Tổng hợp các ứng dụng tiện ích nhất,cần thiết nhất cho sym^3 N8 E7C7.

vutaikt
16/3/2011 0:36Phản hồi: 1.585
1.585 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Bàn phím Swype Pen Input : Swype 1.0(13559) symbian^3
Hiện tại chỉ có bản này hỗ trợ Tiếng Việt.
bác cho e hỏi cái này dùng như thế nào ạ e cài rồi mà máy hiên lên vẫn thế!

cho mình hỏi vutaikt là mình có xài 1 máy s60v3, cài python v4 của bạn dc k ? mình k rành về cái này cho lắm, và cho hỏi các pm của bạn up có cái nào xài cho
s60v3 k ?
xuanduy1203
ĐẠI BÀNG
13 năm
minh su dung c6-01 su dung may cai nay duoc k.voi lai nghe noi co pham mem quan li chup anh co the giup dt khi chup anh co the lay net.van de la dt minh k the lay net.help me.mong duoc comment

---------- Post added at 03:58 PM ---------- Previous post was at 03:52 PM ----------

sufu tai ba nao giup minh nhe dang rat can
s60v3 v5 sài đc hết các bạn à. Nếu k hack máy nhớ sign nhé
sao mình cài SPB weather ko thể nào đưa widget ra ngoài màn hình chủ đc vậy, hic đừng nói phải hack mới đưa đc ra nhé 😔 ,máy mình sign cài bt :(
Hic cuối cùng cũng làm đc, mình xin up lại PM SPB Weather cho a e nào chưa tạo widget ngoài homescreen, ko biết cái của vutaikt up lên cài cho máy hack rồi có tạo đc widget ko chứ máy mình chưa hack cài ko có. Loay hoay mãi ko ra lượn sang pdaviet thấy link của bác kienvip up lên , down về thử lần này , và lần này đc vì tro setting có có dòng "Home screen cities" để chọn tp hiển thị ngoài homescreen, còn của bác vutaikt ko có dòng này nên chịu
H up cho a e nào có nhu cầu

http://www.mediafire.com/?zi8sbo5obn9qobn

.....ed, Unsign
sao mình ko thấy viẹt nam zay bạn
anhthi198
ĐẠI BÀNG
13 năm
cảm ơn bạn nhé, minh cũng đang cần. Bản của bạn vutaikt là vẻ 2.0.1. Cài trên máy của bạn í thì vẫn làm widget được nhưng máy mình thì ko.
anhthi198
ĐẠI BÀNG
13 năm
tiếc là mình dùng freesign đã kosign được pm của bạn.
vẫn c0n gần 100pm nữa chưa post hết.
Sr ae hum nay fảj về wê đột xuất .maj sẽ post sớm cho ae.
cam on bac, bac nhhiet tinh voi anh em wa.
nhin nhieu ung dung wa nhi?
Mình vẫn search đc mà bạn, bạn vào setting chọn add cities search ho chi minh là thấy ngay mà, ở VN mình những tp lớn có hết mà bạn, sau đó vào home screen để đưa nó ra màn hình chủ thôi mà 😁, bạn thử lại đi nhé

Mình đã nói ở trên là cái của vutaikt dành cho máy đã hack rồi mà, còn cái mình up lên dành cho bạn nào chưa hack máy, Vd như máy mình :D

Ý bạn là PM sign của bạn ko sign đc PM này ý hả, nếu đúng thế thì bạn dùng Signsis đi , mình toàn dùng cái này , mình thấy cái nào nó cũng sign ngon lành dễ sử dụng nữa :D

Link đây http://www.mediafire.com/?nlnhd2eg5zm

Ah bạn nên tắt PM quét virus trên máy tính đi nhé có thể nó coi cái signsis này là virus đấy :D, yên tâm là nó ko hại gì cho máy tính bạn đâu. Chúc thành công
Co bao nao co pm Freecoolcall.. ko? cho N8 ay
nhac nền cuộc gọi hả. Mjnh cũng có hết. Nhưng bạn phảj c0nvert bài hát đó đuôi dạng .amr nhé
Tuong bac ve we co ma.

---------- Post added at 07:26 PM ---------- Previous post was at 07:26 PM ----------

Bac co the cho xin sdt + Ten de em hoi khi can dc ko?
Cam on Bac
thj đang ở wê mà. Ság maj 7h lên .post cho bạn.
Cam on Bac truoc nhe.
tình hình là cái dự báo thời tiết vs kái đóng ứng dụng giải phóng Ram pro lỗi r` bác ơi . E huk chạy dc. 2 kái đó 😔

---------- Post added at 08:11 PM ---------- Previous post was at 08:07 PM ----------

úi e nhầm :( kái dự báo thời tiết vs kái giải nén WinRar í ạ
bạn đọc lại chú ý #1
oh e đọc r` . Sr vì đã huk để ý :p

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019