[Tổng hợp] Các phần mềm CHAT miễn phí trên WinMo (cập nhật 18/11)

bk9sw
23/1/2010 16:42Phản hồi: 164
164 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

chào các bác ! tình hình là em vừa đc bạn cho 1 em HP ipaq 6500 mà em ko thể tìm nổi phần mềm chat cho em ấy , các bác chỉ giúp em với ạ !
cho minh hoi chut ,paringo prentium roi ,nhung ma voice chat kieu gi vay,minh an vao cai voice ko dc?
thong cam xai ppc ko viet dc tieng viet
ấn và phải đè luôn chứ ko dc buông ra. Trong lúc đè thì nói đại 1 câu gì đó. VD: I hate you. Rồi thì buông ra. Câu đó sẽ dc gửi đi đến người bên kia. 😁
newnick
ĐẠI BÀNG
13 năm
Sau khi trải nghiệm các pm chat free mình thấy Shmessenger phản hồi nhanh nhất (khi chat), các pm còn lại (VD: IM+ ,palringo) thời gian phản hồi hơi lâu,time out khoảng 4-5s
Chúc mọi người tìm được pm phù hợp 😃
Shmessenger vừa ra Version 3.2.12. Chủ topic cập nhật trang 1 cho anh em 😁
có ai biết chuơng trình im+ nao mà free dành cho máy sámuunngg omnia i900 không cho mình với
Trang 1 đó bạn, đa số có key sẵn đó bạn - ko thì down bản IM này dùng vậy 😃
Các bác cho em hỏi cách cài Shmesenger. Em download file trên forum về, trong file đó có 2 file nhỏ: 1 file.JAR, 1 file.RAD . e click lần lượt vào 2 file đó đều ko đc. Bác nào chỉ dùm em với! Thanks!
Bạn nhét file jar vào trong máy để cài nhé - với điều kiện máy hay rom bạn có hỗ trợ cài đặt java 😃
zidaneff9
ĐẠI BÀNG
13 năm
Dùng thấy palringo thì hay đó cơ mà contact nó hiện k theo mình lưu trong ym mà hiện full contact T_T
Nhiều khi có đứa chat mà chả biết là ai :-<
Có ai recommend j k
Với cả muốn tìm soft chat skype trên wm65 nữa.
Các bác giúp e với
Mình đang dùng SSi900. Các bạn cho mình hỏi có phần mềm nào chat Yahoo hoặc skype hỗ trợ Voice và video tốt không vậy? Mình đang dùng Beejive V0.9.2.4 thấy cũng rất tốt nhưng không hỗ trợ Voice video. Nếu có cho mình xin nhen. Thanks
Skype không hỗ trợ Win Mob nữa rồi, nên cũng không hy vọng Video Chat trên Win Mob được nữa ?
sao mình cài bản IM + 7.1.1_Lite_NguyenPhu vào con sony x2 nó báo kết nối thất bại hoài ko bik.dù có kết nối 3G và đánh đúng user và pass 😔
Có bác nào có yahoo go 0 cho em với
các bác cho em hỏi 3 câu, em gà mờ các bác đừng chém nhé :
1/ em dùng SS B7320 cài palringo chay ầm ầm, rất ngon, nhưng mà mấy cái tab của nó rất ko cân đối, mấy phần ko cần thiết thì to, phần chữ chat chit thì bé tí, rất khó chịu, có cách nào khắc phục ko ạ?
2/ em có cài cả fring, vào cũng rất nhanh nhưng ko tìm ra phần nào để vào Yahoo cả 😔(
3/ khi cài những phầm mềm chat java như ola hay SH thì khi bấm phím nó ko hiện chữ mà hiện cái kí tự phía trên chữ VD: bấm d thì nó thành 4, bấm a thì thành "_" lại còn ko dùng đc phím delete thông thường nữa, ức chế, làm thế nào bi h
các bác giúp em với , e cảm ơn 😁
thinhint
ĐẠI BÀNG
13 năm
anh em cho hỏi trong các phần mềm miễn phí này, cái nào dùng tốt và ổn định nhất vậy
vanyte
TÍCH CỰC
13 năm
Im Lite đi bạn http://www.4shared.com/file/nSvBIoeH/IMLite_71.html
mình cài các ứng dụng Java nhưng khi kết nối mạng thì ko đc, mặc dù vào web vẫn bt. VD như dùng Ola thì nó báo: "Bạn đã không cho phép điện thoại kết nối mạng hoặc thao tác khác". ai biết chỉ giúp với ạ. tks
P/s: HTC HD2 nhé
mún đập con htc tytn II vj ko zo dc ola.chon cau hjnh internet rui ma ko dc.ạ bjt jup e voi. va cai bao rung cho tin nhan cug ko dc.e vao sound notification> notification> new text .....>virate ma ko dc.hard reset oy ma cug ko dc
1. Gõ có dấu TV
2. Phần internet mình ko rõ nhưng phần rung mà HR ko hết thì kiếm bản rom khác up cho máy, ko được thì máy hư cục rung 😔
vậy ai có bản rom nào cho e xin voi. cuc rung vẫn xài đc mà.khi có người gọi đến vẫn rung mà. hix.
muareonline
ĐẠI BÀNG
13 năm
e cài palringo vào, log vào đc mà chả thấy ai, thử gửi từ máy tính cũng ko thấy gì, h muốn uninstall làm ntn ạ, có cài tm uninstaller mà ko thấy nó, chắc chuyển sang im+
vohuu
TÍCH CỰC
13 năm
Im lite xài ngon chán, chịu quảng cáo 1 xíu, miễn phí mà lị 😃
Các bác upload lại giùm chương trình Ola chat cho HTC HD2 với!
Cảm ơn các bác trước!
Mình xài thử thằng Beejive, thấy hay hơn thằng IM+ về avatar, status. Nhưng có điều nó chiếm bộ nhớ nhiều quá, chat 1 người là thêm 1 process, không tích hợp vào 1 process được

---------- Post added at 08:37 PM ---------- Previous post was at 08:31 PM ----------

bạn nói đúng với thằng IM và Palringo

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019