Tổng hợp Game HD, game hay cho màn hình HVGA (O1,GT540,X8,QMobile s10)

seiki
20/4/2011 9:3Phản hồi: 1.734
1.734 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ducanh09kt
ĐẠI BÀNG
13 năm
thank bạn rất nhiều, cuối cùng cũng có topic cho galaxy ace của mình 😃
cài đặt thế nào hả mọi người :|
cứ down xong quẳng tất vào thẻ nhớ rồi bật máy dùng appInstaller thôi à
mình dùng S10
File APK bạn dùng trình quản lý file click vào là cài đặt, còn data bạn chép theo đường dẫn trong thư mục tùy theo mỗi game, mình có post đường dẫn mỗi game bên dưới rồi
vậy những cái nào mà ko ghi đường dẫn thì data quẳng vào đâu cũng được à :|
Game nào có data kèm theo mình đều ghi đường dẫn, còn nếu không có data kèm theo thì chỉ cần cài file APK là chơi được
dùng s10 có chơi game nuột ko? co ae tham khảo cái nào
Đã update games Modern Combat: Sandstorm fix cho HVGA, test mượt trên LG P500, đang up Heavy Gunner
mấy game ấy có thể up lên MF dc không down lâu quá 😔
Link megashare mình down tốc độ 400kb/s lận mà. Bạn nên bỏ ra 1 phút đăng ký Free user, tốc độ download sẽ tăng gấp 3 lần
cho mình xin file apk của Galaxy One Fire 2 với
Data với APK mình đính kèm chung 1 file rar ở link rồi
mình cài bị lỗi ... nên mới xin ...😁 cho mình cái
motsach89
TÍCH CỰC
13 năm
Bạn ơi mình P500 cài cái Leave devil alone vào đến khi chạy nó báo your phone is not supported còn hero of spata thì báo video couldn't play mình đang dùng 2.2
bee95
TÍCH CỰC
13 năm
Bạn ấn Back nhé 😁 Là nó mất cái bảng đó chơi thôi 😆

Bác nào cho em xin APK của galaxy one fire vz 😔 Cài vào toàn báo lỗi phân tách =.=!
Mình cài bình thường mà, hình như trên android 2.3.3 mới cài được
dc lam bac a nhung sao con x8 cua tui ko choi dc hero of sparta
Đã có người test thành công trên x8 rồi mà bạn, bạn đang chạy rom 2.2 hay 2.3 vậy, khi cài đặt nhớ tắt 3g, wifi, chép data đúng đường dẫn sdcard/gameloft/games/hos

---------- Post added at 02:57 PM ---------- Previous post was at 02:50 PM ----------

Games hero of sparta load hơi lâu, nhưng khi vào chơi rất mượt, bạn xem lại chép đúng đường dẫn sdcard/gameloft/games/hos chưa, lúc vào game nó không load video được, màn hình sẽ bị đen, nhưng vẫn có tiếng, bạn bấm lên màn hình sẽ xuất hiện nút bỏ qua video là vào games
sao cái sandstorm ở #1 phần menu vẫn chưa fix cho HVGA hay sao đấy, màn hình to quá phải bấm mò vào đc game thì bình thường lại, hồng tâm ko bị lệch nữa 😃
tuancljp66
ĐẠI BÀNG
13 năm
Đang down game Assasins creed anh em chờ mình 😃
http://www.mediafire.com/?i2ntarpcnl3oyt3 link apk
Bạn có thể làm thêm game Real football 2011 (RF11) được không bạn, cái PES 2011 chơi nó chậm chậm sao đấy. Thêm game AirAttach HD luôn nhé. Thanks bạn nhiều
Real football 2011 chưa fix cho màn hình HVGA bạn ơi
dohoang_nd
ĐẠI BÀNG
13 năm
Bạn ơi mình đã down thử mấy game về máy P500(đã root nhưng chưa up rom, vẫn 2.2):
-Hero of Sparta thì cannot play this video,hix...
-Nova chơi ngon lành, màn hình chuẩn nhưng khi vừa chạy vừa xoay màn hình thì hơi giật 1 tí thôi.NGON!
-Fruit ninja 1.5.4 thì problem pasing the parkage...hix...
-Gủeiilllla bob thì cài xong reset máy hoặc đen màn hình,hix...
Giúp mình fĩ lỗi và chơi các game trên với...Tiện thể up lên 2.3.3 ntn vậy, giúp mình với...
bạn ơi game nova màn 3 (a park in the Void) qua làm sao ?
bee95
TÍCH CỰC
13 năm
Assasins creed nhanh đi bạn 😆 mong qá
tuyệt! Love it
Mọi người thật tốt
Đã úp Eternal Legacy HD lên host megashare việt nam, mấy bạn nhớ đăng ký thành viên, tốc độ download rất tốt
game santom man hinh van loi ma seiki da duoc sua dau
tuancljp66
ĐẠI BÀNG
13 năm
Èo có data r`.Test ngon trên x8 r` ( Màn hình lúc mới vào chưa vừa lắm ) Mà up lên MF k đc 😔(
cái assassin creed ở trẽn down data bằng wifi về thì váo game báo this video cannot play rùi tối thui, đã gặp trường hợp tương tự với spider man total mayhem nhưng thằng này tệ hơn là bị out sau khi báo lỗi. Ai có kinh nghiệm chỉ mình cách khắc phục với.
tuancljp66
ĐẠI BÀNG
13 năm
Máy mình thì lúc kết nối wifi không thể kết nối đc T.T.Chắc game này n làm data riêng 😆.Test trên x8 rom 2.2
Bạn phải tải data game đã fix cho HVGA rồi chép theo đường dẫn,lúc đó vào games mới được, khi cài games nhớ tắt wifi, 3g
bac up nhieu game vao nhe toan game hay thoi

---------- Post added at 08:36 PM ---------- Previous post was at 08:35 PM ----------

toan game hay thoi, bac up nhieu vao nhe

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019