Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Tổng hợp các game free thành full cho ipad 2 ko cần jb

longjudas
8/8/2011 16:47Phản hồi: 468
468 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hungmao
TÍCH CỰC
13 năm
Game này khi mua full iPad sẽ download thêm mấy chục MB xuống nữa mới thành full, nên ko crrck kiểu thông thường của dạng IAP
Mình cũng bị báo lỗi user defiend breakpoint khi vào chương trình Iphone explorer. Mong chủ topic chỉ giùm!
bạn nào dùng ipE bị lỗi thì chuyển sang dùng DiskAid nhé, bộ cài mình để sẵn trong file download đó. DiskAid dùng ko bị lỗi như ipE đâu, tìm app cũng dễ hơn.
Mình đã dùng Diskaid, xài rất tốt bạn ah. Cám ơn bạn nhiều. Ah, ngoài chuyển game free thành full bạn có làm được với apps không?
có app nào hay cần hack bạn cứ up lên đây nhờ 2 bác hungmao và hyunlove để các bác ấy nghiên cứu, hack được thì sẽ hack
Bạn giúp mình 4 apps dưới nhé.

1. Note+

2. ComicZeal
3. 4GoodReader

4. Things for iPad
Thanks bạn
lieukiem
ĐẠI BÀNG
13 năm
chào các pro, mình mới xài Ipad chưa biết các SD phần diskAid như thế nào, mình đã cài Diskaid vào máy, bây giờ lam sao để coppy game và cài game qua đó.
tks
mình làm theo đúng hướng dẫn nhiều lần nhưng không unlock được game the death at fairing point. vẫn còn chữ buy. Máy của mình chưa jb. Các bác giúp mình với
Còn yo film, vietkar, manga rock, tiep thi gia dinh có làm được cách này k.ah? E mun mua in-game lun. Ví dụ mua báo trong ttgd hay yo film, vietkar. E xài 4.3.5 k jb. Mong các bác chỉ giáo. Thanks!
bạn mở file word của mình trong đó có hướng dẫn sử dụng đó, rất đơn giản thôi.
cái này mình làm ngon mà, ko hiểu của bạn bị làm sao. bạn xóa đi cài lại xem sao.

ko làm dc đâu bác ạ vì những cái này nó ko nằm trong dữ liệu có sẵn của game, khi mua nó mới tải về
Mình đã xoá và tải lại và làm theo đúng hướng dẫn nhưng vẫn không mất chữ Buy. Không biết có trục trặc gì không.
Kacey
TÍCH CỰC
12 năm
Bạn dùng file unlock này nhé Click Here
cho mình xin mấy game Defense nha bro...
Không biết bạn có thể xử lí được vài cái APPLICATIONS không nhỉ? mình vừa mùa con Ipad 2 wifi 4.3.5 chưa downgrade và jailbreak được. nên định dùng cái kiểu bạn để duy trì chờ tới lúc jailbreak luôn. nếu có bạn share cho mình nhé... cám ơn bạn nhiều lắm.
Cam on long da tong hop nhieu game hay cho a e thuong thuc. Long co biet trang nao coi phim online ko. Minh nghe noi su dung skyfire thi vao trang phim coi online dc do no co flash nhung minh lam hoai coi online van ko dc. Ko biet bac biet chuong trinh nao coi phim online tren mang ko?
Flash hiện tại vẫn là vấn đề duy nhất còn lại mà ipad chưa xử lý triệt để được. chưa có ứng dụng nào có thể giúp ipad xem mượt mà flash trên mạng đc bác ạ
Hix có bác cao thủ nào jup em với, dùng cả file của bác Hungmao lẫn bác hyunlove đều không thể unlock đc game Fairing Point, chán như con gián 😔
Kacey
TÍCH CỰC
12 năm
bạn thử làm kỹ lại từng bước như hướng dẫn xem sao, sau khi kéo thả 2 file unlock vào đường dẫn game xong, nhớ nhấn 2 lần nút Home, tìm và thoát hẳn game, rồi vào lại xem.

mình đã test lại trên iPad 4.3.5 dùng file unlock ngon lành luôn mà
Đoạn thoát hẳn thì dĩ nhiên phải có rồi vì mình làm theo hướng dẫn unlock được khoảng 20-30 game rồi chưa bao h gặp vấn đề như vậy 😔

Đây mình làm như vầy:
1-Install game rồi vào chơi 1 lúc
2-ấn nút home thoát ra
3-dùng iphone exp làm như hướng dẫn
4-vào multitasking thoát hẳn game ra

đấy sau đó vào lại vẫn còn hình cái khóa to tướng :(
saokyvayne
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình nghĩ bạn phải dùng phần mềm DiskAid chép file vào thì mới unlock được. Mình đã test thử và ok
phuctran26
ĐẠI BÀNG
12 năm
cho em hỏi cái này áp dụng vs iphone 4 đc ko bác :d
hungmao
TÍCH CỰC
12 năm
Tùy game bạn. Có cái được cái không
vừa có update mấy game mới nha các bác
nghganh
ĐẠI BÀNG
12 năm
cảm ơn đồng chí longjudas đã tập hợp ;) mình không biết mấy app để làm việc thì có yêu cầu được không nhỉ ;)
được bác cứ post lên đây. thêm vài lời giới thiệu về cái hay của nó nữa thì càng tốt
Bạn longjudas giúp mình vài game và phần mềm này nhé bạn:
+ Angry Birds HD (bắn chim)
+ Fruit Ninja HD (chém hoa quả)
+ Docstogo (phần mềm xem file .doc, .xls, .pdf và nhìu....)
+ Farm Frenzy2 (xây nông trại, nuôi gà, heo)
+ Bộ phần mềm Keynotes, numbers, papers (giống word, excel, powerpoint)
bạn cần chọn những app nào mà phải có bản free ấy, và bản free phải có dung lượng tương đương với bản full thì mới hack đc
Sao mình cài qua itune toàn báo lỗi nhỉ?không cài được cái nào luôn
mới mua máy nên còn ngây ngô quá
http://imageshack.us/f/810/unledxzk.png/

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019