương hông kìa, tun lịnh mama đi ngủ thui cả nhà, 1 ngày mà 18 trang cho 2 topic, kinh hãi! 😁
hienhq
CAO CẤP
14 năm

tối nay cơ trưởng hiền hè, lo làm vụ Vũng đi em, 11 ngày nữa đó
hí hí buixeom hối hận rùi hả....? muộn ... rùi😁:D:D
chòy :no6xn: vừa hành hạ anh ý vừa cười hí hí chắc anh ý người còn bé tí :rolleyes::rolleyes::rolleyes:
Bỏ tìn ra thuê xe ôm thì hành hạ cho lại vốn chứ anh...😁 thôi em nghe lời Thu mama đi ngủ đây ...chúc anh và cả nhà mình ngủ ngon:laugh8kb::laugh8kb::laugh8kb::laugh8kb::laugh8kb:
chúc bé ngủ ngon và có những giấc mơ đc hành hạ anh ý nữa nhé :D:D:D
hihi,....chị mama ngủ trc 12h đim, nhưng 3h sáng k đc dậy đi ăn trộm nhà ngừ ta nhoa....
@buisuoi: oh yeah...thế là từ nay anh off đều đặn với bọn em rồi....hoho.Làm xe ôm chăm chỉ nha...
haizzzzzzzzzzzzzzzz..........còn zụ sinh nhật ngày cưới vợ chồng anh ku Tèo....kỷ niệm ngày ra đời của anh ku lão đại....rùi mới tới zụ....Vũng sình.....e nói thiệt là chưa bao giờ lên kế hoạch ăn chơi dài như thế này.....
lần này đi ngủ thiệt nè....ai hem đi thì ở lại 88 nhen....Goodnite all.
hơ hơ ...tưởng mama đi ngủ rùi chứ...đang ddịnh nghe lời mama đi ngủ đây nè...công nhận em pé nhất nhà , lại còn ngoan nhất nữa...đáng khen, đáng khen😁
Thôi....em cũng nối gót mama đi ình đây.......Mọi người ráng 8 nhìu nha...Để mai dzô cty hok có gì làm em ngôi nhâm nhi......hihihi
cả nhà ngủ ngon nhé............... ;);););)
lacthuan
ĐẠI BÀNG
14 năm
chao buoi sang ca nha.................
huhu..các bác tổ chức ăn chơi , đâp phá dữ quá , em còn nhỏ thì xin ở nhà thôi!huhuhu...mẹ hem có cho tiền xài làm sao mà đi Vũng tàu , LD , madagui dc đây !huhuhuh
hienhq
CAO CẤP
14 năm
đi móc bọc với anh đi em, sẽ có xiền đi chơi ah, hơ hơ :laugh8kb:
hơ hơ ...em nhỏ nhất nhà còn trốn cha mẹ đc, đập con heo đất mới nuôi để đi Vũng với các anh chị nũa nè....
úi trời bé Linh cúp học nhé.... Trốn học không có tốt....! tháng trốn 2 lần thôi.... 1 lần 2...tuần....!
Còn thơ pé ...nên ai chỉ j pé nghe đó...tháng trốn 2 lần ...1 lần...2 tuần..
. pé sẽ cố gắng phát huy
ace nhà 88 đập heo lâu rùi em....nuôi con nào chừng 2 ngày là đập ak...em đập đi...nuôi con khác xem là biết liền ah....akakaka.....
TRƯỞNG MÔN CÁI BANG ĐÂY.....AI XIN GIA NHẬP HEM....?
CHUYÊN: MÓC BỌC,MỌC CỐNG, LỤM LON, LỤM CHAI, LỤM VE...LỤM TÙM LUM...ĐÂY.....
Hi hi...tiểu đệ đây xin Trưởng môn chiếu cố...😁:D
:angry6wn: chào buổi sáng cả nhà .:rolleyes: nay mọi người vô topic này tám nửa àh .;) hix đúng là tám mọi lúc mọi nơi
tội nghiệp buisuoi quá 😁:D ráng cho con vô đại học mà sáng nay bệnh luôn mới ghê
me too............
haha...chị em mún bít thiệt hả........để bữa nào em bật mí riêng cho...
mún hiểu kô ? cái này rất ưh là phức tạp .😁 hiểu rùi lại muốn thì khoalaodai chỉ có nước bị bệnh như buisuoi lun đó :D:D:D:D
hienhq
CAO CẤP
14 năm
mình nhớ topic này đi VT mà ta, sao 8 xuyên topic vậy nè? hứ hức
lacthuan
ĐẠI BÀNG
14 năm
mấy anh nào bị đau họng thì dưỡng thương đi nha chuẩn bị oánh trận lớn ở vũng tàu đó nha. hehehe nôn quá thui chu nhật tuan nay minh di luon di kaka
lcl sao kô thấy đăng ký vậy ta ?
@lcl : đặt cho anh 3 chổ lun nha ( anh lcl , chị lcl , em gái anh lcl ) 😁:D:D
sao hem có thấy tên mình zị ta?
bác có đăng ký đi ko zạ ? phải chắc chắn đi mới đặt chổ nha bác :laugh8kb:
LCL đang trốn
Là sao.....trốn thì phải núp chứ.....

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095