Tổng hợp các ứng dụng tiện ích nhất,cần thiết nhất cho sym^3 N8 E7C7.

vutaikt
16/3/2011 0:36Phản hồi: 1.585
1.585 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

FingerPrint Pro.2.80 Việt Hóa - PM mở khóa màn hình bằng dấu vân tay. Phiên bản Pro full.​

Thông tin
Tải về ở đây.
cài này lỗi rồi nè vutaikt😔 lỗi tín ko cài đc :(
Không cài dc bạn ơi. báo lỗi rồi
Paragon HandyWeather V7.01 VH -PM xem thời tiết Pro cho dế [Bản đầy đủ] ​

Thông tin:

Tải về ở đây.
Voice Inbox v1.11.(135).VH- Hộp thư thoại tốt nhất hiện nay.

Thông tin:

Tải về ở đây..
Chào bạn, mình tải pm này và winrar plugin nhưng ko cài được báo lỗi certificate error. PM swiss manager thì mình đã sign và cài được hai pm kia không sign được vì đã được sign rồi thì phải. Làm thế nào để cài được vậy bác chủ thớt ơi ?
mình update phiên bản mới nhé bác.. có chức năng tự khởi động sau khi tắt bật máy. ok

---------- Post added at 04:49 PM ---------- Previous post was at 04:40 PM ----------

Touch Balance v1.40 VH bởi vutaikt - PM hiện thị tài khoản cho dế.

Thông tin:

Tải về ở đây.
Mình cái no báo là chứng chỉ lỗi.Mình Sing cũng không đc.Phải Hack Phone mới cài đc hả bạn?Giúp mình với
cái này sao mình ko ktra dc tk gốc (*101#)của viettel đc bạn ơi
lomonet
ĐẠI BÀNG
13 năm
Thank bạn
còn phần mền SPB weather bạn đưa ra màn hình chính bằng cách nào vậy chỉ mình với

BẠN CHẠY PM sbp nhé.. chọn thành phố và update.. nhới delete mấy thành phống khác đi..
sau đó ra màn hình chủ thêm widget sbp đó....( cài chỗ widget phím tắt).

---------- Post added at 04:57 PM ---------- Previous post was at 04:56 PM ----------

Swiss Manager Pro v3.0 FUL-PM quản lý ứ.d ht,giải phóng Ram,xem CPU ...

Thông tin:

Tải về ở đây.

---------- Post added at 05:12 PM ---------- Previous post was at 05:05 PM ----------
kid.l0v3
ĐẠI BÀNG
13 năm

bác Tài ơi , sao e cài cái này với PM SmartGalerry nó toàn báo lỗi thế :help:
lomonet
ĐẠI BÀNG
13 năm
Vậy thì chỉ hiển thị icon truy cập nhanh ứng dụng thôi chứ không hiển thị thông tin luôn trên màn hình chính dược đúng không bạn
Có pm nào bẻ khóa wifi ko bạn cho mình xin nhé,thank
ko có đâu bạn a`. laptopc bẻ còn khó nữa là dt

---------- Post added at 05:05 PM ---------- Previous post was at 04:57 PM ----------

Viking Wifi Radar v1.00 VH - PM quét, dò sóng Wifi rất hay....

Thông tin:

Tải về ở đây.
tiếp đi vutai ơi 😃
bản 1.0.2 up nhầm là voice inbox rồi bạn ơi, sửa link lại dùm ae nha,thanks

---------- Post added at 05:58 PM ---------- Previous post was at 05:52 PM ----------

vutaikt có thể up các pm dictionary k ? loại nào càng nhiều từ, nhiều nghĩa càng tốt, lúc trc xài lexisgoo cũng tốt lắm mà sym^3 chưa có. haizz
quvinh
ĐẠI BÀNG
13 năm
từ điển pác sài lacviet đi, mất có 15k sài vài chục năm cũng ngon mà, lacviet thì nhiều từ nổi tiếng từ trước đến nay rồi. trên website đã có bản cho ^3 rồi

đã fixx links... bản 1.0.2

---------- Post added at 06:01 PM ---------- Previous post was at 05:58 PM ----------

AppLocker v1.00 . Phần mềm khóa ứng dụng đơn giản nhỏ gọn dễ sử dụng

Thông tin:

Tải về ở đây..
lạc việt bạn dùng bản crk..... dc 99 ngày đó

---------- Post added at 06:10 PM ---------- Previous post was at 06:06 PM ----------

WFvirtualKeyboard_0.9.4.mod - PM bàn phím ảo cho dế..

Thông tin:

Tải về ở đây.

---------- Post added at 06:11 PM ---------- Previous post was at 06:10 PM ----------

click thanks ủng hộ mình đi bạn...

sao cài cái này vào chẳng thấy j khác hết vậy bác tài, làm sao để bật nó lên, báo cài đặt hoàn tất rồi mà chẳng thấy nó đâu hết
salem90
ĐẠI BÀNG
13 năm
Hic hic em bị lừa gửi tin nhắn 15k cho bọn lạc việt ! thấy có tin phẩn hồi 8783 bạn đã nạp 15k thành công nhưng mãi o thấy key đâu đến nản vào phần get key trong lạc việt thì thấy báo ra hòm thư đến ! có bác nào biết sao không nhỉ ? Néu mà các tổng đài cứ làm ăn thế này thì em cũng chịu lần sau không bao giờ dám chơi kiểu này nữa ! mất uy tín quá

---------- Post added at 06:15 PM ---------- Previous post was at 06:11 PM ----------

hic link tải bị lỗi kìa bạn
quvinh
ĐẠI BÀNG
13 năm
sau khi nhăn tin tổng đài, bạn nhắn tin theo cú pháp: TDMB dấu cách số IMEI của bạn (vd: TDMB 123456982616464) sau đó gửi đến số: 0908043635
khi đó ng ta sẽ nhắn license key đến cho bạn, thay số thứ tự để dùng đến năm 2099 thế nào thì bạn google nhé, tinhte ko khuyên khích chia sẻ cờ rách soft việt mà
salem90
ĐẠI BÀNG
13 năm
Em đã làm theo bác nhưng không thấy hồi âm ! hic hic
lomonet
ĐẠI BÀNG
13 năm
Bạn vào lạc việt đăng ký thì mới được, bác tìm ở google có rất nhiều bài hướng dẫn chi tiết mà
lomonet
ĐẠI BÀNG
13 năm
Bạn tìm trên google có rất nhiều bài hướng dẫn rất chi tiết mà. Bạn nhắn tin xong vào trang Lạc Việt đăng ký
Bom SMS qua bluetouth vh vutaik-Pm bom tin nhắn qua bluetooth rất hay..
Chạy trên nền python . bạn phải cài python mới chạy dc.

Thông tin:

Tải về ở đây.
cái này có chạy dc trên s60v3 k vậy bạn ? pm này cũng khá hay, nhưng lại phải hack phone phải k bạn ? cho xin 1link hướng dẫn chi tiết đi bạn
chivung
TÍCH CỰC
13 năm
bạn vutai cho minh xin bản python nào chạy được trên N8 với. mình đã cài nhiều bản rồi mà toàn báo lỗi không cài được. giúp mình nha
@vutaikt
bác cho hỏi vậy cái này có bị tính phí không vây ?
BTGuard V2.03 Việt Hóa - PM sử dụng bluetooth an toàn​

Thông tin:

Tải về tại đây.
BTSwitch v1.00 Unsigned - PM bật tắt nhanh bluetoooth 1 Click.

Thông tin:

Tải về ở đây.
Phần mềm chuyển mạng 2G sang 3G và NGược lại siêu nhanh 1Click.​

Tải về ở đây.

Bản dành cho máy chưa hack.. Nhớ sign nhé.
rosa239
ĐẠI BÀNG
13 năm
Máy mình hack rồi. Đã cài successful. Nhưng vào ứng dụng thì ko thấy icon. Vào quản lý ứng dụng cũng thấy nó cài rồi. Vậy là tại sao hả anh? Phải chạy phần mềm này kiểu gì? Bác hay bác nào biết bảo giùm cái (mình dùng em N8)
unbroken
ĐẠI BÀNG
13 năm
bạn vào menu kéo xuống có foder Soft by arok . nó nằm trong đấy
bác tài ơi cái này em sign bằng key cer rồi nhưng ko đc bác à ko cài đc

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119