Tổng hợp game cho Bipad 9 (hoặc cho màn hình 480x800)

bebaby88
31/3/2012 10:15Phản hồi: 175
175 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

link game 7 vien ngoc rong ko co nhi?
pak nao tot bung thi cho e kai . luon cach ra chuong? nha
ASPHALT 6 link data đâu bạn ơi
@kuteboy200 chỉ có file .apk, data bác bật wifi lên dow gần h thôi mà
game 7 vien ngoc rong dau nhi?
pak nao pit chi? em vs ... hjhj
thanhdong68
ĐẠI BÀNG
12 năm
Các pác cho em xin ứng dụng tổng hợp zing có zing me, mp3, news chung 1 ứng dụng. Híc kiếm hoài mà không có😔
dạo này topic ít game mới nhỉ, bác bebaby88 cho e hỏi bác có game nào đánh quái luyện lever kiểu mu trên máy tính ko? game đồ họa ổn chút nhé
nhok_ frend
ĐẠI BÀNG
12 năm
chơi shadowgun tren 2.3 ko dc , cu dzo la bi dí ra @@
bác cho em hỏi game nào em coppy vào đều bắt downloads wifi hết xong nó báo bộ nhớ không đủ giờ phải làm ntn hả các bác. Mặc dù thẻ nhớ em 16GB. Em tắt nguồn đi bật lên vào game nó lại bắt dowloads lại từ đầu bực quá các bác ak
@bjmbjmboy Down data bỏ vào đúng thư mục chưa? Bạn dùng bản Android nào vậy?
@bebaby88 Mình dùng bản 4.0.3 bỏ đúng hết rồi giờ thì mình về lại 2.3 rồi mình biết làm ntn rồi đầu tiên cài game xong bật wifi cho nó tạo forder rồi mới coppy tất cả vào forder đấy rồi tắt wifi đi là ok
các bác ơi........cho em xin link của game cờ vua.....
Có mấy game loft nó bắt lưu data trên điện thoại giờ làm ntn nó mới lưu trên thẻ nhớ vậy bác chủ thớt như game order of chao online với game Real Football 2012 HD ý
@lee1441993 Up lên cho anh em dc ko bác .
lee1441993
ĐẠI BÀNG
12 năm
@typhono_ckd000 Hiện h mình chưa có thoiw gian.nếu up dc chỉ có file apk thôi.bạn chịu khó dơdơwn data nhé
@lee1441993 Uh , cảm ơn đồng chí nhé . Down bản nào về cũng dính thông báo không hỗ trợ
Bipad của mình có chơi được Fifa hong mấy anh-em? Nếu được, cho mình xin link, và tí xíu hướng dẫn nhe! Thanks anh-em! 😁
@LeAnhTuan2505 mình đã thử các bản của fifa 12 nhưng đều bị văng ra ngoài bạn ak. Còn hầu như tất cả các game HD khác đều chiến rất tốt
các anh cho em hỏi. con bipad 9 của em dạo này dở chứng, vừa xạc pin vừa dùng là bị loạn cảm ứng luôn, ko điều khiển được, cứ nhảy lung tung lên. dạo trước ko có hiện tượng này, ko hiểu tại sao nữa. có anh nào gặp trường hợp như em ko? có cách sửa ko các anh, chỉ em với.thanks.........
hiện h đã root dc fw 4.0.3 và đã swap đc vào thẻ nhớ
tiếc là chơi game ko full dc màn hinh vs lại đội phân giải kém quá nên đối vs ICS chữ rất bé và đọc mỏi mắt...kluan dùng 2.3 vẫn tốt hơn mặc dù loa dè vãi đ' hix
@Người May Mắn ukm nên em cũng về 2.3 luôn có bản 2.3 mới hay sao ý bác em thấy loa ngon mà không rè đâu bác
@Người May Mắn Bác ơi lâu lắm tớ ko vào box, bác cho tớ cái link root với 😁
lee1441993
ĐẠI BÀNG
12 năm
@bebaby88 bác vào toppic up room bipad nhé.
www.tinhte.vn/threads/1247486/page-1
@lee1441993 À cho tớ hỏi bây h phân biệt Bipad 9.1 với 9.2 là sao vậy?
lee1441993
ĐẠI BÀNG
12 năm
@bebaby88 Bác vào bipad.vn h có dịp bán bipad vs giaa 1tr8.gồm 1k cái.đó là loại bipad 9.2 còn loaji trc đó là bipad 9.1 theo ý kiên cuaa bác thinh
Các bác ơi cho em hỏi chút ! em down về cài thì cái bipad của em báo lỗi install blocked : for security your mid is set to block insstallation of application not obtained from android market !
Em đã vào setting chỉnh tích vào ô unknow sources rồi nhưng vẫn ko cài dc game là sao hả các pro !
con này chơi đc nhiều game qua ha
bác nào cho ek bản fifa chơi đc trên bipad đi.hi zzzz em vào dc game stảt match thì out ra ngoài mặ dù dùng chaỉne 3d
@Người May Mắn Bác thông cảm nha, FIFA 12 ko chơi đc :-s. FIFA 11 thì ko có, FIFA 10 thì hình xấu chơi tất nhiên đc 😁
lee1441993
ĐẠI BÀNG
12 năm
apk chuẩn đấy. phải down data = wifi bác a
@lee1441993 bác lấy ở đâu mà thần thế
lee1441993
ĐẠI BÀNG
12 năm
@typhono_ckd000 đc ko bác =)).ăn may thôi.game CHaos j j em chưa thử .hình như chơi online.real football load hơi lâu nhưng chơi thíck.cần hack stamina bác nhé.tham khảo trên 4rum
vậy thì đành chịu
Ngon rồi , thể loại đánh đấm chém giết mình ko hứng thú lắm . Chỉ chơi chủ yếu pes là chính thôi bác "lee" ạ
brother in arm 2 choi man hinh trang xoa

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019