[Tổng hợp] File hackphone dành cho ANNA và BELLE N8, E7, C7, C6-01...

ThanhLongND
25/8/2011 4:32Phản hồi: 268
268 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

anh ThanhLongND ơi. em hack cho C7, máy chạy ngon nhưng mà vào mạng wifi bị lỗi. anh xem lại giúp em với. hic hic
Bạn xem lại thao tác của bạn, mình chỉ add file hack không chỉnh sửa gì bạn nhé ^^
Ttdmt
TÍCH CỰC
13 năm
File hack của bạn cài phần mềm vào thì ok nhưng lúc gỡ phần mềm nó báo là gỡ không được nhưng sau đó phần mềm cũng được gỡ không biết là lỗi gì nữa, mình sử dụng n8
camchousa
ĐẠI BÀNG
13 năm
Thank you for share and help
Ttdmt
TÍCH CỰC
13 năm
Bạn cho mình hỏi tí nha sao mình flash file hack của bạn rồi formart máy lại sau nó mất vậy. muốn cài phần mềm unsign thì phải flash lại
hoanhtuan
ĐẠI BÀNG
13 năm
Anh em mới cần lưu ý khi hack:

1. tải đúng loại máy ( n8, e7..)
2. tải đúng phiên bản firmware
3. kiểm tra nguồn điện máy tính trước khi hack
--> 30 giay là hack xong
Bạn làm cách nào 30 giây giỏi vậy há ^^ Có tính cả tải công cụ không hihi
hoanhtuan
ĐẠI BÀNG
13 năm
Bạn hiểu sai rồi, Mình chỉ tính thời gian lúc bấm nút hack trên phonixe th
Nếu thời gian bấm trên phoenix thì cũng khoảng 2 phút hihi
Hôm qua mình cũng vừa gọi cho ban ThanhlongND rồi bạn ấy khá nhiệt tình .hôm nay tinh tế đã trở lại rồi cảm ơn bạn ấy phát cố lên nhé hiiiiiiiiiiiiiii
kiennq
ĐẠI BÀNG
13 năm

Anh ơi cho em xin file hack : File hackphone N8 RM-596 v.25.007
Thanhk anh nhiều....
Chưa nên nâng cấp bạn ạ, bản chính thức chưa có cho Việt Nam, nên chưa có tiếng Việt bạn ạ
CUBASE
TÍCH CỰC
12 năm
Mình thì mới xem nên cũng chưa rõ ngọn ngành, tải cái phoenix rồi, dơ cả cái file hack rồi File hackphone X7 RM-707 v.22.014
có nghĩa là theo bài hướng dẫn ở trang khác thì mình sẽ ko cần dùng
navifirm nữa đúng ko bạn. mình chỉ tiếp từ bước 4
Bước 4: Tến hành chạy chương trình Phoenix:

- Cắm điện thoại vào PC thông qua cáp và chọn kết nối PC Suite

- Chạy Phoenix đã được cài sẵn trên PC

- Chọn File / Scan product

- Sau khi Scan Product xong Phoenix sẽ nhận ra thiết bị được gắn vào thông qua cáp.
Đến hết thôi phải không bạn
tuanlargo
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cái này lại phải chạy lại phần mềm ko làm đúng cách máy die thì mệt
Anh ơi cho em xin file hack Nokia 500 RM-750 10.31 với . :-S
minh kick vao refurbish thi no kien nen bang bao la"Product code empty" minh kich vao ben phai dong product code thi pheonix bao dong chu nbhu sau" Changing PRoduct code.! Neither DP1 nor DP2 was found for the Product,or the Product cannot be indentifiled." vay la sao ha ban minbh phai lam gi tiep theo day....giup minh voi email boy8x_thichnguoidep@yahoo.com
cho em hỏi.e đã hack thành công con C7.nhưng cài game nó vẫn báo trial nhỉ? cả một vài phần mềm nữa
uycuong
TÍCH CỰC
12 năm
thanh long ơi cho mình hỏi là hack phone xong mình ko thích nữa mình cho về original được kô
thank nhiều lắm đó 😆
nvngh
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình dùng N8 bản anna 022.14 sau khi hack bang phoenix bao loi minh bấm nhầm vào chữ RW reset trong phoenix may bi dead luon Bấm nút nguồn chỉ dung một lần, bấm lần sau rung 3 lần nhưng không lên màn hình, căm sac điện chỉ báo đèn nháy. Mong các bạn giúp đỡ
trời mình hack máy C6-01 xong sao bật không nên nguồn vậy các bạn huhuhu
Ah ThanhLong oi cho em xin file hack cua Nokia C6-01 Rm-601 Imei cua e la : 353758045849300..Ah giup em voi nhe.E xin cam on
Nokia 500 bác có file hack không zậy........ cho e xin với, mỗi lần cài phần mềm gì nó cũng lock, bực hết cả mình
Các bạn thao tác sai nên die phone rùi, các bạn chát yahoo thanhlongtinhte nha

File hack flash thì dùng chung hết em nhé. Ko phân biệt imei

Có bạn à
Bác cho e hỏi , e mới úp lại bản 22.14 mà giờ để cập nhật thiết bị ==> nó lên 25.07 rùi , giờ phải làm thế nào để hack dc vậy bác
thienlsxz
ĐẠI BÀNG
12 năm
thank anh vua up xong cho c6-01 thanh cong test thu thôi :dance:

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019