Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[Tổng hợp] Các ứng dụng cơ bản nên cài đặt thêm trên Nokia Lumia 920.

ndkhoivtv
23/12/2012 13:40Phản hồi: 202
202 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Vip09
TÍCH CỰC
11 năm
em muốn mua App lock screen không cần nhấn nút...có chưa các bác ..nhấn hoài sợ hư nút ...thanks

em xài Lumia 920
lumina920
ĐẠI BÀNG
11 năm
@Vip09 Để tự nó tắt thôi.Hi, thư viện lập trình cho WP hạn chế nhiều quá nên các lập trình viên bó tay, nếu không nó đã nhan nhản trên market rùi
battery info của mình mới update thì có thêm mấy chế độ tắt bật nhanh wifi, plane mode... nhưng trước nay cái giá trị % nó báo không chính xác, giá trị nó giữ nguyên không thay đổi, chỉ khi nào mình mở battery info lên xem sau đó thoát ra thì giá trị mới được update lại trên màn hình, rồi lại giữ nguyên cho dù mình dùng bao nhiêu đi nữa, chỉ update lại khi mình mở nó ra lần nữa. Mình không tắt tác vụ nền của em này nhé, thế là thế nào vậy?
Vip09
TÍCH CỰC
11 năm
lần đầu xài 920 chưa bị quen hơi khó chịu nhưng được 4 ngày rồi,thấy quen quen 😃 ... 920 nầy nghe nhac loa ngoài to và chụp hình chuẩn...thêm 1 cái là WiFi bắt lẹ quá...i love it.....mới đầu em đắng đo không biết Sony Z hay Lumia 920....cuối cùng nhờ A&C tư vấn ..Thanksss...mới mua được 4 ngày,920 màu vàng 😃
lumina920
ĐẠI BÀNG
11 năm
@Vip09 Vài ngày nữa máy đơ và khởi động lại, nhớ dùng tổ hợp phím nhé
@lumina920 bác này vui nhỉ , chưa gì đã trù 😁
cuongtv-md
ĐẠI BÀNG
11 năm
Không có phần mềm ghi âm cuộc gọi Voxtrack nhỉ ?
Minhsur
TÍCH CỰC
11 năm
Hôm nay vừa được cập fw mới, chưa biết ra răng các bác ạ.
lumina920
ĐẠI BÀNG
11 năm
@Minhsur Mình cũng thử check, có update rồi. Nhưng đang được 64% không biết có chạm hai lần mở khóa chưa.haha
có phần mềm nào cắt video đc k các bác nhỉ?
cubim0803
ĐẠI BÀNG
11 năm
Hic, vừa mua con này xong mà tìm mãi ko có khóa màn hình, phải chờ à. Ấn tượng cái màn hình đẹp, với chụp ảnh ngon, nhưng ứng dụng ít thật 🆒

Sent from my GT-N7100 using Tinhte.vn
Chờ ứng dụng tắt màn hình, dùng phím cứng đau cả tay.... :😃
các bạn cho mình hỏi là có cách nào tắt rung khi bấm 3 nút bác,đa nhiệm và search ko nhỉ.lúc nào bấm là rung,ức chế và tốn pin
alobobo
ĐẠI BÀNG
11 năm
Em mới lấy lu920 của viettel được 1 tuần thấy dùng không lỗi lầm j cả, máy xuất sưởng 12/3/2013. Nhưng ko chơi đc top eleven, game trong FB, có cách nào chơi được các bác chỉ giúp. tks all!
Các bạn ơi, mình sử dụng app facebook down từ Microsoft, mà không biết làm sao để tag friend vào trong một cmt hay một stt ( không phải dùng with ... nhé ). Bạn nào bày giúp mình với. Thank nhiều nhiều ^^ !
các bác có ai online không nhỉ , giúp dùm mình cái này với , bữa hôm update FW cho lumia 920 của em , nó xuất hiện cai này
trong menu app trước mỗi hàng đều hiện lên chữ ví dụ
A
ảnh
ảnh động...
B
báo thức
C
camera
cài đặt...
nhìn khá là bất tiện , app thì không có bao nhiu mà cứ phải kéo xuống tít dưới , dài oằn ra ,ai biết cái này chỉ mình với
thax trước
các bác có ai online không nhỉ , giúp dùm mình cái này với , bữa hôm update FW cho lumia 920 của em , nó xuất hiện cai này
trong menu app trước mỗi hàng đều hiện lên chữ ví dụ
A
ảnh
ảnh động...
B
báo thức
C
camera
cài đặt...
nhìn khá là bất tiện , app thì không có bao nhiu mà cứ phải kéo xuống tít dưới , dài oằn ra ,ai biết cái này chỉ mình với
thax trước
lumina920
ĐẠI BÀNG
11 năm
@Cafeda007 Cái này do trước đây ứng dụng cảu bạn số lượng ít nên nó chưa hiện thôi, chứ nó hiện thế là bình thường, bạn dùng với cách chọn theo chữ cái đầu cho dễ
ừ vậy hả thax bạn
nhưng mình chỉ thấy nó bất tiện thôi
Mình muốn chơi Candy Crush Saga trên Lumia 820 mà ko được, có bác nào hướng dẫn cách cài flash player giúp với....
Có app media nào đọc được nhiều định dạng video ko nhỉ? bây giờ toàn phải đổi sang mp4 chán quá
cám ơn bạn , đang kéo ngon lành !
cám ơn bạn , đang kéo ngon lành !

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019