Tổng hợp game cho Nokia X2-01 và Nokia C3-00 UPDET thường xuyên.......

tienphuc08
7/6/2011 10:34Phản hồi: 63
63 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Thêm một game java hot:

Contra: Thuộc thể loại game kinh điển, chắc không phải giới thiệu về game này nữa, đây là phiên bản java cho điện thoại di động.

Hình ảnh trong game:

Download Contra.jar
Tây Du Ký: Nội dung game dựa trên phim truyền hình nổi tiếng Tây Du Ký, với đồ họa đẹp mắt, và nội dung hấp dẫn (Tôn Ngộ Không đại náo thiên cung).

Một số hình ảnh:

Download Tayduky.jar

---------- Post added at 03:20 PM ---------- Previous post was at 03:11 PM ----------

Bắn xe tăng (tank90): Thuộc thể loại game kinh điển trên điện tử 4 nút, giờ đây đã có phiên bản cực hot giành cho mobile.

Hình ảnh trong game:

Download Tank90.jar
E Hum Bjx Gjaj nen C0a A Na0` Chj~ E z0I tãi thì dx giản nén thua a nao biet chỉ dùm e nhe
Bác nào có game đỉnh 3D cho c3 k cho e xin cái link ,tks
Thêm game java nè:

PoPCap một trong nhưng công ty sản xuất game đỉnh cao, với Plan vs Zombies, Kim Cương trên PC và này đã có phiên bản kim cương cho di động.

- Vẫn với đồ họa lung linh và sống động.
- Nội dung cực kỳ hấp dẫn.

Một số ảnh minh họa:

Download KimcuongPopCap.jar

Thêm một game java cực hay:

Bắn Bóng: Một game kinh điển trên PC, nay đã có phiên bản cho điện thoại di động, phiên bản này nổi bật với đồ họa lung linh và sinh động.

Download banbong.jar

Thêm game java nữa:

Cá lớn nuốt cá bé: đây cũng là một game khá nổi tiếng trên PC mà hầu như không ít người biết đến, một trong những game giải trí thật tuyệt sau những giờ làm việc, học tập căng thẳng. đây là phiên bản tốt nhất cho mobile.

Download Caloncabe.jar

Thêm một game java hot:

Contra: Thuộc thể loại game kinh điển, chắc không phải giới thiệu về game này nữa, đây là phiên bản java cho điện thoại di động.

Hình ảnh trong game:

Download Contra.jar

Tây Du Ký: Nội dung game dựa trên phim truyền hình nổi tiếng Tây Du Ký, với đồ họa đẹp mắt, và nội dung hấp dẫn (Tôn Ngộ Không đại náo thiên cung).

Một số hình ảnh:

Download Tayduky.jar

Ứng dụng âm lịch: Một ứng dụng tiện ích dùng để xem ngày tháng (âm, dương) ngay trên điện thoại di động của bạn, cho phép bạn tìm kiếm xem bạn thuộc mệnh gì... (ví dụ: xem ngày sinh âm lịch của bạn là ngày nào, cầm tinh con gì, ngày gì, tháng gì…)

Download lichvansu.jar

Mãnh hổ rừng thiêng: Một game nhập vai cực hay, với đồ họa công phu, hoành tráng, nội dung game hấp dẫn.

Một số hình ảnh minh họa trong game:

Download manhho.jar

Đảo giấu vàng: Bạn sẽ là một thuyền trưởng, điều khiển con tàu của mình truy tìm kho báu, thuộc thể loại game phiêu lưu, nội dung hấp dẫn, hãy cố gắng để không phải sử dụng bất kỳ sự trợ giúp nào nhé.

Một số hình ảnh minh họa:

Download daogiauvang.jar

Sứ mệnh: Sau khi chúa Jesus bị đóng đinh trên cây thánh giá, một tên lính đã đâm gươm vào người của chúa. Vì cây gươm ngấm máu nên nó trở thành gươm thần và ai có nó sẽ trở thành bá chủ thế giới.

Download sumenh.jar
bác cho em hỏi e71 có chơi dc k ak
E71 chơi được k chủ píc đuôi Zip @@
@pro8206 đuôi Zip thì giải nén đêz bạn
game hay thank you that bo ich
Bác nào có PES 2012 cho máy C3-01 Touch and Type cho em với, thanks
game pikachu cho dòng x2-01 nè ,mấy máy khác xài được hay không mình hok biết nhé !!!
Thêm game nữa nè:

Angry Birds: Phiên bản game java Angry Birds hot nhất trên điện thoại di động

Hình ảnh trong game:

Tải về Angry-birds.jar

Pikachu: Game Pikachu kinh điển trên PC nay đã có phiên bản java cho mobile

Hình ảnh trong game:

Tải về Pikachu.jar

Tom and Jerry: Game Java hoạt hình Tom and Jerry HOT nhất cho dế yêu của bạn

Hình ảnh trong game:

Tải về Tom-and-jerry.jar

Xây Cầu Khỉ: Cũng là một game vui nhộn, đồ họa đẹp mắt, nghộ nghĩnh kèm theo âm thanh sinh động

Hình ảnh trong game:

Tải về Xay-cau-khi.jar

Doodle Jump: Phiên bản Java Doodle jump - Đây cũng là một game kinh điển trên Iphone, một game giải trí nhẹ nhàng cực kỳ vui nhộn.

Hình ảnh trong game:

Tải về Doodle-jump.jar

Dò Mìn: Dò mìn là một game quen thuộc tên PC, phiên bản này giành cho mobile, có đồ họa đẹp mắt hơn và nhiều màn chơi hơn

Hình ảnh trong game:

Tải về Mines.jar

NinJa Fruit: Game đình đám trên Android Ninja Fruit nay đã có phiên bản cho java

Hình ảnh trong game:

Tải về Ninja-fruit.jar

Bắn Gà: Game bắn gà cực hay phiên bản cho di động

Hình ảnh trong game:

Tải về Ban-ga.jar
cảm ơn các bạn!:x
wa' hay lul.... tks nkìu
bác chủ yêu sao ko cho tất cả game vào 1 file rùi up. Thank bác nhiều,mà bác có ứng dụng gì hay up lun nhé
thanks bạn hotboi nhé
tai sao down về nó báo lỗi , file jar thì giải nén ra nó ra 1 đống , file zip cũng vậy , có thấy giải nén ra dc 1 file ko đâu
tanthanhsgu
ĐẠI BÀNG
12 năm
Ai có bàn phím X2-01 màu trắng chưa xài thì bán lại cho mình nhé.
Hoặc biết chỗ mua thì chỉ mình với.
Bàn Phím của mình tróc hết trơn rùi
thank rat nhieu cac mem cua tinh te

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019