Tổng hợp các tin đồn về iPhone 5S, iPhone 5C và những mẫu máy Apple có thể giới thiệu vào ngày 10/9

Blaze1st
5/9/2013 12:8Phản hồi: 238
238 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ra 5s để e còn mua 5 giá rẻ hehehe. Vừa có khả năng lòe gái mà cũng nhanh chán. K cần nhanh hơn làm rì 😁
@baotuan bạn có muốn mua 5 thì cũng nên chuẩn bị trên chục củ đi! :d
trông chờ ngày ra mắt
stops123
ĐẠI BÀNG
11 năm
Không hóng 😁

Sent from my LG-F320L using Tinhte.vn
Trông chờ nhất là iPad 5. Lúc trước thích iPad mini lắm, nhưng dùng rồi mới thấy không " đã" bằng iPad lớn. Theo những thông tin rò rĩ, thì iPad quả là đáng chờ đợi.

Một mơ ước chắc ko bao giờ thành hiện thực, đó là iPod touch 5 " , với tỷ lệ màn hình 4:3 như LG Vu , và có 3g
Mình đang đợi ipad 5 hy vọng được nâng gam lên 2g là ok hêhhe
cool3366
ĐẠI BÀNG
11 năm
5C màu trắng và đen là đẹp, mấy màu kia nhịn bựa quá
đáng để chờ đợi
eeninay
TÍCH CỰC
11 năm
Mình ngóng cả Ipad mini Retina và Iphone 5C, hehe...
hy vọng jb dc 6.13 thôi cher mấy thằng kia ko hy vọng j nhiều 😃
nói chung là k có gì cải tiến.... =_= chả có gì nổi bật :< tưởng ip5s sẽ cải tiến sao chứ 😔 thôi thì gom lúa làm em note 3 :3 k thì đợi năm sau xem ;) k biết bh có ipod touch gen 6th nữa, cơ mà 6th mà k đc full HD thì thôi :v purpose của nó là nghe nhạc xem phim chơi game mà k đc full HD thì cũng vứt sọt rác ;)
namvboy
ĐẠI BÀNG
11 năm
ngon wa, chac de dai gia suc thoi, minh sv ko đú nỗi 😔. xài iphone 4 là ok rồi 😁
Những sp có tính chiến lược đột phá mạnh của App tới nay vẫn chưa bị lộ hàng bao giờ (trừ một trường hợp, chiếc iP4 all new design bị TT bóc tem, nhưng ko bị ra đảo như mình). Gần đây nhất là Macpro, ém hàng tại Mẽo, chưa ai thấy trước dù chỉ là con ốc.

Vì vậy vẫn có hy vọng có điều lạ xẩy ra trong đợt này.
Iphone là đẵng cấp trên cã đăng cấp.hdh tối ưu ios thì dĩnh cũa đĩnh luôn.mượt mà khg lag.nên khg cần thay đỗi nhiều.chĩ cần thêm chút màu hay nhựa là dư sức thu hút cã khối ifan cấm trai dựng liều xếp hàng..mất ăn mất ngũ trông chờ từng ngày..đễ thĩnh thánh vật về làm cũa báu rồi..hehe
congdayhi10
ĐẠI BÀNG
11 năm
@atoz123 Thằng này đọc mà cũng đành bó tay.
tất cả sản phẩm đều mong đợi , trừ ip5c
KHông ai dự đoán có Ịwatch ah ta 😁? mình thì chờ mini rentina ra thôi, phone thì thời buổi này quá nhiều lựa chọn rồi.
congdayhi10
ĐẠI BÀNG
11 năm
iPhong 5S, Sony Xperia Z1, Note 3, LG G2 ai sẽ cán đích trước. Kiểu gì sắp tới tinh tế nên có câu hỏi bình chọn này. 😁
hoanle147
ĐẠI BÀNG
11 năm
Khi nào thì apple mới ra iphone 5 icnh nhỉ. Cứ 4.0 thế này thì nhàm quá
@hoanle147 cả thế giới đi theo Apple. chứ Apple không theo thế giới để bán được hàng. không muốn nhàm thì qua Samsung HTC chơi
Quá ngon
Mong con ipad 5
P/s : xem hình này giống cu Hiệp quá =))
yeu roi day.jpg
@Zil87 Không giống chút nào cái hình này giống cu hiệp hơn uploadfromtaptalk1378677734727.jpg :rolleyes::rolleyes:😁
5c thì chắc cao lắm dùng a5 hoặc a5x thôi, apple biết tận dụng phần cứng mà, còn xài đc là ko bỏ
up

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019