Tổng hợp các topic hướng dẫn up rom các dòng tablet - 15/11/2012

harrynghiem
15/11/2012 7:13Phản hồi: 271
271 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Bác tìm hộ em firmware của con tab 10.1 t530NN được không ạ 😔 Rom đầu tiên càng tốt ạ (4.2.2 thì phải)
Toshiba rezar table dau ???
ai root đc con hp slate 7 2800 ko chỉ e với
Ai Có rom gốc recovery Của Con Wing S700 hoặc biết cách adb sideload thì chỉ e củng dc 😔, vấn đè của e là mod file systemui.apk song h nó hiện liên tục rất tiết systemui dã dừng lại , e đả backup file SystemUi.apk rùi nhưng nó cứ hiện liên tục nên e không thể vào file file explorer dc :(:(:(:( ai có rom rycovery thì cho e đi cảm ơn nhìu ạ 😕
ThinhMyAE
ĐẠI BÀNG
8 năm
Có bác nào có cách root và uprom cook con Dtab D-01G Docomo ( Huawei Mediatab M1)
ko ạ. em đang đau đầu với con này 😔(
ThinhMyAE
ĐẠI BÀNG
8 năm
Có bác nào có cách root và uprom cook con Dtab D-01G Docomo ( Huawei Mediatab M1)
ko ạ.
Mong nhận dc chỉ giáo
Bài viết hay, cảm ơn thớt đã chia sẻ 😃
Các bác giúp em với. Em có con fpt wifi vi đang bị treo logo . Máy ko có nút tăng giảm âm lượng nên e không biết cách hardreset được. Và máy tính không nhận ra máy khi kết nối cáp usb
bác nào có link root và rom cho con Tab A SM-T285 k ạ? cho em xin với
có úp rom dell venua 8 3830 HSPA+ không vậy? Hướng dẫn cho mình với
@panthyo cũng như bác này, bác nào có rom của nó cho chúng iem xin với
Bạn ơi giúp mình với, mình up rom galaxy tab 2 10.1 P5100 bị lỗi treo CWM Recovery, mình không vào được Hone Screen, bạn giúp mình với
Cho mình hỏi đt mình ấn 3 cái nguồn +vol up đó mình k biết ấn vô đâu mà giờ chỉ hiện giờ và vạch pin ngoài ra thì đen thui là bị làm sao ạ. Help me
tabletcare
TÍCH CỰC
8 năm
@Best7ove Máy mất Laucher bạn nhé,bạn tải Laucher vào máy rồi vào Ứng dụng tìm app Quản lý file cài Laucher ra là OK.
Ae cho xin cai rom cho may gs702a . chay chip ATM7029 .
Ae cho xin cai rom cho may gs702a . chay chip ATM7029
tabletcare
TÍCH CỰC
7 năm
@quytong Google ra đầy mà, muốn chắc nữa thì bung máy kiếm rom theo mã main 😃
@tabletcare
Bác cứ đùa em tìm suốt co thấy đâu . có khi phải bung máy thật . ???
tabletcare
TÍCH CỰC
7 năm
@quytong https://electroniaychinas.wordpress.com/2014/12/18/firmware-tablet-atm7023a-atm7023/

Không thấy ? Chắc bác lên bằng smartphone 😁
Chuẩn hjhj. Em bị quả lừa . thấy rẻ vs máy có thương hiệu lên mua . ngờ đâu mua về chưa cài mà dùng lag ko tả nổi . lên ít khi dùng.
Anh nào có bản rom - Samsung Galaxy Tab 10.1 P7510 cho em.xin

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019