Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Tổng hợp các cách thoát iCloud ẩn cho iOS 7 và iOS 8

12/12/2014 7:59Phản hồi: 457
457 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

máy của m bị backup phải Icloud ẩn phải làm sao ?
vậy là có trường hợp không làm được à
lovehuong2
ĐẠI BÀNG
7 năm
Ip4 ios 7.1.2 có thoát đc theo các cách trên ko vậy các bác? Em mới mua cái ip4 bị ẩn icloud ạ.
@lovehuong2 Hi bạn! cách trên là thoát ẩn nhé. Còn máy bạn đã thoát ẩn rồi thì máy của bạn đang bị dính 1 cái iCloud trước đó trong máy. Còn nếu máy bạn đang có iCLoud mà không thoát được thì có thể áp dụng được nhé.
lovehuong2
ĐẠI BÀNG
7 năm
@benhviendienthoai24h Thank bác em thoát thành công rồi. Khi thoát icloud theo máy và đăng nhập icloud mình vào thì sẽ ko lo bị khóa máy từ xa do chủ của tk icloud cũ phải ko ạ?

Gửi từ LG-F460K của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk
guanyuvn
ĐẠI BÀNG
7 năm
Thế không rõ IOS 9.3.4 làm được không nhỉ, có ông anh mua cái Ipad ở TGDD xong con bé làm Icloud nghỉ mất tiêu. Giờ vướng cái Icloud không làm gì được.
làm cách nào để làm bước 1 za bác ( tạo 1 file backup từ máy iphone ko icloud để lấy file chạy cho máy vướng icloud). tiểu đệ thử nhiều cách mà ko tạo dc file ipws dc ah. mong cao nhan chỉ giúp
làm cách nào để làm đước bước 1 za bác ( tạo file backup ipsw từ máy không dính icloud để chạy cho máy dính icloud). tiểu đệ làm nhiều cách rùi mà ko tạo dc. mình có cần chạy thêm phần mềm j nữa ko za?? mong các cao nhân chỉ giáo cho ah
bác ơi, e có con ipad mà bị icloud ẩn đang chạy ios 7.0.4 . e định lên ios 10 có bị hỏi icloud k ah. Chứ tất cả các app e k tải đc vì yêu cầu ios cao hơn @ cảm giác thiệt là ức chế @@!!
hungse7en
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Trung Kiên 0104 Ko đc bạn nhé , vì lên nó bắt bạn phải nhập pass cho cái tk ẩn đó , bạn chỉ xóa ẩn trên máy. Còn trên máy chủ apaple nó vẫn còn tk ẩn
@Trung Kiên 0104 Mình cũng giống y như bạn , mình thoát ẩn đc rồi nên tạo icl mới rồi update thôi ko sao giờ nên 10 rồi nhớ update thôi đừng rs nha
TKS đã xem video và thoái được icloud do quên pass... Bấm hơi điên một chút
TKS đã xem video và thoái được icloud do quên pass... Bấm hơi điên một chút
Mình đã xóa được icloud ẩn trên ip4 do dùng main của máy ip4 khác

Nhưng không hiểu sao ko đồng bộ được danh bạ từ icloud của mình vào điện thoại. Bác nào giúp mình với. Đa tạ

Ban đầu còn có 2 bản backup trên icloud nhưng đã xóa được 1 bản (bản đó là do đăng nhập icloud lần đầu bằng đúng tài khoản icloud của mình)
Bác cứu em với , em dính icloud ẩn máy em ip5 is 7.0.6 giờ em sợ nâng cấp phiên bản lên nó bắt nhập icloud ẩn kia là em tèo , máy em thì hiện vẫn tạo icloud mới đc , em ko biết là nguoi ta đã tắt ẩn trên máy theo cách của may bác chưa mà em thấy icloud trống em tạo mới dc . em ngu công nghệ đi mua máy cũ ko check nổi icloud ẩn mong bác giúp e
đã làm và thành công cảm ơn bác !

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019