Tổng hợp các game free thành full cho ipad 2 ko cần jb

longjudas
8/8/2011 16:47Phản hồi: 468
468 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

nên xài iexplorer, có cả cho win và mac, mình dùng trên mac thấy rất ok, thanks chủ thớt, tiết kiệm đựoc 1 mớ hehe
Cho em hoi down iPhone eexplorer o dau
Trong file download pack 2 mình có hướng dẫn cách sửa ngày của bản 4.72 đấy, bạn cứ down về giải nén ra là thấy

đây này bạn:
http://www.macroplant.com/iexplorer/
tuy nhiên nên dùng diskaid hơn vì tìm app dễ hơn, ko bị crash, cũng có cho cả win và mac
rongdo12
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bạn ơi, cái drawn 2 đã full game được chưa thế ? Đang chơi hay mà hết chap 1 nó bắt unclock. 😔(
chưa bạn ạ. trò đó vẫn đang bế tắc :help:
Cam on bac em da lam thu va unlock dc game full rat hay
rongdo12
ĐẠI BÀNG
12 năm
Ah, có 2 game in-app purchases ( ko biết phải ko ;)) ) là Metalstorm: wingman và brother in arms 2: global front. Bạn làm giúp mình với. Mình ko biết kiếm link qua itunes ở đâu. Bạn thông cảm.
MetalStorm Wingman 4.0.1 được chưa bạn?
senorali33
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đợt này bận quá, chưa động được. Sorry các bác. Bác chủ thớt chắc sẽ thịt được cái app đó cho mọi người thôi. Mình không chuyên về cái này, thấy cái nào hay thì mày mò nghịch thôi. Hôm qua định nghịch thì bà xã bắt ngồi chém cái app Định Danh Kỳ Thư 😆
Sợ khó thấy mỗi lần khởi động game nó đều đòi internet để kết nối server. Lỡ nó lưu thông tin user trên server chắc chịu bác nhẩy? Em tìm cũng chưa thấy ai hack hiếc gì được cả. Trong cydia có cái MetalStorm wingman mod mà cũng đòi mua mới cho sài, hic hic...
lebmc
TÍCH CỰC
12 năm
bạn có file hack của metalstorm không share mình với thanks
kikiawvn
ĐẠI BÀNG
12 năm
  1. Talking Tom 1, 2, Talking Ben – Game nhái tiếng cho trẻ con, hay có ai có file ..... ko gửi vào file đính kèm giúp mình đc ko? mình ở bên Tàu ko vào đc mediafire.
hminh2008
TÍCH CỰC
12 năm
có Pikachu HD ko bạn ?
13thfriend
ĐẠI BÀNG
12 năm
cho mình hỏi có cách nào lấy được các pack hình (in-app purchase) của trò photohunt ko mấy bạn? VC mình ghiền trò này quá mà chơi miết có mỗi cái basic pack àh ... mấy mình 4.3.5 chưa jb đc 😔
senorali33
ĐẠI BÀNG
12 năm
Hình như bản photo Hunt HD mới có IAP pack, bản free không có thì phải. Không có app nên không thử hack được 😁
Co The Treasures of Montezuma HD va Treasure Seekers 2 hem ban? 😃

LacViet nua ban oi 😁
Cảm ơn bạn nhiều nhiều, mình đang online trên ipad nên chưa ấn thank được, nợ bạn sau nhé 😃
supercia
ĐẠI BÀNG
12 năm
Không biết có hack được cấc loại ứng dụng không? Bro nào tốt bụng tạo 1 bài hướng dẫn cách làm đi
Mấy game này hack rồi vẫn update đc bình thường phải không bạn?
cho mình hỏi: mình tải game về bằng cách mở itune trên PC, rồi chọn game free.sau khi download xong, thì cắm iPad vào, kết nối với PC qua itune để cài game.Vậy từ lúc này, mình syns, thì các game trước sẽ mất,đúng ko bác.vì mấy game trước là tiệm cài giúp,giờ mình muốn tự cài. vậy phải làm sao ko bị mất game trước đó, mà vẫn tự cài game mới, rồi hack theo hướng dẫn của chủ topic
sao ko ai trả lời hộ mình nhỉ
senorali33
ĐẠI BÀNG
12 năm
Nếu bạn sync với itunes thì chắc chắn sẽ mất những games ngoài hàng, trừ khi bạn có password của acc cửa hàng đã dùng để mua apps, khi đó bạn có thể transfer các app ngoài hàng vào itunes.

Bạn có thể dùng itunes trực tiếp trên IPAD để down games về, sau đó căm ipad vào máy (nhớ không sync hoặc transfer app vào itunes nếu bạn không có pasword của cửa hàng, hoặc tắt itunes ngay khi nó bật, hoặc bỏ chọn tự động bật itunes khi có ipad cắm vào 😁). Sau đó bật diskAid hoặc tool khác để hack như hướng dẫn
senorali33
ĐẠI BÀNG
12 năm
Nếu bắt kết nối đến server để check thì không làm gì được rồi vì nó sẽ check theo ID của máy mà.
vừa có big update nhé các bác, full pack 2 66 game rồi
Tra loi dum ban oi 😔
Vận up vô tư và sau khi up vẫn là bản full

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019