Tổng hợp 3 room mới nhất của Blackberry 9700

suninnight471984
24/6/2010 0:54Phản hồi: 49
49 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Thế còn bản 5.0.0.656 thì sao nhỉ ? Có ai dùng thử bản này chưa cho nhận xét đi.
Đánh dấu,mấy hôm nữa có 9700 dùng 😁
Mình mới sắm được em 9700, bản .743, mới bữa đầu phải nhấn nút khóa trên đầu máy thấy cũng bất tiện, sau đó dùng chức năng Password lock thì thấy cũng ổn, chỉ cần vô Menu chọn pasword lock là máy khóa liền, mà muốn mở phải có pwd nữa nên khá yên tâm không bị người khác tò mò săm soi. 😃
Mình dùng 714 thấy ok cả .con fim khoá thì ít khi khoá máy.nên cg không thành vde lắm.thỉnh thoảng dùng phím khoá trên đầu.
hadt
TÍCH CỰC
14 năm
Hiện nay có bản mới nhất là 5.0.0.862 rồi nhé!
khoanat
ĐẠI BÀNG
14 năm
mình đang dùng bản 5.0.0.862 thấy chạy ổn định và pin khoảng 3-4 ngày, nhưng không khóa máy bằng phím K được thấy hơi bất tiện.
bản ...862 + WillyBoy's v7 e thấy chạy ổn nhất: (thớt của bác Buontaiviem)
- Browser mượt mà,
- Loa trong/ngoài rõ ràng,
- Pin e test stand-by sau khi Status báo 100% pin: kg gọi-kg nghe-kg sử dụng, để cả ngày lẫn đêm, đúng 7 ngày + ~ 3 giờ đồng hồ thì báo tắt sóng, thêm 4 tiếng đồng hồ sau thì hết hẳn.
- Các ứng dụng khác như Office2Go, Âm lịch, Yahoo! Mobile & Mail, Trekbuddy, Wifi, Media chạy bình thường,
- Khóa máy thì cứ nhét vào bao da là tự động khóa nên e chả lăn tăn dì mấy.

Các cụ review tiếp nhé.
tommybleck
ĐẠI BÀNG
14 năm
vote cho willyBoy v6.2 ^^
Có bác nào đã test thử 3 room này cho mạng Vina chưa (không bị đứt mạng GPRS) em vẫn đang cay mũi thằng Vina đây.
flamebee
ĐẠI BÀNG
14 năm
minh moi up xong ban 5.0.0.862 dang test co ji bao cao sau co deu la phai lock bang nut tren dau cung hoi bat tien moi thu hoat dong tron tru bro nao up ban nay roi xin chia se nhe
Bản .442 thì thế nào các bạn?
Không ổn lắm

Mình đang dùng 422, thấy kết nối mạng với các ứng dụng (beejiveIM, Gmail, Google map...) ko tốt, thường xuyên phải reset lại máy mới vào được. Không biết có bác nào bị thế không?
em cũng đang xài 743 thấy ổn lắm
mình đang dùng bản 5.0.0.656 thấy cũng đc, chưa thử lên các bản mới. Mình dùng máy của Tmobile mà up bản của roger có đc không vậy
Mình đang dùng bản 743, máy AT&T, nhưng mình lắp sim 3G của Mobi và EVN telecom thì không nhắn được tin SMS, nhận tin thì được. Lí do làm làm sao các bác ơi? Chỉ giáo mình với!
mình dùng bản 743 của rogers, khi nghe nhạc cứ chuyển sang bài hát khác là nó lại tự động nhỏ lại
ko biết ai có hiện tượng đó ko nhỉ
Wire lại thôi bạn ơi. Em 97 của mình hỏi đầu bị đụng soft bị bệnh play đc 25s.....thì dừng......play tiếp lại kêu 25s......dừng.......wire phát hết dừng.....
5.0.0.979 ok nè heeeeeheee
mấy pro ơi cho e hỏi xíu, e vừa tậu 1 em BB9700 ở mai nguyễn về, hàng phân phối chính hãng tại VN, thấy mấy người up Rom e cũng muốn up thử, cho e hỏi bản nào pin trâu chạy mượt thế, hình như bản e là bản quốc tế, cứ up rom của các nhà mạng khác đc ko ak........
Hiện tại BB 97 có thể upte lên version 6 rồi. các bác có thể tham khảo thêm ở http://swdownloads.blackberry.com nhé

Mình dùng BB9700 của Rogers, nên update theo phiên bản bên dưới:
9700M_PBr6.0.0_rel2921_PL6.6.0.241_A6.0.0.666_Rogers_Wireless_Inc.exe

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019