Tổng hợp các tin đồn về iPhone 5S, iPhone 5C và những mẫu máy Apple có thể giới thiệu vào ngày 10/9

Blaze1st
5/9/2013 12:8Phản hồi: 238
238 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hong 5c!
chỉ còn đợi cái giá
koutouyo
TÍCH CỰC
11 năm
Thấy 5c còn đẹp hơn 5s o_O
hehe, ipad mini retina à !! 🆒
iPad 5, iPhone 5C và iPhone 5S 128GB màu vàng.

5C rơi vào khoảng $350-450 là cạnh tranh dư sức với hàng Android giá rẻ.

Góp vui thêm với các clip khác:

New iPad Mini 2 "Retina" Parts Leaked! (First Look + Comparison)

Apple iPhone 5S (Gold)

Apple iPad 5 & iPad mini 2

Khoái iPhone lớn này

@Appleforever
Từ từ bác, không nóng vội đc đâu. Các chuyên gia dự đoán năm sau Apple sẽ lại tăng kích thước màn hình mà.
lexuspts
ĐẠI BÀNG
11 năm
Hóng Iphone 5C thế nào để đổi Lumia sang 😁 đắt quá thì chờ 4 vs 4S nó dow giá để xúc :D
há có nhìn nhầm k con 5s kia đã ở vn rồi á máy so sánh là mạng của vn mà ?
Có thể nói ý tưởng của Apple đang đi theo 1 lối mòn và tôi nghĩ Apple rồi cũng như Rim...
@ministerNHL Sao bác có thể cso đc sự so sánh khập khiễng như thế nhỉ. Bạn có biết là có bao nhiêu người đang hóng cái ipad 5 vì cái độ đẹp của nó không 😁
@gautrang14 ..mình xếp hàng mấy ngày nay đễ mua cái hộp đẹp đó..lấy đựng kẹo là đẵng cấp luôn..nhưng hõnh thích cái gì trong cái hộp..kà kà
@ministerNHL Ăn cà pháo bàn chuyện quốc gia ah, biết nó đang làm cái gì ko mà bảo nó đi vào lối mòn. Ít nhất là nó đang có những nhân sự về thiết kế, phần cứng phần mềm đứng đầu thế giới, nó tập trung làm ra những sản phẩm tốt nhất, nhiều người mua nhất chứ ko làm tràn lan mọi thứ, mọi kích cỡ như Samsung
vn2396996
ĐẠI BÀNG
11 năm
vi xử lí 64 bit cho di động có anh nào làm chưa nhỉ , các thím ?
Nếu chưa , thì apple mở ra xu hướng mới cmnr ^^
ipad 5 đáng mong chờ...
iLi
TÍCH CỰC
11 năm
đợi hoài cái iPad mini retina...
gom thóc từ đầu năm...
Thích ip5S và ipad mini retina (nếu có).

Apple vẫn giữ đúng quan điểm 2 năm mới ra sản phẩm hoàn toàn mới, một chiến lược có vẻ hơi chắc, bảo thủ nhưng cũng có cái lý của họ. Đã ra sản phẩm là thiên hạ phải ngóng đợi, trông chờ. Không thể hời hợt và mau chóng đi vào quên lãng.
Tifanny
ĐẠI BÀNG
11 năm
Tại sao apple bây h ko còn đột phá nữa....!!!
@Tifanny vì đột phá ko diễn ra hàng năm
Bocubi
TÍCH CỰC
11 năm
Ip cứ >4,7" thì quan tâm, nhỏ wá thì thui. Bây giờ smartphone thì màn mình phải đủ lớn để còn đủ đk thỉnh thoảng công việc và đọc báo chứ

Sent from my GT-N7000 using Tinhte.vn
Đang hóng 5s. Muốn trải nghiêm io7 cho biết với anh em😁

Gửi từ Xperia P của tôi!
Đang hóng 5s. Muốn trải nghiêm io7 cho biết với anh em😁

Gửi từ Xperia P của tôi!
le1707
TÍCH CỰC
11 năm
Mình thấy ip5 có kai tai nghe là cải tiến hay nhất , k biết 5s có j ms ?
Sao lộ tùm lum vậy trời. Làm giảm cho độ hot giảm đi phần nào
iphone 5S chờ đợi cả năm trông như cục shit....cải tiến quá ít.

Thôi thì ít cũng dc nhưng kể mà nó có cái gì hay. Ss note 3 nhìn cấu hình nó như thế mà có 16tr. Trong khi thằng chó này 25tr giữ giá trong 6 tháng.

Giá chát vì cái thương hiệu. Nản VL
nozz12345
ĐẠI BÀNG
11 năm
@TraiHaNoiAir Tự dưng lại so cấu hình với thằng HĐH khác là sao :p. Android cấu hình khủng đấy rồi sao. iOS cấu hình tầm thường nhưng xử lý tác vụ mượt hơn khối cả binh đoàn android :rolleyes:
@TraiHaNoiAir Thành phần nguy hiểm là đây. Không đủ tiền hay không đủ trình dùng iDevices thì về với cục nhựa à không mới lên đc giả da Note 3 mà xài đi. Ai ép xài đô Apple đâu mà chó này chó nọ.
@TraiHaNoiAir bác ko quan tâm thì băn khoăn cái giá làm gì cho tức nhỉ , 25t người ta vẫn mua đấy 😃, phải thấy dc cái thành công của nó, ghét làm gì
Mà có ai cấm bác mua note 3 hả ? hehehe ko thích thì mua note 3 , nhăm nhe 5s làm gì

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019